Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Honey yêu mến của Tôi!

Go down 
Tác giảThông điệp
phuocdung1@yahoo.com.vn
Thành viên mới
Thành viên mới
phuocdung1@yahoo.com.vn

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : nguyên tắc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54274

Honey yêu mến của Tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Honey yêu mến của Tôi!   Honey yêu mến của Tôi! Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 3:44 pm

Honey yêu mến của Anh!

Thật sự anh quá bất ngờ, quá ngỡ ngàn, vì em đến với anh nhanh quá. Chỉ 1 lần trò chuyện trên mạng là em đã làm cho đầu óc anh suy nghĩ mong lung rồi…tiếp theo sau, những lá Email em viết, là mỗi lá Email lại làm anh xao xuyến và rung động lên nhiều thêm. Những gì em nói, những gì em viết, sao nó trùng hợp trong đầu anh quá, có phải anh là em hay em là anh phải không? Một nữa cuộc đời của anh, anh đã tìm gặp rồi đó em. Em như vì sao trên trời, em đem đến cho anh nhiều niềm tin và hi vọng trong cuộc sống, làm tăng nghị lực ở trong anh. Có phải đấng tối cao, lại sui khiến cho mình gặp nhau lúc này phải không em?, anh lại suy nghĩ, tại sao anh và em lại không gặp nhau sớm hơn nhỉ?, để cho cuộc sống mà mình đã trãi qua, không mắc những sai lầm nhiều, và bớt đau khổ hơn không…

Anh và em ở cách xa nhau nữa vòng trái đất, nhưng anh vẫn cảm thấy, hình như em luôn ở bên anh, không làm cho anh lo sợ là tình của chúng mình sẽ không đến được với nhau. Anh yêu em lắm, em có biết không? Giá như em ở gần anh ngay thời điểm này là tốt biết mấy, anh sẽ cùng em xem lại những lá thư em viết, cùng nói, cùng đùa, cùng đi bên nhau, gặp những người thân… và anh hãnh diện vô cùng.

Không biết giờ này em có nhớ đến anh không?. Còn anh thì lúc nào cũng nhớ đến em, nhớ đến khuôn mặt của em, mà em đã mở WC cho anh xem mỗi khi mình Chat. Tuy rằng mình chưa gặp nhau thực tế ở ngoài đời, nhưng trong lòng anh vẫn luôn nghĩ về em, về một con người mà sao lại có nhiều ý nghĩ đồng cảm với anh quá. Những gì em nói, những gì em viết là những gì mà anh đã suy nghĩ trong đầu rất lâu rồi, nên khi em nói ra là anh hiểu liền và anh cảm kích em vô cùng, em là 1 cô gái hoàn toàn biết chuyện, mà là chuyện thực tế nữa chứ, có phải anh và em tuy rằng là 2 thể xác nhưng là 1 tầm hồn phải không em. Tâm hồn của em cao quý quá, trong sáng quá, đáng yêu mến biết nhường nào.

Dù anh biết rằng, phía trước là còn một khoản cách rất xa, mà anh và em cần phải cố gắng vượt qua. Nhưng anh hi vọng, anh có bản lĩnh, em có lòng tự tin vì tình cảm anh dành cho em. Anh thừa biết là trên thương trường em là một cô gái rất giỏi, thành đạt về mọi mặt. Em là một cô gái mà biết bao chàng trai mơ ước, từ thể xác đến tâm hồn em luôn hoàn mỹ cả. Cho nên anh biết rằng, trên đời này, anh sẽ không bao giờ tìm được một người con gái khác để thay thế em, nhất là tâm hồn em đó, anh muốn chiếm giữ nó và mãi mãi anh muốn nó thật sự thuộc về anh.

Honey yêu mến!

Anh là một chàng trai bình thường như bao chàng trai khác, anh cũng không đẹp trai, không có một đặc điểm gì nổi bật cả, lại không may mắn được sinh ra trong một gia đình giàu sang. Anh chỉ muốn nói với em, là anh đến với em bằng một tấm lòng thành, bằng nhiệt huyết yêu em cả con tim, cho dù sao này cuộc sống của chúng mình có khổ cực cách mấy, anh vẫn cam chịu và “hi sinh” cùng em.

Anh có vài dòng tâm sự cùng em. Cầu chúc, cầu chúc cho em gặp nhiều điều mai mắn trong cuộc sống.

q.nguoighiemtuc

Honey yêu mến của Tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi Honey