Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh đã từng nói .......... với em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
hay_de_qua_khu_ngu_yen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54477

Anh đã từng nói .......... với em !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh đã từng nói .......... với em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!   Anh đã từng nói .......... với em !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:35 pm

Mình yêu quý nhất của anh !!
Hik, anh xin lỗi mình nhé !! Anh chưa đọc thư của mình đã nghĩ linh tinh... nhưng chung quy lại vẫn là vì anh yêu mình thôi, mình có chút nào ko quan tâm tới anh là anh thấy bùn rùi hik. Hii mình bít ko, mình viết hay lắm, anh rất thích mình viết thư cho anh như thế này. Nhiều khi chat và nói chuyện, ko phải nói hết những gì mình đang nghĩ cũng dễ dàng phải ko mình ???? Nhưng khi viết thư thì nó như một góc riêng mình nhỉ, mình có thể nói, có thể tâm sự, có thể thoải mái bày tỏ những gì mình muốn....
Anh yêu mình nhiều lắm, càng ngày càng nhiều hơn ý... anh thấy mình thiệt thòi nhiều thứ khi yêu anh quá. Anh là người yêu đầu của mình nhưng không mang lại ngay cho mình niềm hạnh phúc như những người khác, anh cũng lo lắng về điều này nữa... với anh thì anh có nhiều cách để giải trí lắm, mình đừng lo lắng cho anh. Hik còn với mình ?? anh thấy mình cũng hay lẻ loi đi dạo và chơi một mình, anh sợ mình buồn nhiều, suy nghĩ nhiều rồi lại khóc nhiều nữa...... Mình phải tận hưởng cuộc sống sinh viên đúng nghĩa nhé, chơi một chút nhưng học không kém là được... Anh sẽ luôn bên mình.. chuuuuuutttt
Còn điều anh lo lắng nhất là mình chẳng giữ sức khỏe gì cả, mình ko bít tự chăm sóc cho bản thân đâu mình có bít không ?? Ghét nhất là anh dặn lại không chịu nghe,.... anh không mún mình bị viêm họng mãi như vậy đâu, giọng lúc nào cũng ồm ồm ý hik.
Một điều nữa nè, mình hay lo lắng cho người khác quá.... điều này anh ko nói là xấu nhưng không cần phải lo lắng một cách thái quá rồi tự làm khổ mình bằng những suy nghĩ và dằn vặt... anh luôn thấy mình lo nghĩ vì nhiều thứ quá, mình như vậy anh cũng không vui đâu... anh mún mình được thảnh thơi, sống theo cách mình muốn và tận hưởng tuổi trẻ của mình, ko muốn mình phải lo nghĩ nhiều điều sớm như vậy.
Àh nhắc lại nè, anh có nhiều bạn kể cả bạn gái nữa... nhưng anh muốn mình biết và anh cũng nghĩ mình biết một điều chắc chắn: ANH YÊU MÌNH NHẤT, KHÔNG AI SÁNH ĐƯỢC VỚI MÌNH ..... Có những chuyện anh không muốn nói hay đề cập tới vì thực sự anh sợ mình nghĩ linh tinh ( mình vốn hay suy nghĩ ), anh cũng sợ nó tổn hại tới tình yêu hai đứa ( mình rất nóng tính mình bít không ?? )... Anh cũng lớn rồi mà mình 25 -26 rùi, không thể không có những quan hệ mà mong muốn hướng tới tình yêu..., nếu không như vậy thì cuộc sống cũng tẻ nhạt và ở một khía cạnh nào đó... ngta đánh giá mình như thế nào mình bít chứ ?? Nhưng anh yêu mình không có lỗi của anh và lỗi của mình, anh cũng phải tìm tình yêu thực sự của mình chứ. Anh không thể vì người khác mà đánh mất tình yêu của mình... Nếu mình vì điều đó mà từ bỏ tình yêu anh và mình, có thể mình làm cho người khác ( không phải là anh ) vui, nhưng lại làm cho chính người mình yêu buồn và thậm chí hơn thế nữa.... Mình thật ngốc mình bít không !!
Nhiều lúc mình hỏi anh và anh cũng tự hỏi mình, tại sao lại yêu và nhớ em trong khi chúng mình ko có nhiều kỉ niệm ??? Thực sự anh ko bít tại sao nhưng tự trong anh thấy phải gắn bó với mình... có thể vì tình yêu mình giành cho anh hơn hẳn những gì anh đã từng nghĩ ( rất trong sáng và rất tự nhiên )... anh cũng ko diễn tả nổi nó nhưng tự trong tim anh biết đó hoàn toàn là những tình cảm thật và chân thành mình giành cho anh... anh yêu mình một phần vì điều đó.. nhưng để diễn đạt nó một cách rõ ràng thực sự anh ko diễn đạt được đâu mình ạ.... Cũng có thể như mình ý, nếu anh hỏi mình tại sao mình yêu anh ??? mình có thể giải thích rõ ràng được không ??
Thui anh đi măm đây hiii cãi nhau chán lại yêu nhau hơn mình nhỉ hiii. Anh càng ngày càng yêu mình hơn đấy, không bít có phải vì những suy nghĩ ngốc nghếch của mình không nữa !!!
Chuuuuuuuuuuuuuuuuuttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt YÊU MÌNH NHẤT Chuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Anh đã từng nói .......... với em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đã Từng Yêu Và Đã Từng Kết Thúc
» Thơ tình của Quỷ (thơ ....tưng tửng)
» đã từng yêu
» nÓ đã từng hi vọng......
» Gửi cho người tôi đã từng yêu ....