Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em...............

Go down 
Tác giảThông điệp
hay_de_qua_khu_ngu_yen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54487

Em............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em...............   Em............... Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:43 pm

Hik! Mìh yêu ơi !
Hì! em thấy buồn cười quá . Giận nhau để yêu nhau hơn ! Em cảm giác mình là phần quan trọng trong em mà nếu mất đi thì những cảm giác khác không còn tồn tại nữa ! em yêu mình mà chẳng biết nên diễn tả như nào nữa anh à !
Em viết thư tán mình nhé ;
Mình yêu ơi ! Đêm nay trăng rất đẹp đúng không nó đứng cạnh cửa sổ ngắm mình đấy mình đừng tưởng chỉ có mình ngắm nó đâu nhé mà nó cũng đang chớp mắt nhìn mình không ngớt kia kìa . Mình nghĩ mà xem mình ngủ rồi nhưng trăng vẫn ngắm mình một cách cuồng nhiệt đúng không? ở mọi góc độ ! ( biết đấy là ai không?) em đấy !!!!!!!! hi ! trong giấc ngủ có thể em sẽ đi bên cạnh mình và dựa người em vào bờ vai vững chắc của mình , mình sẽ ôm chặt em như ôm chăn nhé ! Những gì mình muốn khi ngắm trăng em đều biết , cùng với một chút nhớ nhà nhớ người thân là nhớ em đúng không mình ! Mình hãy ngước lên và ước những gì mình nghĩ nhé ! Em biết đôi khi trong mình vẫn tồn tại nỗi cô đơn và một chút vương vấn hay trống vắng ( chắc chắn với một người xa nhà đó là điều không tránh khỏi ) Hik em thương mình lắm vì mình có hay đi đâu đâu chỉ ngồi học và ở nhà chơi một mình thôi! hik! Sau này em sẽ bù cho mình chuuuuuuuuuuttttttttttttt. Đừng buồn nhé mình ! mình phải vui lên chứ đây là thời gian giúp mình trưởng thành và biết quý trọng những gì mà cuộc sống này trao tặng cho mình đấy mình phải biết tận dụng và không ngừng học hỏi chứ đúng không? chồng em ơi đừng cố lên nào!
Khi em cô đơn nhất là cũng chính là khi em cảm thấy mình hạnh phúc nhất vì đó là lúc tình yêu của em đã chứng minh cho em sự tồn tại vào nó và tiếp thêm sức mạnh cho em , nó khẳng định niềm tin trong em mà không phải ai cũng đem lại được .Sự hiện hữu của mình bao bọc quanh em lắm lúc nó làm em ghẹt thở mình à, ghẹt thở trong hạnh phúc mình đem lại và sự khao khát đi tìm một thế giới riêng chỉ có 2 đứa mình . Em có thể thả mình trong đó và được ôm ấp trong vòng tay của mình , lắng nghe những lời ngọt ngào nhất xuất phát từ trái tim người em yêu giành cho em và nó sẽ không bao giờ mất đi đúng không?
Những khi em nói chuyện với mình em không biết nói thế nào để nói hết nỗi nhớ của em mình à nhưng nó vẫn chưa đủ đâu mình vì nó chỉ là lời nói mà lời nói chưa đủ để em có thể nói lên đâu . Mình hãy nhắm măts và cảm nhận trái tim em nhé ,em yêu mình chuuuuuuuuuuttttttt
Nó sẽ luôn tồn tại trong trạng thái cao nhất của tình yêu mình yêu nhé ! em sẽ không cho phép bất kỳ điều gì ảnh hưởng tới nó trừ khi nó còn có nguyên nhân chính đáng khác ( em nghĩ chắc là không vì em và mình yêu nhau)
Việt ơi , hãy lắng nghe mỗi tối những con gió vô tình thổi qua những nhánh cây quanh nhà nhé , tình yêu của em đang gọi anh đấy . Gió nhắn lời yêu của em cho anh gửi những chiếc hôn , những cái ôm của em tới anh . chuuuuuuuuutttttttttttttt
Thôi khôg tán nữa buồn ngủ rồi em ngủ đây! chúc mình ngủ ngon hôn môi mình nhé chuuuuuttttttttttttt! em yêu mình
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Em...............
Trang 1 trong tổng số 1 trang