Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người con gái anh yêu !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
truongpham1801
Thành viên mới
Thành viên mới
truongpham1801

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : Cứ vui đi mà vui sống
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 29543

Gửi người con gái anh yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người con gái anh yêu !   Gửi người con gái anh yêu ! Icon_minitimeThu Feb 25, 2016 6:52 pm

Em à ! Anh không phải là người hoàn hảo, anh không quá tài giỏi, anh cũng không phải là người chuẩn mực nên anh sẽ không hứa là sẽ luôn mang lại những điều tôt đẹp nhất cho em đâu.
Anh không yêu em vì em đẹp đâu nhưng cũng không hẳn là như thế nếu xét cho cùng thì cũng có đấy vì em có nụ cười tỏa nắng và anh mắt ấm áp...
Nếu có ai hỏi rằng vì sao anh yêu em chắc anh sẽ trả lời là anh yêu em vì em đẹp, đẹp tâm hồn, đẹp ở nụ cười, đôi mắt, đẹp ở cách ứng xử... vân vân và vân vân..
Em hãy tin những lời anh nói là thật nhé vì cuộc sống của anh do chính đôi bàn tay anh làm nên, khó khăn đôi khi cũng làm anh chùn bước nhưng anh không bao giờ chịu gục ngã đâu vì chính những điều anh đang có và sự nỗ lực của mình nữa. Và đặc biệt hơn là còn có em trong cuộc sống này.
Anh tin rằng tình yêu là cảm nhận và anh mong những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em và với anh.
Chắc em nghĩ tình cảm anh dành cho em là bất chợt hay chỉ là cơn cảm nắng rồi cũng sẽ qua nhanh thôi nhưng em à không phải vậy đâu lần đầu gặp em anh thấy tin mình rộn ràng hơn. 26t chưa có khi nào mà anh lại thấy tim mình mách bảo đây là người con gái anh yêu kể cả trong mơ anh cũng chẳng thấy được.
Người ta thường nói lí trí làm sao mách bảo được con tim anh chẳng tin đâu nhưng rồi cho đến khi anh gặp em mọi thứ anh từng trải qua biến đâu mất tiêu. Anh từng từ chối lời yêu của người khác chỉ để tìm sự cô đơn cho chính mình vì anh thấy cô đơn đôi khi cũng thích, được tự do.. Nhưng em đã phá vỡ những qui tắc đó, em làm anh say và anh say vì em.
Ừ yêu thì nhiều lắm đây nhưng làm sao để nói lời yêu cho em đồng ý bây giờ ??? Bao đêm trằn trọc mất ngủ đấy, bao đêm thao thức về em đấy, bao đêm cười thầm như người điên vì em đấy... Tình yêu mà em ai cũng như ai thôi quan trong là cách người ta thể hiện ra thôi và anh thì nữa vơi em nhé.
Em cho em biết là anh yêu em vì anh khó thể hiện được khi yêu ai đó. Anh nhút nhát và kiệm lời nói lắm nhưng gặp em thì khác em khiến anh dễ nói chuyện và thoải mái hơn.
Ngày nào anh cũng nghĩ đến em muốn cầm điện thoại lên nhắn cho em nhưng nhiều lúc anh không biết nên nói gì hay chỉ nhận lại sự im lặng. Nhưng, không sao đâu em à vì anh là người đàn ông có phần mạnh mẽ nên em đừng quan tâm tới cảm xúc của anh..
Hôm nay anh quyết định viết những dòng tâm trạng này, bằng nét chữ đầy cảm xúc, bằng cả tâm trạng thương nhớ người mà anh yêu bằng cả trái tim mình. Hình ảnh em cứ hiện diện làm anh càng nhớ em hơn. Ở bên em anh thấy hạnh phúc, hạnh phúc với anh đơn giản là được ở bên em, chỉ được nhìn thấy cười. Anh không phải là người đàn ông lý tưởng nhưng anh yêu em bằng lòng chân thành và bằng tất cả những gì anh có.
Và cuối cùng cảm ơn em đã có mặt trên đời này để anh được biết em, được yêu em nhưng chỉ là anh yêu em thôi. Còn về phần em thì em có quyền lựa chọn mà. Dù có ra sao đi nữa anh vẫn sẽ ủng hộ quyết định của em.
Này người anh yêu hãy luôn cười nhé vì anh muốn được thấy em cười vì nụ cười đó là cả bầu trời đối với anh.
Em nhé ! Người anh yêu...
Ayeuem
Thành viên mới
Thành viên mới
Ayeuem

Tâm trạng : goofy
Nam
Châm ngôn sống : Luônn vui vẻ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 28231

Gửi người con gái anh yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người con gái anh yêu !   Gửi người con gái anh yêu ! Icon_minitimeTue Jul 05, 2016 12:27 pm

Hay

Gửi người con gái anh yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi