Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đã nghĩ rằng ..............

Go down 
Tác giảThông điệp
hay_de_qua_khu_ngu_yen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54697

Em đã nghĩ rằng .............. Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đã nghĩ rằng ..............   Em đã nghĩ rằng .............. Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:39 pm

Mình à !
Càng ngày em càng thấy hạnh phúc khi được cùng mình hướng về tương lai một cách chủ động và ...hì .....................................!
Em không hiểu vì sao mình và em lại tích cực nghĩ về nó thế nhỉ , liệu nó có là sự thật khôg mình ? Em tin là nó sẽ trở thành hiện thực như những gì mình nghĩ. Đơn giản vì em yêu mình và mình cũng yêu em nên chẳng có gì là không thể đúg không mình ? Chúng mình cũng cố gắng nhé mình !
Đó là một giấc mơ đẹp đúng không anh?
Một giấc mơ khiến cho em và anh cảm thấy có trách nhiệm hơn với cuộc sống của mình . Nó gắng chặt 2 đứa lại hơn và biết suy nghĩ nhiều hơn cho tương lai của mình .Như mình biết đấy sau này đâu chỉ có riêng em với mình đâu còn các con nữa chứ Minmin và Bambi mà mình , chúng đang đợi bố mẹ đến đón đấy vậy sao chúng mình không cùng cố gắng đi , để đón các con về với chúng mình .
Em sẽ phấn đấu trở thành người phụ nữ như những gì em đã hứa và nói với mình , em muốn dành thời gian cho mình nhiều hơn và có thể cùng mình chia sẻ mọi thứ và cùng bàn luận những gì mình chưa hiểu mình nhé , em yêu mình . Chỉ cần điều đó thôi là em cũng đã đủ biết mình cần nó thế nào rồi nó không chỉ đơn thuần là sức mạnh của tình yêu mà là cả sức mạnh về lý trí !
Mình biết không , em chẳng hiểu sao dạo này em lắm điều quá mình ạ ! sao khi nói chuyện với mình em cảm thấy không thấy chán tẹo nào ! Cứ thích buôn mãi thôi , nhưng may mà không ế , bì em bán ra bao nhiêu mình mua hộ em bấy nhiêu mà đúng không?
Mình ơi , em yêu mình , em chỉ muốn ở bên mình mãi thôi mình ạ. Mình à , em cũng thấy lạ là vì sao tư một việc rất nhỏ là em nháy điện thoai trêu mình mà mình trở nên gần gũi thế này mình nhỉ , biết là chúng mình có duyên nhưng có phận hay không thì chỉ còn phụ thuộc vào 2 đứa mình nữa thôi. chuuuuuuuutttttttttt
Mình ơi , em yêu mình ,nhưng em biết mình còn nhiều điều buồn và lo lắng cho em nhiều lắm , nhưng mình hãy hiểu cho em nhé , em chẳng biết mình nên làm sao để thay đổi mình đâu , mình hãy giúp em nhé . Em biết những việc đó có thể không tốt cho bản thân em một chút nào , không tốt cho mình nữa cơ , nhưng chẳng hiểu sao em vẫn cứ bị nó cuốn vào ý . Có thể sau này khi lấy mình rồi em sẽ khôg nghĩ nhiều chuyện thế này đâu vì lúc đó bị mình quản rồi có mà thoát .
Mình à , nói chuyện với mình em thấy mình như đang sống trong một thế giới tràn ngập một thứ tình yêu , niềm hạnh phúc mà từ lâu em đã thiếu , nó khác xa so với những gì em đã từng nghĩ , liệu mình có thể làm vơi đi trong em cảm giác đó không ? Hãy cố lên nhé , em đang chờ điều đó ở mình đấy , em yêu mình , không khó đâu mình ạ , mình bây giờ giống như một chiếc cột rất vững chắc để cho em bám vào rồi nhất là trong tình yêu và tình cảm , em biết mình yêu nhau không phải là dễ dàng đúng không nên nó sẽ không mất đi một cách đơn giản đâu .
Trước sau gì mình chẳng yêu nhau nên sau này đừng có mà ti toe là em yêu mình trước mà kiêu nhé ,lúc đó em mà giận mình không dỗ nổi đâu chỉ còn cách ngồi mà khóc thôi . Hi chuuuuuuuutttttttttttttttt ( dù sao em cũng yêu mình trước mà , cưa mãi mới đổ may àm lúc người ta sắp sửa thôi không muốn yêu nữa còn cố mà đổ đấy nhé không thì bây giờ còn lâu mới được đọc những dòng này _nói đến đây sao mà tức thế _ ghét mình em thấy ghét mình )
Em buồn ngủ rồi về đây , ghét mình em ghét mình ! cóc thèm nói chuyện nữa !
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Em đã nghĩ rằng ..............
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng ai nghĩ rằng con yếu đuối!
» Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm
» anh ơi em muốn nói rằng......
» Tôi tin rằng...
» Ai đó nói với em rằng …