Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chờ ngày nắng lên

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

Chờ ngày nắng lên Empty
Bài gửiTiêu đề: Chờ ngày nắng lên   Chờ ngày nắng lên Icon_minitimeSat Aug 24, 2013 8:36 am

Anh à!
 Cám ơn anh vì anh đã yêu em, đã yêu một con bé ngốc nghếch chẳng có gì là nổi bật lại ương bướng và ít nghe theo những gì anh nói. Em biết anh đã vì em rất nhiều và đôi khi điều đó lại khiến em chạnh lòng. Anh nt cho em bảo rằng chiều ko về sớm gặp em được vì còn phải đưa bác vào viện, rồi anh lại bảo ko muốn em lang thang ngoài đường đợi anh về để gặp anh. Anh bảo để anh gọi điện cho chị họ nhờ chị họ đưa vào. Anh à, anh ngốc quá, anh đâu cần vì em như thế. Anh khiến em chạnh lòng, em biết anh có việc,em biết rằng anh nói dối, anh đi gặp bạn bè hay ai đó chứ ko phải đưa bác đi, có lẽ là 1 ng đặc biệt nào đó vì mỗi lần gặp bạn bè, a đều nói a đi gặp bạn hay a đưa e đi cùng.Anh là một người rất cẩn trọng và biết nghĩ cho người khác đặc biệt lại rất nhiệt tình với gia đình, ko có lý nào mà anh lại nhờ chị họ đưa bác đi trong khi việc đó là việc anh hay ôm vào người để làm. 1 lần nữa em lại làm anh khó xử, làm anh hủy hẹn, dù bên ngoài em tỏ ra rất bình thường vì suy cho cùng là anh nghĩ cho e. anh yêu em nên mới thế nhưng sâu thẳm em lại rất buồn vì rất ít khi anh nói dối em như thế và đặc biệt hơn là em lại làm gánh nặng cho anh. Em vẫn nói ai cũng có những khoảng thời gian riêng vậy nên anh chỉ cần nói nay anh có việc ko về sớm gặp em được là được, em cũng đâu quá hỏi sâu về những gì anh làm, anh đâu cần phải nói là đưa bác vào viện, cái lý do đó em quá hiểu anh ạ. Trong giấc mơ, em đã bị điều đó làm ám ảnh, em ko nhớ mình mơ gì chỉ láng máng rằng anh đi gặp ai đó. có lẽ bởi em là cô gái hay nghĩ nên mới thế. Tự nhủ với mình rằng, hãy bớt suy nghĩ đi, từ giờ em sẽ tinh tế hơn, ko nên lấy hết time của anh nữa. Hôm nay là t7, sau ngày nghỉ những đôi yêu nhau hay hẹn hò và đi chơi và nay mẹ anh cũng lên chăm bác ốm trong viện, em sẽ dành ngày t7 cho anh bên gia đình và bạn bè, sẽ ko cướp những khoảng time cho những việc khác của anh nữa. T7 vui vẻ anh nhé, đừng nghĩ và lo gì cho em, em lớn rồi, em biết tự chăm sóc cho mình.
    Hẹn 1 ngày CN mình đi chơi vui vẻ anh nhé.
[url=Chờ ngày nắng lên Rg9n ]Chờ ngày nắng lên Rg9n [/url]
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Chờ ngày nắng lên Left_bar_bleue8/10Chờ ngày nắng lên Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Chờ ngày nắng lên Left_bar_bleue10/10Chờ ngày nắng lên Empty_bar_bleue  (10/10)

Chờ ngày nắng lên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ ngày nắng lên   Chờ ngày nắng lên Icon_minitimeSat Aug 24, 2013 10:44 pm

1 câu chuyện tình đẹp. 1 cô gái biết và hiểu người mình yêu. 1 chàng trai biết quan tâm và lo lắng cho người yêu. Chừng đó cũng là Hạnh Phúc rồi. Cố gắng giử gìn bạn nhé, chúc 2 bạn Hạnh Phúc
http://www.vuonyeuvn.com

Chờ ngày nắng lên
Trang 1 trong tổng số 1 trang