Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nơi Đây Em Vẫn Chờ Anh Quay Về Nhưng Em Bít Chỉ Là Vô Vọng

Go down 
Tác giảThông điệp
gilrxaimotorola
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54305

Nơi Đây Em Vẫn Chờ Anh Quay Về Nhưng Em Bít Chỉ Là Vô Vọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Nơi Đây Em Vẫn Chờ Anh Quay Về Nhưng Em Bít Chỉ Là Vô Vọng   Nơi Đây Em Vẫn Chờ Anh Quay Về Nhưng Em Bít Chỉ Là Vô Vọng Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 12:37 pm

Anh ơi!Giờ này anh đang ở đâu vậy?Anh đành lòng bỏ rơi em hay sao anh?Em đã làm gì có lỗi với anh ma khiến anh pãi bỏ rơi em vậy?Anh có bít trái tim em vẫn còn iu anh lắm ko?Có những lúc trái tim của em rất đau khoi mổi lần nhớ đến anh.Đau lắm anh à ko gì có thể tả nổi!Em thật sự ko mún nói tiếng chia tay với anh đâu nhưng chính vì anh đã khiến em pãi làm diều đó ,tình iu của em dành cho anh vẫn là mãi mãi ko ái có thế chiếm được vị trí của anh trong trái tim của em.Sắp đến sinh nhật của em rồi mà em chẵng nhận đc 1 lời chúc của anh nửa.Tại sao anh lại ít kỉ đến vậy?Chi3 có 1 câu chúc sinh nhật của em mà anh ko thễ nói ra hay sao?Chỉ là 1 câu chúc thôi em với anh h` chỉ là bạn mà em chĩ cần 1 câu cùa anh nói ra thôi mà.Nắm trước sinh nhật của em ko có anh và cũng ko có 1 lời chúc của anh,em cãm thấy buỗi tiệc hum ấy rất là pùn vì thiếu vắng hình bóng của anh kể cả những lời nói của anh.Khi em và anh đã xa nhau rồi ,mỗi người có 1 cuộc sống riêng rồi nhưng tại sao em vẫn chưa thễ quên anh.em bít rằng thời gian qua anh đã quên hẳn em,và đang hạnh phúc với 1 người con gái khác.Em vẫn còn iu anh lắm anh có bít ko?Nhưng em chẵng thể có cơ hội để nói ra đc nửa rồi bỡi vì em đã mất anh rồi.Anh có bít ko?Em rất là yếu đuối.nhút nhát khi ở bên cạnh anh.có nhửng lúc em mún nói ra 1 tiếng''Em Yêu Anh'' nhưng em ko thể anh à.Cũng vì sự nhút nhát đó mà em đã bị người khác cướp mất anh mà em chẳng hề hay bít.Nếu như 1 ngày nào đó em có 1 điều ước em sẽ ước anh quay về với em và em sẻ ko để ng khác cướp mất anh nữa đâu anh à.Có những lúc nhớ anh quá em chẵng bít làm gì ngoài khóc cả!vừa khóc mà em vừa suy nghỉ rằng'' em có nên khóc vì 1 người như anh ko''? càng nghỉ thì nước mắt em càng rơi và trái tim của em rất đau.Em ko thể nào quên 1 kỉ niệm của anh dành cho em chính là anh đã ''Khóc'' trc mặt em trc khi anh và em xa nhau.Chắc anh còn nhớ chư?Cái nơi anh tỏ tình với em củng chính là nơi em và anh xa nhau(đó chính là căn nhà của chị Nhí).Khi anh khóc thì em nghỉ rằng ko bít nc mắt đó là nc mắt thật lòng của anh hay là sự thương hại tình cảm cùa anh đối với em nữa?Mặc dù em với anh bây h` chỉ là bạn thôi nhưng em mún nói với anh 1 câu cuối cùng trong trái tim em (¯™️¯) Em Mãi Mãi Yêu Anh (¯™️¯)
Nơi đây Bé Bi vẫn chờ anh quay về với em.Em mải mải yêu anh mà thôi anh Cang à

Nơi Đây Em Vẫn Chờ Anh Quay Về Nhưng Em Bít Chỉ Là Vô Vọng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !
» ANH SẼ QUAY VỀ
» thất vọng nói tiếp thất vọng !
» ký ức quay về
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng