Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phamthanhluan
Thành viên mới
Thành viên mới
phamthanhluan

Tâm trạng : nerdy
Nam
Châm ngôn sống : làm tất cả những j có thể ngay bây giờ, vì cuộc sống là ko chờ đợi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50962

Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Empty
Bài gửiTiêu đề: Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy   Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Icon_minitimeThu Oct 10, 2013 2:21 pm

Có ai giải thích được tại sao người ta đổ nước đi rồi người ta lấy lại được đầy hơn,còn mình ko bjo lấy được đầy không.

Mình với cô ấy yêu nhau được 2 năm khi mới yêu mình cũng biết cô ấy không còn như những cô gái khác nhưng mình vẫn yêu vì mình biết cô ấy cũng yêu mình,1 thời gian mình phát hiện cô ấy vẫn hay chát với 1 người,thường nc với người đó,mình tính hay ghen nên đã tim hiểu,họ còn hẹn gặp nhau,nhưng mình biết và nói không thich,rồi mình cho cô ấy xem lịch sử những cuộc nc giữa cô ấy và người ta,trong đó cô ấy còn nói là cô ấy chưa có ny,mình giận và 2 đứa không gặp nhau 1 thời gian,mình về quê cô ấy tìm về quê gặp mình,rồi sau đó 2 đứa mình lại tiếp tục,cách đây 5 tháng sau 1 vu mất trộm cũng tính đa nghi mình đã tìm hiểu,vì mình thắc mắc tại sao mình có để cho cô ấy 1 cái máy tính cây,nhưng hôm mất là cô ấy mất cả cái laptop của thằng em mình cô ấy mượn về,mình điều tra thì thấy cô ấy thường chát với 1 người đến 12h đêm,mình nghĩ cô ấy mượn lap về để cho webcome,mình giận,2 đứa lại cãi nhau,cô ây nói bjo mất đồ rồi anh còn nói nhưng chuyện đó nưa,cô ấy chỉ lo tiền tra nợ laptop thôi,và rồi sau 1 thời gian mình có hỏi lại,ép cô ấy nói thì cô ấy nói người đó cũng đang ở hn,nhưngit tuổi hơn,còn là sinh viên. mình rất buồn nhưng chăng biết sao nữa,vì sau đó mình thấy cô ấy vẫn yêu mình,nên mình càng yêu cô ấy hơn,gần đây có chúng mình lại cãi nhau vì 1 vài chuyện,mình chưa kiếm được việc mới nên tâm lý mình cũng khó chịu,hay cáu,thấy đien thoại của cô ấy lưu sdt cua người đó,người mà ngày xưa 2 đứa cãi nhau vi nó,trước cô ấy đã cho vào danh bạ hạn chế. trong lúc cãi nhau mình đã nói những lời không phải,nói về quá khứ của cô ấy,nói nhưng điều khôg phải,trong lúc giận mình không kiềm chế được... sau nửa tháng mình thấy nhớ cô ấy nên đã gọi lại và xin cô ấy quay lại sau khi quay lại thì mình thấy người thân, quen của cô ấy nhìn mình với ánh mắt khác,mình có hỏi cô ấy thì cô ấy nói luc nc điện thoại mình xúc phạm cô ấy mọi người đều ở đấy nghe hết,vào face cua cô ấy thấy mọi người like rất nhiều khi cô ấy nói chia tay,godbye. trong khi đó người thân,bạn bè,gd mình không ai biết điều này,mọi người vẫn gọi điện cho mình hỏi thăm cô ấy.. bjo mình phải làm sao.minh nhận thấy tc của cô ấy với mình không còn như xưa...

P/s : khi yêu nhau mình tính dân kỹ thuật ko ngọt ngào,khen cô ấy,mình hay chê cô ấy nhiều thứ,nhưng thật sự mình rất yêu cô ấy,luôn xác đinh sẽ cưới cô ấy.cô ấy thích mặc váy nhưng mình không muốn,sau thoi gian chia tay vừa rồi cô ấy đã mua váy mặc,bjo quay lại mình chỉ buồn chứ ko nói được j nữa....
Ai cho mình lời khuyên với,mình phải làm sao,minh bjo cảm thấy rất chán,bất lực.
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Left_bar_bleue70/100Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Left_bar_bleue991/1000Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy   Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Icon_minitimeThu Oct 10, 2013 10:08 pm

"07/04/1989
Châm ngôn sống:
   làm tất cả những j có thể ngay bây giờ, vì cuộc sống là ko chờ đợi"
...yêu là chấp nhận khiếm khuyết của nhau
còn yêu mà những khiếm khuyết của đối phương mình thấy nghi ngờ thì không thể đánh đồng là yêu
được em ạ.
thực sự thời đại của chúng mình ngày nay...yêu không phải là duy nhất dành tình cảm cho người mình yêu mà phải chia sẻ tình cảm cho rất nhiều đối tượng khác nữa.
để có thể trọn ra cho mình người ưng ý mình nhất.
cũng như em yêu một ng được 5 năm. 2 ng vừa tổ chức kỉ niệm 5 năm yêu nhau tối hqua. nhưng ngày mai em tham dự những cuộc vui của ng bạn thân vô tình gặp 1 ng vô cùng cá tính và " dường như trái tim em rung rinh" nhịp nhẹ.. và em bị cuốn hút.
biết tên. biết tuổi..nói cho nhau nghe sở thích...rồi cho nhau số đt...
tối đến nhắn tin...gọi điện...em cứ ngỡ chỉ là mối quan hệ bình thường chẳng có gì đáng lo...vô tình ny em gọi cho em..em lại nghĩ " xin anh đợi em lát nữa..."...
nhắn tin...gọi cho nhau nói chuyện quên đi những gì trước đó mình nghĩ.
ny em cứ ngỡ em nc với bạn vô tâm quên anh ấy. anh ấy thông cảm và đi ngủ.
ngày mai lại tiếp tục như thế trước sức hút của những lời nói lạ lẫm.thành thói quen ny em cũng chỉ là ng phía sau nhu cầu của em.
ny em lo lắng...đúng ngồi nôn nóng. gọi cho em có khi được nhưng chỉ là 49 giây thay vì 4 tiếng như trước.
......
đó là khi em đánh mất đi những thứ vô cùng đơn giản chỉ vì nhu cầu tìm hiểu và sự tò mò của em.
1 tháng sau...
hoặc
2 tháng sau...
em mới nhớ rằng mình còn 1 ty đã từ lâu..
em lo lắng
em suy nghĩ
"vô thức như ngày xưa"
em gọi điện...nhắn tin cho ny của mình..
.....và tiếp theo như những gì em đang trải qua..
và em tự hỏi em phải làm như thế nào...bối rối.
lo lắng mất đi ng yêu
.........
em hỏi mình là phải làm sao...?
nhưng em cũng đang  hỏi...đúng hơn là em trách hờn ny em đã vô tâm với em xuốt bao nhiêu ngày qua.
(em nghĩ) ny em làm em tổn thương..ko nghĩ và nhớ đến em..
và đại loại như thế
em nghĩ em là người chứ phải gỗ đá đâu..
đúng.! em là một con ng bằng da băng thịt
em là người tốt
nên ko ai có quyền làm em tổn thương..
vậy tại sao em lại bị tổn thương vì ng em yêu..?
vì đó là tình yêu..
em ạ...?
tình yêu ko liên quan gì đến thể chất của một người theo hướng đi xuống như thế..
ty luôn là liều thuốc kích thích em sống một cuộc sống ý nghĩa hơn.
vì mn nhiều hơn.
....
em nghĩ xem bây giờ ng đáng trách sẽ là ai....?
là em....?
là ng yêu....?
không là ai cả...?
(anh nói là không là ai cả..)
vậy em phải làm gì....?
tất nhiên em làm những gì khiến em hạnh phúc...tự đại..( nhớ nhé em - anh nhói là tự đại)làm những gì mình thấy ai cũng vui vẻ với mình.
khi đó em sẽ thấy điều kỳ diệu.....

http://vnthutinh.com.vn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Left_bar_bleue1/10Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Left_bar_bleue2/10Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy   Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Icon_minitimeFri Oct 11, 2013 7:32 am

Bạn hỏi cô ấy từng câu từng câu 1 thôi sao hỏi nhiều thế ? hỏi quá nhiều cô ấy sẽ quay đi luôn chứ không trả lời đâu !@@
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
phamthanhluan
Thành viên mới
Thành viên mới
phamthanhluan

Tâm trạng : nerdy
Nam
Châm ngôn sống : làm tất cả những j có thể ngay bây giờ, vì cuộc sống là ko chờ đợi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50962

Bài gửiTiêu đề: Re: Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy   Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Icon_minitimeSun Oct 13, 2013 2:43 pm

Chán,Nản,Ko có lối thoát
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy   Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy Icon_minitime

Bát nước đổ đi khi lấy lại không bao giờ đầy
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giọt nước mắt không phải bao giờ cũng xuôi dòng….
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!