Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ANH CÓ NÊN XA EM?CHUNG TA CO NÊN DỪNG LẠI?

Go down 
Tác giảThông điệp
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54994

ANH CÓ NÊN XA EM?CHUNG TA CO NÊN DỪNG LẠI? Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH CÓ NÊN XA EM?CHUNG TA CO NÊN DỪNG LẠI?   ANH CÓ NÊN XA EM?CHUNG TA CO NÊN DỪNG LẠI? Icon_minitimeFri May 22, 2009 9:38 pm

sunny anh biết anh mói vậy em sẽ rất buồn?nhưng em yêu à?tháng ngày xa em anh hiểu thêm một điều"có lẽ chúng ta đang tự lừa rối con tim mình "anh đã gập đc em ,đã quen đc em và đc em nói lời yêu anh điều mà anh chưa hề nghĩ đến là có em bên đời những dòng tin nhắn mỗi đêm 2đứa nhắn cho nhau tràn ngập những nhơ nhung yêu thương?nhưng đó chỉ có mỗi đêm buông còn ban ngày cho dù trăm tn anh gửi cho em chẳng hề 1tin nhắn lại từ em ?đâu chỉ 1 lần 2 lần đâu em ?anh cũng đã nghĩ có lẽ em đang bận vc ji đó chưa nhắn lại cho anh đc và anh fai chờ đợi em nhắn lại?cho đên khi anh ngả lưng tim đên giấc ngủ ?câu đầu tiên chỉ là"chúc ngủ ngon "ngắn ngủi chóng vánh. Crying or Very sad
những lần anh nhớ em và đã phải bỏ cả cv để đi xe 30km về chỉ đc ngồi bên em?nhưng anh lai đc bố em tiếp?ra về mà lòng ngổn ngang những hoang mang?em sao không có nhà?anh đã hỏi bố thì bố nói chẳng biết em đi đâu nữa?em đã ở đâu?câu trả lời "vâng em sẽ đợi anh về chúng mình gập nhau"chỉ là 1 tn thôi sao?anh gọi cho em em trả lời em không có nhà đâu em bân rồi?thật buồn cười anh là một kẻ ngốc trước măt em?thật buồn cười anh là ji trong trái tim em?anh cứ để thời gian trôi đi em ko lời nào cho anh thấy binh tâm lại?NẾU THỰC SỰ EM KHÔNG YÊU ANH SAO EM PHẢI ĐUÀ GIỠN VỚI TY ANH ?NẾU THỰC SỰ EM KHÔNG YÊU ANH SAO EM KHÔNG NÓI THẲNG RA CHO ANH RỄ SỐNG ?MÀ EM CỨ PHẢI MẬP MỜ CON LỜ ĐÁNH LẬN HỞ EM?ANH CHỈ MUỐN CHUMGS MÌNH CÓ NHIỀU THỜI GIAN Ở BÊN NHAU ĐỂ HIÊU NHAU HƠN MỖI KHI ANH CÓ LỜI DỦ EM ĐI TRƠI?CÓ FAI LỜI MỜI CUẢ ANH QUÁ LỘ LIỄU?HAY EM NGHĨ ANH MỜI KHÔNG THẬT LÒNG?ĐỂ EM PHẢI BUÔNG CÂU TRẢ LỜI ANH NHANH GỌN NHƯ VẬY"EM KHÔNG THÍCH ĐI ĐÂU HÊT?anh đã cố kim nén tính nóng nảy của anh và nhìn sâu vào mắt em và em đã né tránh ánh mắt anh?anh lại bỏ qua tất cả cho em?mỉm cười và hỏi em?nhắn lại cho anh nhé ?anh phải về rồi?vâng em sẽ nhắn???
anh đã hỏi em còn điều ji em muốn dấu anh không?em hỏi lại anh?thế anh không tin tc của em sao?em hãy làm sao thuyết phuc anh tin em đây?xin hãy tin em?anh luôn tin em cho dù em có lỗi lầm ntn?quá khứ có ra sao?vì em là nửa đời anh tim kiếm?anh đã nói như vậy với em cả 1001 lần rồi em còn nhớ hay em đã quên?anh thì luôn hy vọng em sẽ không quên!!!!!

ANH CÓ NÊN XA EM?CHUNG TA CO NÊN DỪNG LẠI?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi BQT và các thành viên của diễn đàn(ai quan tâm đều có thể cho ý kiến vì diễn đàn là của chung,cùng chung tay xây dựng)
» ĐI TIẾP HAY DỪNG LẠI... TUỲ ANH !.!
» HÃY CHUNG TAY XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN VN.THUTINH là thực tế không phải là "ảo"?
» Người yêu thay lòng đổi dạ
» Anh sẽ dừng lại .....