Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lắm lúc em tự hỏi , sao em phải sống với quá khứ này ????????????

Go down 
Tác giảThông điệp
hay_de_qua_khu_ngu_yen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54477

Lắm lúc em tự hỏi , sao em phải sống với quá khứ này ???????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Lắm lúc em tự hỏi , sao em phải sống với quá khứ này ????????????   Lắm lúc em tự hỏi , sao em phải sống với quá khứ này ???????????? Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:32 pm

Mình ơi mình đừng cười em nhé mình , hik em còn trẻ con quá phải không mình , nhưng em vẫn muốn mình là cô bé ngốc nghếch đáng yêu nhất của mình trên đời cơ, em yêu mình nhiều lắm mình ạ hik chẳng hiểu sao cứ ngơi ra một cái là em nhớ mình kinh khủng , hik em có cảm giác giường như mình là một phần quan trọng trong em rồi hay sao ý , chắc chắn là thế rồi mình ạ . Em cảm giác như mình sẽ chẳng bao giờ có cảm giác nào như cảm giác này nữa , yêu mình nó vừa là một niềm vui nhưng cũng là nỗi buồn và lo của em . Vui vì bây giờ em cảm thấy mình lúc nào cũng được sống trong tình yêu của một người đàn ông mà em yêu nhất lúc nào cũng đem lại cho em một niềm vui tiềm ẩn , mỗi khi buồn chỉ cần ngồi nghĩ tới mình và tưởng tượng những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với chúng mình là em thấy mình thật hạnh phúc . Mình à , em không thể nói trước được tương lai của em và mình sẽ đi tới đâu hay nó sẽ như thế nào nhưng em hiểu rằng , chỉ cần lúc nào trong tim mình đều có sự hoà trộn tâm hồn của nhau thì tương lai chỉ là một khoảng cách rất nhỏ để chúng mình có thể cùng nhau bước vào thế giới nhỏ bé của riêng mình đúng không anh?
V yêu cuả em ơi , em biết mình yêu em và hiểu hết những gì mình muốn giành cho em , mình lúc nào cũng lo cho em mà mình chẳng lo cho mình gì hết , em lo cho mình lắm , em sợ mình buồn , mình ít đi dạo mà , ở bên đấy thì mình cũng có bạn mấy đâu ? MÌnh nghĩ mà xem đôi khi mình cũng cần một người bạn nào đó có thể nói chuyện với mình nhiều đúng không , mình lúc nào cũng ở nhà một mình ( có thể hồi học đại học mình cũng đã như thế trước rồi , lúc nào mình cũng biết lo cho bản thân mình một cách chu đáo _em chỉ yên tâm điều này thôi ) còn lại thì sao chứ , mình là đàn ông mà không được như phụ nữ đâu . Mình học vất vả , thức khuya nhiều lắm nhé , hik. Mình biết không lắm hôm em nằm mơ mình ngồi một mình nghĩ ngợi gì ấy rồi em lại gần mình cười với em nhưng khi em tới gần mình lại biến đâu mất ấy làm em lo lắm , em tỉnh dậy mở mắt ra thấy nước mắt chảy trên má từ bao giờ ý . Em sợ mất mình mình ạ , em sợ một người phụ nữ nào đó sẽ cướp mình ra khỏi tình yêu của em giành cho mình !
Nhưng em có lòng tin vào mình. Em yêu mình và mình đang yêu em cơ mà . Chuuuuttttt
Em thấy mình rất chi là đẹp trai nhé , đẹp nhất trong mắt em ý. Hik mỗi tội hơi thấp ( dù sao cũng cao hơn em hi) sau này em đỡ phải nhún chân lên mỗi khi hun mình , mình nhỉ? (hihihi) đây là lợi thế của mình đấy . Chuuuuuutttttttttttttt
Mình hiền lắm mình có biết không ? Mình hiền hơn mình nghĩ đấy( hay mình chỉ hiền với em thôi ?) Không hiền với vợ thì chỉ có thiệt thôi , mình nghĩ thế phải không? mà đi đâu mà thiệt , vợ mình mà! chuuuuuuuuuttttttttttttttt, mình ngủ ngon nhé, em muốn mình hôn em trong giấc mơ và ôm em thật chặt vì em cảm nhận được đấy kể cả khi mình ở trong giấc mơ. em sẽ ít làm phiền mình hơn !chuuuuuuttttttttttttttttt( đừng tưởng bở nhé , bây giờ thôi , sau này làm phiền bù mà còn cả lãi nữa chứ , hi`)
Mình à , bên đấy cũng mùa hè rồi mình , nóng lắm đấy . đi đâu mình cũng phải mũ nón vào nhé nhớ chưa? đừng đi đầu trần , mình đi mà mồ hôi mồ kê khi về tới nhà thì cũng đừng tắm ngay nhé , phải đợi khi nào hết mồ hôi mới được tắm , mình ăn uống cũng phải điều độ vào , sáng dậy sớm một chút ra ngoài hít thở không khí trong lành chứ , mình cố gắng vì mình vì mọi ngưòi mà chú ý bản thân nhé , em yêu mình , chúc mình thi tốt , chuuuuuuuttttttttttttttttt

Lắm lúc em tự hỏi , sao em phải sống với quá khứ này ????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» anh phải làm sao để sống
» Song' tre^n doi`phai? bie^t' 4 chu~
» Hai đường thẳng song song...
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?