Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cố lên tôi ơi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49512

cố lên tôi ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: cố lên tôi ơi   cố lên tôi ơi Icon_minitimeFri May 23, 2014 12:19 am

Cũng chẳng biết nên bắt đầu từ đâu nữa, có quá nhiều điều để nghĩ và phải kìm nén. Ghen là gì thì tôi ko biết nhưng ai mà chả có chút máu hoạn thư trong người có người thì thể hiện ra còn tôi, tôi ghen ngầm bởi tôi luôn giữ nó cho riêng mình . Phải rồi khó chịu lắm chứ người ta đâu biết mỗi lúc như thế tôi chỉ biết rúc vào 1 xó lặng lẽ khóc và rồi khẽ lau giọt nước mắt, tôi trở lại là chính tôi vẫn cười vẫn nói, như thế có phải ngu ngốc ko? Đã bao lần như thế tôi cũng ko biết nữa.
  Một tình cảm chị em đi quá cách thể hiện dù ko muốn nói nhưng tôi cũng chả mấy thích thú gì khi nhìn người yêu mình quan tâm 1 cách thái quá đến người đc gọi là chị họ dù rằng trong họ ko có chung dòng máu họ hàng. Là tôi đa nghi hay là sự thật, mỗi khi có ai động vào ng tôi luôn cố tránh còn ng ta thì quan tâm từng chút đến người được gọi là chị họ, đi với tôi nhưng lúc nào cũng nghĩ đến trêu chị họ cho vui hay để ý xem chị có cần gì không thì sẵn sàng giúp. Là tôi đang thái quá phải không? Nhưng thực sự rằng tôi ko vị tha đến thế, mỗi buổi chiều đi làm về đứng đợi anh trong cái gió và bụi của đường, tính tôi ko thích đợi chờ và cũng ko thích giục giã ai cơ bản là ở ý thức mỗi người vậy mà hụt hẫng làm sao khi tôi đứng chờ cả nửa tiếng còn anh thì ngồi trong công ty nt viber với cái ng đc gọi là chị họ đó, tôi ko dám nt bởi luôn nghĩ a bận làm còn anh nghĩ gì thì tôi ko biết, có những hôm tôi nt mà a bảo nhiều việc ko để ý điện thoại, vâng a nhiều việc, nhiều việc nhưng vẫn có thời gian nt viber trong khi tôi đang đứng ở ngoài đợi. Phải chăng tôi quá mụ mị vì tình yêu. Quả là Em khóc...em tự lau,người ta giả vờ đau, anh vội vàng chăm sóc .
Mỗi lần về nhà a đều rủ người mà anh gọi là chị họ đi dạo hóng gió cùng anh, anh ơi, nhà anh có biết bao người tại sao anh ko rủ mà cứ phải là người đó.Và cũng chưa bao giờ a bảo với e rằng buổi tối xuống đi uống coffe cùng e, a đi hóng gió với ng ta còn 10km để xuống đi với e, nó xa xôi thế sao. Biết bao lần vào quán coffe cùng chị gái để gặp ng đang có ý định tìm hiểu chị gái là bấy nhiêu lần e vô tình chạm mặt ng yêu cũ, chắc rằng ng ta cũng đặt ra 1 câu hỏi sao ko thấy nó đi uống với ng yêu mà mỗi lần đi đều đi với chị gái và uống với là 1 ng con trai khác nhau. Vâng có tình cảm chị em họ nào được như anh ko anh, khi mà có nguời từng bảo có khi 2 đứa nó yêu nhau, anh thử nghĩ xem cả 2 phải thân thiết thế nào mới để ng ta nói như thế. Em thực sự ko chịu được nữa rồi. Người ta bảo anh rằng dạo này mải quan tâm đến ng yêu quá quên tớ rồi. oh a vô tình tạo cho ng ta cái mặc định rằng khi ng ta ốm a phải quan tâm,thỉnh thoảng phải đến đưa ng ta đi chơi. Anh à có mối quan hệ chị em nào như thế ko, nó khiến ng khác cũng phải đặt câu hỏi đấy. a có biết bao người chị, thử hỏi những ng chị đấy a quan tâm được đến đâu.Anh cũng biết a là hình mẫu lý tưởng của ng ta mà sao a vẫn gần gũi để rồi vô tình ng ta càng thêm thân thiết và quý a. Ngồi uống 1 cốc nước có nhất thiết a phải mời ng ta uống để rồi 2 ng cùng mút chung 1 ống mút ngay trước mặt e ko a,Thật ko thể chấp nhận được. Bên em, mọi việc luôn là em làm còn bên ng ta, a để ý từng chi tiết, đôi lúc em tự hỏi "em là gì trong anh" hả anh, fb em viết a chỉ đọc, like cũng chẳng bình còn fb ng ta thì ngược lại, thật sự e rất tủi thân nhưng sẽ chỉ giữ cho mình thôi, sẽ mãi để trong lòng. Và e chỉ biết nói 1 câu "Cố lên tôi ơi"
cố lên tôi ơi 28lw1dy
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47607

cố lên tôi ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cố lên tôi ơi   cố lên tôi ơi Icon_minitimeThu Jun 12, 2014 3:12 pm

bạn à, nếu có gì thì nên nói cho người ta biết cảm nhận của mình vẫn tốt hơn, có 1 số người đôi khi với người mình yêu rất vô tâm còn đối với người ngoài rất nhiệt tình, có đôi khi là do họ coi bạn là một nửa nên cho phép mình vô tâm còn trường hợp còn lại thi... đôi khi vẫn có 1 số người lạ lùng thế bạn à
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cố lên tôi ơi Left_bar_bleue70/100cố lên tôi ơi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
cố lên tôi ơi Left_bar_bleue991/1000cố lên tôi ơi Empty_bar_bleue  (991/1000)

cố lên tôi ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cố lên tôi ơi   cố lên tôi ơi Icon_minitimeSun Jun 15, 2014 12:15 pm

cố lên tôi ơi...??/
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

cố lên tôi ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cố lên tôi ơi   cố lên tôi ơi Icon_minitime

cố lên tôi ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang