Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nỗi buồn con gái

Go down 
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56492

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
nỗi buồn con gái Left_bar_bleue70/100nỗi buồn con gái Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
nỗi buồn con gái Left_bar_bleue1000/100nỗi buồn con gái Empty_bar_bleue  (1000/100)

nỗi buồn con gái Empty
Bài gửiTiêu đề: nỗi buồn con gái   nỗi buồn con gái Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 8:49 am

ẤY biết KHông !
......Không biết bao nhiêu lần tớ nhìn lên bầu trời đầy sao kia để ước nguyện.......
......Tớ ước rằng chúng ta sẽ mãi ở bên nhau .Tớ ước rằng tớ sẽ mãi là người lau những giọt nước mắt trên má của Ấy ,sẽ luôn là người để ấy chia sẽ niềm vui nỗi buồn ...
..Và Ấy Ơi , điều ước quan trọng nhứt ý nghĩa nhứt là ji ẤY Có biết không ?
.."Tớ ước rằng Ấy sẽ là người hạnh phúc nhứt trên thế gian để tớ là người hạnh phúc thứ 2 sau Ấy !"
.................ẤY Ơi..... !....!...!
Giá Như những Lúc ngồi cùng ấy thời gian cứ kéo dài mãi .
Giá như tớ có thể ghi nhớ rỏ ràng hình ảnh của Ấy trong tâm trí
.....Giá Như tớ có thể mơ về Ấy hằng đêm...
.....Giá như tớ biết Ấy nghĩ về tớ
GIá Như Mà ẤY Có Ở Đây !!!!
Giá như ấy là con mắt phải và tớ là con mắt trái thì chúng mình sẽ mãi ở bên nhau, chẳng có con mắt thứ 3 nào cả
Giá Như thế gian là 1 buổi Hoàng Hôn Ấy là mặt trời còn Tớ là Biển Rộng
Giá Như Tớ chẳng bao giờ hoài nghi về câu chuyện cổ tích , Hoàng tử lấy vợ , Công Chúa lấy chồng , sẽ chỉ có những đứa trẻ thôi , dắt tay nhau qua cánh đồng nội ...!!!
Giá như chúng ta hiểu nhau hơn những điều chúng ta biết , rằng mọi dòng sông luôn đổ về 1 biển !!Nhưng không phải sông nào củng sâu , cạn như nhau
Và ẤY Ơi !!.. Giá Mà Tớ có thể biến mọi cảm xúc thành lời , giá mà tớ có thể gữi yêu thương vào gió . Giá Như yêu thương sẽ không bao giờ phải như ngọn cỏ để vô tình bị dẫm nát dưới chân qua !
Giá như thế Gian chỉ có một ngôi nhà , để chúng ta có chung ô cữa sổ , chung cửa đi và chung một ngôi nhà ||
Giá Như mà Ấy biết có những điỀU giản đơn chẳng thể nói thành lời . Giá Như mà tớ chẳng bao giờ ngần ngại mỗi khi nhìn sâu vào đôi mắt ấy . Không phải đắn đo điều gì đó vô tình
Giá như Tớ có thể hiểu được những điều giản đơn sau những tiếng thở dài , sau ánh mắt , nụ cười , sau cái nhìn xa xôi , sau những nét trầm tư trên gương mặt ấy !!!
Và Mỗi khi ẤY nghỉ Về Tớ ......
Giá như Ấy Đừng bao giờ Nghĩ rằng nhà văn biết viết truyện ... Bởi vì họ bịa rất tài ......
Giá Như Ấy Đừng bao giờ nghĩ rằng thi sĩ biết làm thơ ... Bởi Vì thế mà họ mơ rất giỏi ..
Tớ có thể là thi sĩ là nhà văn Hay 1 Kịch gia , Tớ Có thể tô màu lên những điều nhợt nhạt của cuộc sống nhưng dường như trái tim Tớ lại là điều mà tớ chẳng bao jo viết thành lời !!
.....ĐƠN GIẢN VẬY THÔI...>....
....TỚ YÊU ẤY......
..... và giá như có 1 sự đọc ngược lại để Tớ Chẳng bao giờ có 1 dấu chấm sau những j đã viết ra từ những nỗi niềm Vô hạn.......
......TỚ..............
"st"

nỗi buồn con gái
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buồn buồn post nhạc thêm vui
» nỗi buồn khi say
» Đêm buồn
» Buồn
» ĐÊM BUỒN NHỚ EM