Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Độc Hành
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Độc Hành

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Cuộc đời là những chuyến đi
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 39859

CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM Empty
Bài gửiTiêu đề: CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM   CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM Icon_minitimeSun Jun 02, 2013 5:55 pm

Vậy là cuối cùng anh cũng đã thực hiện ý nghĩ lâu nay trong anh: QUÊN EM ĐI, MÃI MÃI!
Từ hôm nay, anh sẽ tự lập trình cho mình một cuộc sống KHÔNG EM. Vì mây của trời hãy để gió cuốn đi. Người không yêu anh, anh mãi buồn làm gì, cuộc sống còn biết bao điều chờ đợi em quan tâm đến, suy nghĩ và thực hiện chứ đâu phải suốt ngày ngồi nhớ em rồi đau khổ.
Anh gai góc, em không đủ ân cần để có thế níu bước chân em thế nên đành buông em cho nhẹ gánh nợ đời.
Không thể phủ nhận được em nói rất đúng: đâu thể lập trình cho cuộc sống. Nhưng anh sẽ lập trình cho nhiều nhiều ngày tới không em.
Em đừng buồn vì lỡ có lần nói yêu anh, ai chẳng có phút yếu lòng như thế, en biết không tình yêu cũng có thể đến bên nhau trong những phút yếu lòng mà!
Anh sẽ tự lập trình cho mình những ngày sắp tới không em. Chắc chắn là khó khăn hơn vạn lần để lập trình một cuộc gặp em trên danh chính ngôn thuận giữa mọi người như thể là xa lạ.

Anh thật lòng xin lỗi em, xin lỗi đã bám lấy cuộc đời em trong thời gian qua. cho đến giờ đây quyết định xa em thì anh mới nhận ra khoảng thời gian bên anh là quảng đời đẹp nhất của anh, anh cảm ơn em đã ở cạnh anh trong những lúc anh cần nhất, cảm ơn đôi tay của em đã cho anh dựa vào mỗi lúc lòng hoang mang, niềm tin yêu trong anh vụn vỡ để đượcc khóc, được hát , được trải lòng như chưa bao giờ anh hạnh phúc như thế. Anh cảm ơn em,
Rồi từ đây, trong những lúc bão lòng anhthầm gọii, anh sẽ không tìm chổ vắng vẻ nào đó để lau nước mắt và gọi cho em chỉ để được nghe giọng nói của ngừoi anh yêu, những lúc nỗi nhớ anh làm em nghẹt thở , em se dong xe hét những con đường ven sông và hát cho mình: " Bóng Nhỏ đường chiều" để lập trình cho mình thói quen vắng mặt em mặc dù anh sẽ rất nhớ em , nhưng anh sẽ không gặp em thêm một lần nào nữa!
Em yêu của anh !
Cho phép anh gọi anh lần cuối như anh từng gọi em nhé!
Rồi từ đây mình anh cô đơn giữa cuộc đời.
Anh không quên chúc em hạnh phúc và hãy sống cuộc sống của em một cách hạnh phúc anh nhé!
Quên anh đi!
songho1215
Thành viên mới
Thành viên mới
songho1215

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : cháy hết mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 40411

CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM   CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM Icon_minitimeThu Oct 09, 2014 7:14 pm

"...Anh thật lòng xin lỗi em, xin lỗi đã bám lấy cuộc đời em trong thời gian qua. cho đến giờ đây quyết định xa em thì anh mới nhận ra khoảng thời gian bên anh là quảng đời đẹp nhất của anh, anh cảm ơn em đã ở cạnh anh trong những lúc anh cần nhất, cảm ơn đôi tay của em đã cho anh dựa vào mỗi lúc lòng hoang mang, niềm tin yêu trong anh vụn vỡ để đượcc khóc, được hát , được trải lòng như chưa bao giờ anh hạnh phúc như thế. Anh cảm ơn em..."
Thấp thoáng thấy có tôi trong câu chuyện này. Đồng cảm với bạn. Cuộc đời là thế, yêu 1 người và lấy 1 người làm chồng làm vợ là 2 phạm trù khác nhau bạn ạ. Ta mạnh mẽ, nhưng mạnh mẽ với bão tố cuộc đời kìa, bão lòng thì không ai mạnh nổi đâu. Khi còn lại mình ta với ta, với 4 bức tường mới thấm thía sự cô độc. Nhói tim khi nhớ về họ, nhói tim khi nhớ về những kỷ niệm... Cảm giác như ai đang bóp chặt tim mình ... Haizzz ...

CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» những ngày không em
» những ngày xa anh 4
» NHỮNG NGÀY BÊN ANH
» những ngày xa anh 5