Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em muốn.....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bongbup
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là chính mình và thất lòng với bản thân mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51653

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Em muốn..... Left_bar_bleue7/10Em muốn..... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em muốn..... Left_bar_bleue80/100Em muốn..... Empty_bar_bleue  (80/100)

Em muốn..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em muốn.....   Em muốn..... Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 2:51 pm

Gửi người yêu bé nhỏ của em
Em muốn gọi tên anh là "anh yêu bé nhỏ" vì anh luôn luôn là chàng trai bé nhỏ ngự trị trong trái tim em. Ngày ngày, em muốn ngắm nhìn anh, giỡn cùng anh thật là vui... Lúc nào, trên khuôn mặt của anh cũng cười thật tươi và vui vẻ. Em rất thích anh gọi tên em là cô bé ngốc, đôi khi em cũng thấy em thật ngốc. tại sao cứ thích anh, yêu anh, rồi làm cho cuộc sống của anh bị đảo lộn và phá đi quy tắc sống của anh. Anh có cảm thấy vậy không???
Em rất muốn cùng anh đi chơi, đi sở thú, đi ăn kem... nhưng thật là khó, lần nào rủ anh đi cũng không chịu đi. Em nghĩ chắc anh muốn tốt cho em, muốn em đừng suy nghĩ nhiều về anh, về mọi thứ... nhưng thật là khó anh ơi!!!
Mỗi tối, em rất muốn nhắn tin trò chuyện cùng anh nhưng anh không trả lời. Hi. Anh có biết rằng em đang chờ tin nhắn của anh không? Thường thường thấy buồn nên em muốn tìm anh tâm sự, anh cho em lời khuyên và nhiều nữa. Nhưng em xin lỗi , vì mỗi tối anh còn bận rất nhiều việc, em hiểu mà....
Từ khi quen anh tới giờ, em cũng hiểu phần nào về anh. Nhìn bề ngoài anh rất là giản dị, suy nghĩ đơn giản nhưng bên trong anh thì suy nghĩ rất phức tạp, đôi lúc cũng hơi khó tính chút... Anh rất chu đáo trong mọi việc nhưng tình yêu thì không như vậy...Đôi lúc em thấy anh rất lạnh lùng, khó tính nhưng có lúc lại rất vui tính và đáng yêu...
Em muốn làm bờ vai lúc anh buồn, muốn anh làm chỗ tựa lúc em khóc và em muốn chia sẻ niềm vui lẫn nỗi buồn cùng anh...
Em muốn nói yêu anh thật nhiều, thương anh thật nhiều mà lại thôi, cứ ngóng trong anh từng giờ...(Bài hát: Tình yêu chưa nói - Mỹ Tâm)
Đối với em, anh là niềm vui, hạnh phúc của em... Ngày ngày, anh hãy vui vẻ và thực hiện những đều mơ ước mà anh chưa hoàn thành nhé.
Em muốn làm bờ vai
Cho những lúc anh buồn
Em muốn làm hạt mưa
Cho anh mát vào hạ
Em muốn làm bông hoa
Cho anh ngắm mỗi ngày
http://ngoisao.net
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54217

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em muốn..... Left_bar_bleue0/0Em muốn..... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em muốn..... Left_bar_bleue0/0Em muốn..... Empty_bar_bleue  (0/0)

Em muốn..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn.....   Em muốn..... Icon_minitimeWed May 19, 2010 6:27 pm

bạn ơi trong tình yêu bạn trao đi quá nhiều như vậy rồi bạn sẽ phải thất vọng thôi,
khi yêu bạn hãy giữ lại 1/2 cho riêng mình bạn nhé
nếu bạn cứ như thế thì đến lúc có chuyện bạn sẽ ko đứng dậy đc đâu
affraid
bongbup
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là chính mình và thất lòng với bản thân mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51653

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Em muốn..... Left_bar_bleue7/10Em muốn..... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em muốn..... Left_bar_bleue80/100Em muốn..... Empty_bar_bleue  (80/100)

Em muốn..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn.....   Em muốn..... Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 10:46 am

Cảm ơn bạn
Bây giờ thì cũng đã kết thúc tất cả rồi, Anh ấy đã đi rồi. Ngày ngày mình không còn được nhìn thấy những nụ cười, những câu nói đùa của anh ấy nữa. Khi mình biết anh ấy đi mình buồn lắm, những kỷ niệm anh ấy để lại rất nhiều, mình không thể nào quên anh ấy được. Thật sự lúc này mình đang cần có 1 ai đó tâm sự và hiểu được nỗi buồn của mình.
http://ngoisao.net
Sponsored content

Em muốn..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn.....   Em muốn..... Icon_minitime

Em muốn.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» lời con muốn nói
» Em rất muốn gặp anh
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Em muốn có anh !