Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

noi buon nguoi don phuong

Go down 
Tác giảThông điệp
nuocmatdanong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatdanong

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là cho đi thật nhiều
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45572

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
noi buon nguoi don phuong Left_bar_bleue10/10noi buon nguoi don phuong Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
noi buon nguoi don phuong Left_bar_bleue10/10noi buon nguoi don phuong Empty_bar_bleue  (10/10)

noi buon nguoi don phuong Empty
Bài gửiTiêu đề: noi buon nguoi don phuong   noi buon nguoi don phuong Icon_minitimeWed Feb 19, 2014 1:37 pm

chỉ vì anh quá yêu em mà thôi.. ừ xa nhau thì em vui hơn , tự do bay nhảy. ừ xa nhau thì a buồn , anh yếu đuối. ừ xa nhau rồi em mới là chính con người em, khi yêu anh em đã mất quá nhiều phải không em? anh biết , anh hiểu tất cả. lỗi không thuộc về ai cả, mà là không còn cảm giác thôi em nhỉ? đường đời anh bước sẽ không còn bóng em bên cạnh , những quán quen , nhưng vòng xe sẽ chỉ còn mình anh lặng lẽ. anh buồn lắm. mà nói ra với em cũng có làm gì đâu, tất cả đã không thể thay đổi nữa rồi. valentine , anh một mình bên ly rượu đắng , đĩa cá khô. anh nhớ em, thật sự anh thèm được đi chơi valentine cùng em , chưa bao giờ minh đi chơi valentine em nhỉ? kể từ ngày yêu nhau cho đến giây phút chia tay... anh biết mình quá yếu mềm và dù lý trý của một thằng đàn ông không cho phép anh khóc nhưng nước mắt anh cứ rơi, rơi thật nhiều. giá mà anh có thể ngừng yêu em, giá mà anh dễ yêu,dễ quên như bao thằng đàn ông khác. cuộc sống này là niềm vui, niềm hạnh phúc của bao người nhưng với anh hình như nó toàn là cay đắng. anh không hối hận vì yêu em, chưa bao giờ và không bao giờ anh hối hận vì điều đó. nếu được chọn lại , anh vẫn sẽ chọn em, vẫn sẽ yêu em như ngày hôm ấy. em nhớ lần đầu mình hẹn hò chứ? chắc em quên lâu rồi, nhưng với anh, đó sẽ là kỉ niệm đẹp nhất cuộc đời anh. em à, thời gian qua đi không bao giờ trở lại, nhưng con tim anh thì đã đứng lại vì em, nó đã vì em mà một lần lỗi nhịp, còn bây giờ, nó ngừng hẳn nhịp đập yêu thương. anh và em, mỗi chúng ta sẽ bước đi trên con đường mà mình lựa chọn, sẽ có cuộc sống riêng, hạnh phúc riêng nhưng em biết không, dù ở bất cứ nơi nào trên thế giới, dù còn sống hay đã chết, dù ở bên cạnh anh là ai đi chăng nữa thì có một điều anh muốn noi " không bao giờ anh quên tình yêu mà anh đã dành cho em, yêu em hơn bất cứ thứ gì a có ". anh yêu em , chưa bao giờ anh nghĩ mình có thể sống thiếu em. vậy mà giờ đây anh vẫn phải sống, trong một cuộc sống không có em bên cạnh. Thế đấy , trớ trêu thay phải không em.. khi em đọc hết những dòng chữ này, có nghĩa là anh và em đã hoàn toàn chấm dứt. sau những dòng chữ này chúng ta sẽ chỉ còn là những người bạn bình thường. hi vọng sau này nếu có gặp lại nhau, vào một lúc nào đó, anh vẫn có thể khóc vì em. và em sẽ bảo " chào chú đi con ". anh yêu em... anh đang cười vì hạnh phúc, nước mắt anh đã cạn khi ngồi viết những điều này. đây sẽ là chén rượu cuối cùng anh uống vì em, là điếu thuốc cuối cùng anh hút vì em,và là những dòng chữ cuối cùng anh viết cho em. hạnh phúc nhé - người yêu cũ của anh. hôn em..........
http://vnthutinh.com

noi buon nguoi don phuong
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nỗi buồn người đơn phương
» Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???
» NỖI BUỒN HOA PHƯƠNG?
» YÊU ĐƠN PHƯƠNG...LÀ NGƯỜI ĐẾN SAU
» Gửi anh- Người phương xa.