Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em yêu anh !

Go down 
Tác giảThông điệp
hay_de_qua_khu_ngu_yen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54477

Em yêu anh ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em yêu anh !   Em yêu anh ! Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:21 pm

V ngốc à !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em kể cho anh nghe chuyện này anh đừng cười nhé!!!!!!!!!!!!
Em nhớ anh nhiều lắm hôm qua mơ suýt nữa thì gọi tên anh rồi ôm lấy cái Th, còn hôn lên chán nó nữa chứ may mà nó ngủ say em liền tỉnh giấc lúc đó nó ôm em nữa chứ giá mà là anh thì tốt không??????????hikhikhik
Anh à đi học chán thế không biết thầy giáo giảng bài thì thỏ thẻ , cả lớp chẳng hiểu j , buồn ngủ nữa chứ , tiết cuối em toàn xin về để ngủ cho đã ( sáng sớm 5h30 em dậy đánh thức Th và Ph đi dạo đồi lần đầu chúng nó còn dỗi bây giờ thì không có em gọi lại nhớ và quát sao ko đánh thức , tối thì đi ngủ muộn vì tội đợi vặt trộm nhãn mà..........còn lâu em mới sợ.....................)
Anh ơi em nhớ anh quá, trèo lên cây nhãn em cũng ước nếu mà em có ngã thì anh đứng ở dưới đỡ em , ........nếu bị làm sao thì đã có anh lo rồi ................hi`hi`hi`......
Anh à , em cứ coi cái Thanh là anh tạm thời nhé tại nó béo giống anh mà hiiiiiiiiiiiiii
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh ơi , tại sao em lại chết anh nhỉ , ...........hình như ngày xưa rất xưa ấy từ vạn kiếp trước cơ , thật đấy em đã chết anh rồi anh à............Liệu kiếp này em còn vinh dự làm chiếc xương sườn của một lần nữa không?????????????
Bây giờ chắc đang chăm chú học bài đây , biết ngay mà chăm thía .............ôi em mơ màng nhìn thấy anh đang học trong giấc ngủ mơ màng của em nè : bóng dáng anh thấp rất chi là thấp nhé đang bước vào lớp học ..........nhưng cao hơn em là chắc rồi .....hìhìhì..............
Mình ơi , mình mình sáng nay rang thịt à sao mà mặn thế mặn thế này thì tha hồ mà thi nhau uống nước thôi , hik,
MÌnh à em đùa thôi chứ mình nấu cơm ngon lắm hôm nào dạy em zới nhé , ko sau này không có ai nấu cho mình măm đâu đấy ..............

Mình ơi em yêu mình , để em nấu cơm đợi mình về măm cùng nhé , em sẽ chuẩn bị tất cả những thứ mình thích , mình mệt em sẽ đấm lưng cho mình nhé .........đỡ mệt chưa mình ???????????????????
trời ơi không biết mình giờ gầy hay béo hơn nhỉ , chắc phải béo hơn đấy nhé gầy đi thì chết với em ...............
Anh à , em buồn quá giá như anh ở đây thì em sẽ biến những lời trên thành hành động ngay ..........em muốn anh phải tự chăm sóc bản thân anh nhé đừng nhớ em nhiều quá nghe chưa , em đang ở cùng anh đấy chứ , trước sau gì mình chẳng bên nhau anh nhỉ,,,,,,,,,,,,,,, Em yêu anh yêu anh và yêu anh đến khi nào em tắc thở chết vẫn chưa thôi..............hi`hi`hi`
NGốc của em ơi em nói thế đững nghĩ em trẻ con nhé em muốn nói tự nhiên một chút để anh vui thôi mà , ngốc hiểu chứ ?????????????????

Anh à cuộc sống là phải biết hướng tới những điều tốt đẹp nhất và chờ đợi nó nhưng bên cạnh đó ta cũng không ngừng hi vọng nhé , tình yêu của chúng mình thật đẹp anh nhỉ , nó khác xa với đa số những đôi khác là chúng mình có lòng tin và có nhiều thời gian để hướng về nhau và 2 đứa không phải là quá trẻ con nữa đúng không anh , chúng ta là một đôi yêu nhau hạnh phúc nhé , hãy để khoảng cách làm tăng nỗi nhớ ,tình yêu của em và anh giành cho nhau , hãy biến chúng thành động lực tốt nhất để có thể phấn đấu vì anh và vì em và có thể vì cả gia đình bé nhỏ của chúng ta sau này nữa , anh yêu nhé, hãy tin rằng dù anh có ở bất cứ nơi nào xa xôi nhất của vũ trụ này thì thế nào đi nữa em cũng sẽ tìm được anh đấy, vì em là xương sừơn của anh mà nơi nào có anh đặt chân tới thì đó cũng là nơi em gieo rắc những mầm ươm tình yêu của em cho anh , đất nơi đó sẽ là bến đỗ bình yên nhất cho anh ., V yêu ơi..........chuuuuuuuuuuuuuutttttttttttttt
Chà chà không ngờ em văn vẻ nhỉ .......đúng là yêu rồi có khác anh nhỉ , hi`hi`hi`hi`hi`hi`hi`hi`hi`hi`
ngại quá thả nào anh cũng bảo người yêu anh bị làm sao cho mà coi..............
Em sẽ phấn đấu trỏ thành người phụ nữ lý tưởng chỉ giành riêng cho anh mà thôi V yêu ạ!!!!!
Em sẽ cố gắng thu xếp mọi thứ để có thể ở bên anh và chăm sóc cho anh , hik chăm sóc cho cả Minmin và ZonZon của chúng mình nữa chứ còn một nhóc nữa hi`hi`hi`.......
Em không muốn mình là người phụ nữ suốt ngày vì công việc đâu mà phải vì chồng con cơ?????????? Em muốn bù đắp lại sự cô đơn trong anh những năm anh xa em nhé , hãy cho em là ngọn nến nhỏ của lòng anh để anh cảm thấy ấm áp vượt qua mùa đông ở đó nhé anh yêu??????
Chuuuuuuuuuuuuttttttttttttttttttttttttt
Nhớ là đừng nhớ em nhiều quá mà cũng đừng ít quá nghe chưa????????túm lại là vừa vừa vừa thôi................
Anh mà làm em sốt ruột hay hắt hơi liên tục là em bắt đền đấy .................
thôi buồn ngủ quá đi ..........em ngủ trước đây khi nào mình về mình nấu cơm rồi gọi em dậy măm nhé mà nè mình nhớ mua thêm thuốc uống đi cho nó chết hẳn cái bệnh ho đi nhé , nấu cơm xong rồi mình tắm nứơc ấm đi nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ngủ thật đây !!!!!!!!!!!!!!!!!!! ❤ cheers

Em yêu anh !
Trang 1 trong tổng số 1 trang