Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh yêu em như vậy sao ????????

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hay_de_qua_khu_ngu_yen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54487

Anh yêu em như vậy sao ???????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh yêu em như vậy sao ????????   Anh yêu em như vậy sao ???????? Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:47 pm

Mình yêu quý của anh !!
Hum nay 20/10 đấy hii, mình yêu của anh hum nay trông xinh thía không bít được hiii Mắt phượng, mày ngài, miệng líu lo như con chim...vành khuyên ý hii nhìn mình ( trong ảnh ) anh chỉ mún cắn cho mình chít thôi. Chuutt anh yêu mình lắm mình biết không, mình bùn là anh cũng không vui được đâu nhé. Chuuuttt mà hii mấy hum nay mình làm nũng anh ghê lắm đấy bít không hả ?? Anh vui vì mình tự nhiên như thế... Anh yêu mình, yêu mình nhất !!
Hik hum nay chắc là trời đẹp lắm phải không mình ?? Cây cỏ hoa lá ( mọi người mang tặng nhau ) càng làm tôn thêm vẻ xinh xắn đáng yêu của mình thôi... cứ tưởng tượng mà xem hii xung quanh mọi người cầm hoa, cầm lá và nhiều thứ khác nữa, Mình yêu của anh đi hiên ngang ở giữa như cáo xông vào giữa bầy gà mình nhỉ, hik mình mới oai phong làm sao chứ... Xung quanh mình đúng là cỏ rác nhé hii so với mình thì như quạ đứng với thiên nga, như gà đứng với phượng, như con tượng ( con voi ý mình ) với ... gì mình nhỉ, mình không thích to béo đúng không hii như con tượng so với con báo. Hik tưởng tượng tiếp nhé mình, mình mà như con báo, bước đi của mình uyển chuyển như một chú mèo, oai vệ hùng dũng dẫm lên cái nền lúc nãy ( hoa và cây cỏ ) hiii lại còn dưới anh sáng rực rỡ của ngày hum nay nữa chứ, nó lại càng làm tôn lên vẻ uy nghiêm và đáng yêu của mình thôi. Hik vuốt bụng tự hỏi, còn gì đẹp và oai vệ hơn thế mình nhỉ. Chuut chú báo của anh ơi ( mình không hiền như mèo nhưng lại có dáng dấp của mèo hii ), anh sẽ là gió để vuốt ve mình ( cơn gió này chắc cũng phải mạnh một chút, không thì mình không có cảm giác phải không mình), anh sẽ là hồ nước trong xanh để ôm ấp mình mỗi khi mình tắm, rùi sau đó thì sao mình biết không ?? Anh sẽ lại là ánh nắng để sưởi ấm cho mình khi mình tắm xong nữa, hằng đêm anh sẽ là ánh trăng, ánh sao lung linh để làm đẹp cho giấc mơ của mình....Hik mình cứ như là chúa sơn lâm ý mình nhỉ. Anh yêu vẻ hùng dũng oai phong mà đầy đáng yêu của mình lắm !!
Mình bít anh nhớ nhất gì ở mình không nào ?? Hiện tại thì ngày nào anh cũng nhớ cái "chất" giọng của mình hii, dù ai có nói nó khàn khàn ( anh thì phải mình nhỉ ) nhưng bi giờ anh lại thấy nó đáng yêu lắm mình ạ. Mình có nhớ 1 lần anh nói với mình về từ Expectation không ( bi giờ từ này là rất quan trọng trong kinh tế đó mình ), anh chắc cũng thay đổi cái expectation của anh về giọng nói đáng yêu rùi hii, bi giờ mình lại thành tiêu chuẩn rùi đấy. Hik bi giờ, mỗi khi nghe tiếng "oanh" vàng thánh thót ( chan chát ) của mình hii anh vui lắm mình ạ, mình bít tại sao không ?? vì nó chứa đầy tình cảm, làm sao những giọng oanh bình thường mà so sánh được chứ. Anh nói đúng đấy mình ạ, giọng oanh thánh thót không chẳng hay đâu, oanh phải thánh thót và chan chát như mình mới hay hii. Mình biết hay ở điểm nào không vậy ?? Người ta nói rùi đó, cái đẹp nó phải toàn diện đúng không mình, với con người thì nó phải là cả thể chất lẫn tâm hồn... còn quay lại vấn đề oanh vàng chan chát nhé, thừ hỏi giọng oanh thánh thót, người ta nghe xong quên béng đi đúng là đàn gẩy tai trâu đúng không mình, còn giọng oanh vàng vừa thánh thót vừa chan chát của mình, bố đứa nào quên được đấy. Hik giọng mình làm cho người ta nghe không biết đằng nào mà lần mình nhỉ ( có thể chỉ với anh thôi ), lúc thì mình thỏ thẻ nhé - đáng yêu cực-, lúc thì mình quát tháo ầm ầm ( không biết có mưa không nhỉ ?? ) mong rằng xung quanh không ai phải đội nón hii - nhưng lại đầy uy và sức mạnh nhé- đố ai dám không nghe đấy !! Hii
Mình à, hum này 20.10 ngày phụ nữ Việt Nam... mình là đặc trưng của một "sự vật hiện tượng" ( hay hình tượng ) đã có truyền thống của cô ( bà ) mẹ (mế, má, bu, u,...mama ) anh hùng đấy. Người hạnh phúc nhất là ai khi người đàn bà của mình thành công mình nhỉ ?? hii thui anh không dám cướp công của mình đâu, ngày hum nay đáng ra mình phải được vui nhất đấy. Anh yêu mình nhiều nhiều !! ( Sau này có dịp anh sẽ quay lại chủ đề trên nhé )
Anh sẽ hát mình nghe bài "NƠI ANH GẶP EM" - anh nhớ không nhầm thì chính là bài này anh để làm nhạc chờ đấy mình yêu của anh ạ. Mình ngồi nhẩm theo đi nhé, mình sẽ thấy nó rất nhẹ nhàng và hay nữa !
Anh yêu mình nhiều !!

Nơi Anh Gặp Em

Sáng tác: Hoàng Hiệp - bị sửa bởi T V ( sorry bác Hoàng )

Nơi ANH gặp EM có hoa vàng rực rỡ, có khung trời mộng mơ, biển xanh bao la triền miên sóng vỗ.
Nơi ANH gặp EM nắng xua tan mù sương, gió thôi mang giọt buồn vương, cánh chim bay lượn trên lưng trời.
ANH mong tình TA sẽ như cuộc đời trẻ mãi. EM mang tình ANH đến trọn đời.

Nơi ANH gặp EM có đêm nằm lặng lẽ, có trưa hồng tuổi thơ, bình minh xôn xao từng cơn gió mới.
Nơi ANH gặp EM nước sông trôi thảnh thơi, gió ca mang nhịp đời vui, cánh chim bay lượn trên lưng trời.
ANH mong tình TA sẽ như cuộc đời trẻ mãi. ANH mang tình EM đến trọn đời.

*********** T V edit *****************
Nơi anh gặp em, có trăng vàng tỏa sáng, những đêm trời mộng mơ, trời xanh mênh mông đầy vì sao sáng.
Nơi anh gặp em, gió cũng mang đầy niểm thương, tiếng yêu trao cùng niềm vui, sẽ mãi bên nhau suốt cuộc đời.
Anh mong tình ta sẽ như cuộc đời trẻ mãi. Tim yêu cùng nhau đến trọn đời.

Nơi anh gặp em, cơn mưa còn đọng mãi, những vui buồn còn lưu, tình ta bên nhau tràn đầy hơi ấm.
Nơi anh gặp em, tiếng yêu trao cùng niềm vui, dốc yêu thương lần đầu tiên, sẽ mãi theo ta đến trọn đời.
Hai ta cùng yêu cứ như cuộc đời trẻ mãi. Anh yêu tình em suốt kiếp người.

Hiii hay không mình, anh tặng mình đấy !!! Mình mở bản nhạc lên nhẩm theo nhé, không vừa ý chỗ nào thì sửa nhé ! Anh yêu mình !
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
hay_de_qua_khu_ngu_yen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54487

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em như vậy sao ????????   Anh yêu em như vậy sao ???????? Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:47 pm

Vỡ bụng mà chết mất mình yêu ơi????????
Em yêu mình mình ơi em yêu mình nhiều lắm . Mình có bít không hôm nay em thấy hạnh phúc lắm mình à .
Đây có thể là bức thư tình đầu tiên và ý nghĩa nhất từ trước tới nay mà em được cảm nhận . Rất hay và ý nghĩa một phong cách viết thư hay nhất mới được khai quật. Hik mình biết khôg mình đã đem lại cho em nụ cười hồn nhiên nhất và chất chứa đấy hạnh phúc trong khi đọc mail của mình viết , em lâu rồi không được cười như thế này không biết có phải mình viết tồi quá hay không( hihihihi trêu mình ) mình ơi em yêu mình yêu mình nhiều lắm những gì em cho là những nét xấu nhất của em mình lại yêu nó và tô thêm vẻ cho nó . Mình là người chồng vĩ đại nhất . em yêu mình chuuuuuuuuuuuttttttttttt
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54694

Bài gửiTiêu đề: HÃY ĐỂ QUÁ KHỨ NGỦ YÊN?   Anh yêu em như vậy sao ???????? Icon_minitimeThu May 21, 2009 10:25 pm

co những quá khứ cay đắng cũng có những quá khứ êm đềm những quá khứ ngọt ngào mà chính bản thân mình là một phần trong đó mình nhìn lại không hối tiếc về những gì đã qua?cảm ơn bạn rất nhieu🎅 santa sunny sunny
santa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em như vậy sao ????????   Anh yêu em như vậy sao ???????? Icon_minitime

Anh yêu em như vậy sao ????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang