Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc

Go down 
nguyentuyen
honghanh_kt3
6 posters
Tác giảThông điệp
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Left_bar_bleue10/10Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Left_bar_bleue10/10Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Empty_bar_bleue  (10/10)

Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeMon Jun 10, 2013 9:49 pm

Phải bắt đầu từ đâu khi kể về chuyện tình yêu của anh và em nhỉ????????? Bắt đầu từ khi chúng ta bắt đầu yêu hay từ khi em chia tay mối tình đầu??? Dù bắt đầu từ đâu thì bây giờ em và anh đã kết thúc, một kết thúc không được nhẹ nhàng. Mà chuyện của em và anh có được gọi bằng cái tên xa xỉ là tình yêu không nhỉ? vì tình yêu là được xây dựng từ lòng chân thành, sự yêu thương từ 2 phía, còn em và anh thì như thế naò nhỉ???????
Ngay từ khi bắt đầu thì chỉ là những lời nói dối liên tiếp, anh lừa dối em hết câu này đến câu khác, hết lần này đến lần khác. Lúc đầu em gây thơ tin tưởng những lời đó và coi tình yêu này như lý tưởng sống cho mình nhưng em đâu hay với anh em chỉ là con ngốc dễ bị anh lừa mà vẫn tin tưởng. Khi em phát hiện ra những lời nói dối của anh đáng nhẽ ra em nên kết thúc mọi chuyện thì bây giờ em không phải sống mà niềm tin trong em về cuộc sống này đã không còn nhưng em đã không làm vậy mà lại tha thứ cho anh, âm thầm khóc 1 mình khi biết anh lừa dối và âm thầm tha thứ, coi như không có chuyện gì xảy ra. Có lẽ đó chính là sai lầm để đến bây giờ em có hối hận cũng đã quá muộn. Nhưng có một điều em chưa bao giờ hối hận cho tới bây giờ cũng vậy đó là em đã yêu anh, yêu bằng chính con tim và sự chân thành của mình nhưng còn anh thì chỉ xem em như cái mỏ để cho anh đào. Sau lưng em anh vẫn liên lạc với người yêu cũ, vẫn gặp mặt và đi chơi
Anh đã bao giờ đặt vào vị trí của em mà suy nghĩ chưa? khi anh quyết định dứt áo ra đi là lúc em chuẩn bị sinh em bé, đứa con của anh.Anh có bao giờ nghĩ em đang sống như thế nào, con anh có ăn được không, có ngoan không? Anh không hề quan tâm, đã vậy anh còn viết thơ yêu đương, tán tỉnh người yêu cũ,nói những lời thân mật ngay trước mặt em, anh có còn là con người không? tai sao anh lại tàn nhẫn như vậy?
Bây giờ em sống như một cái xác không hồn, lý do để em tồn tại chỉ là vì đứa con nhỏ bé tội nghiệp, em không buồn đau vì bị anh bỏ rơi mà chỉ là vì em đã mất hết niềm tin
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Left_bar_bleue0/0Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Left_bar_bleue0/0Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeTue Jun 11, 2013 8:19 pm

Tâm sự của bạn nghe buồn quá. Nỗi đau nào bằng nỗi đau lừa dối chứ, đặc biệt là sự lừa dối trong tình yêu. Bạn hãy cố gắng vượt qua bạn nhé. Mình biết bạn đã hy sinh rất nhiều cho con. Có thể con chính là sự an ủi của bạn lúc này. Bạn hãy cố gắng sống thật tốt vì con bạn nhé.Hãy cố gắng đừng khóc nhiều, hại cho sức khỏe của bạn và em bé lắm.
Về anh ấy, mình nghĩ im lặng, âm thầm tha thứ đó không phải là lựa chọn đúng. Mà phải nói để anh ấy biết mình sai, phải để anh ấy biết mình đã tha thứ cho anh ấy thế nào.
Bạn biết không? mình đã từng sống như thế. Mình đã để cho người bạn của mình lừa dối hết lần này đến lần khác, mình chẳng nói gì,...nghĩ lại đó là một điều không tốt, vì người ta cứ ngỡ mình không biết mà tiếp tục lừa dối. Lừa dối đến mức không thể cứu vãn được.
Thật sự bất cứ ai cũng phải yêu thương con của mình bạn à. Nếu bạn sinh con ra mà anh ấy vẫn không quan tâm, vẫn lạnh lùng khi nhìn thấy con thì người đàn ông đó không đáng để bạn yêu đâu.
Giờ bạn hãy cố gắng ăn uống cho em bé được khoẻ mạnh bạn nhé. Hãy cố gắng thư giản để tâm trạng được ổn định hơn.

honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:59 pm

cám ơn bạn, giờ mình đang cố gắng hết sức để vượt qua giai đoạn khó khăn này
Hoa không hương
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Hoa không hương

Nữ
Châm ngôn sống : Sống như chưa từng sống
Số lần được cám ơn : 20
Điểm : 39750

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeThu Jun 13, 2013 10:21 am

Hồng Hạnh ơi hãy cố gắng lên bạn nhé, mình hiểu cảm giác của bạn, bạn đừng trách mình nữa, hãy cố gắng nhiều lên để làm lại cuộc sống và đừng bao giờ tha thứ cho người ấy nữa , Bạn hãy cố gắng sống khỏe để lo cho em bé nha
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeSun Oct 27, 2013 8:14 pm

hạnh phúc nơi phía cuối con đường, mạnh mẽ lên em, cầu cho 2 mẹ con em luôn mạnh khỏe, bé ngoan và chóng lớn!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Left_bar_bleue1/10Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Left_bar_bleue2/10Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeTue Oct 29, 2013 9:43 am

cố gắng lên bạn nhé ! nếu có khó khăn gì cứ gọi cho Anh và thuốc lá
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
jonysherlockhomles
Thành viên mới
Thành viên mới
jonysherlockhomles

Nam
Châm ngôn sống : yêu hết mình, vui thả ga, sống trách nhiệm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 36159

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeMon May 05, 2014 8:25 am

Tôi đã rất xúc động khi nghe những dòng cảm xúc của bạn Hồng Hạnh ạ! Là một bác sĩ và tôi là chuyên gia tư vấn tâm lý thì tôi thấy vấn đề của bạn là chuyện không hề nhỏ, một trò lừa đảo ngoạn mục và là một hành động đáng lên án của anh ấy. Tôi cảm thấy bạn đã yêu anh ta đến mù quáng, vâng trong tình yêu ta thường mù quáng như vậy đấy. Động cơ ngay từ đầu của hắn đã là không tốt, hắn cảm thấy có thể lợi dụng bạn nên bày trò lừa dối để đến được với bạn, khi có được bạn hắn chỉ xem bạn như là cài giường để hắn có thể yên giấc, một chổ nương tựa và hắn không hơn gì bọn ký sinh trùng! Bạn đã mắc sai lầm khi hành động theo con tim, theo nhịp đập ngu dốt của nó. Yêu chứ không phải là thần tượng bạn nhé, yêu là giá trị của những thứ cảm xúc và hành động chân thật, quan tâm lo lắng không đòi hỏi, cho đi không cần nhận lại. Một người đàn ông thương bạn họ sẽ ít khi nào xài tiền của bạn, luôn thức sau khi bạn đã ngủ và hôn lên trán bạn...
Thời điểm của bạn hiện tại không phải là quá bi thảm, hãy cố gắn sống vui khỏe tự tin và chăm sóc cho em bé, hãy kể cho nó nghe những điều tốt đẹp về ba nó và khuyên bảo nó không nên học theo tính xấu của ba nó. Hãy cho nó thấy bạn yêu ba nó là thật lòng, đừng tỏ vẽ thù hận, hãy tự hào vì bạn đã có một tình yêu chân thành, đẹp nhất. Tôi tin rằng sẽ có một cánh tay mạnh mẽ che chở cho bạn trong những tháng ngày về sau, chỉ là bạn chưa nhận ra người đó nhất thời thôi. Bây giờ hãy vui vẽ lên, sống với những ước mơ tốt đẹp, xem chuyện đã qua là bài học kinh nghiệm của mình Hạnh nhé. Rất vui được làm quen với bạn về địa chỉ dangbaokhoi gmail hoặc baokhoi.bodog nick yahoo. Nếu cần bạn cứ pm tôi sẽ trợ giúp bạn trong khả năng của tôi. Chúc hạnh luôn may mắn, sức khỏe!
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitimeWed May 21, 2014 9:40 am

Tình cảm con người nó vốn mong manh vậy bạn à, mình cũng như bạn, cũng đang trong giai đoạn rất khó khăn để bước qua 1 chuyện tình, nhìn cuộc sống cũng bao nhiêu người như mình thật là buồn, ước gì chúng ta không tin những lời nói, sống trong những tuởng tượng về tương lai và quá khứ thật đau thương. Nhưng đúng bạn à, bạn hãy vui lên ít nhất bạn còn có 1 em bé bên đời, mình cũng ước mình có 1 em bé bên đời dù rằng người ấy có ra đi bên cạnh ai cũng được. mình sẽ chăm sóc đứa bé thật tốt như 1 niềm tin của cuộc đời. Mình cũng từng ngày từng ngày trôi qua trong vô vọng và chưa bước ra khỏi được vết thương lòng này. Ngày và đêm sao dài quá.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc   Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc Icon_minitime

Anh quá tàn nhãn hay là vì em quá ngu ngốc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Gửi bx Ngốc của ox nè
» Gửi người em yêu nhân ngày lễ tình nhân
» ngốc ơi!!!!