Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi người không bao giờ quay trở lại...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : iu va iu
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 45983

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue6/10gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue8/10gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (8/10)

gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi người không bao giờ quay trở lại...   gửi người không bao giờ quay trở lại... Icon_minitimeMon Jun 10, 2013 8:48 am

anh àh..! cách nói chuyện của anh....em nghiện rồi...làm sao bây giờ hả anh...một tiếng "ừh" không cảm xúc, một tiếng "gì" cụt lũn mỗi khi có người nhắn tin nói chuyện...hồi đấy em gét anh nhắn tin nói chuyện cực...Sẽ lớn tiếng lên mặt và la anh một trận cho mà xem...xong anh bỗng cười...trả lời ừh...xong lần sao không thấy thay đổi gì hết...và giờ đây chẳng còn anh đâu mà la làng thế cả...haizzz...giờ tự dưng học cách nói chuyện như thế...em làm người khác hụt hẫng rồi anh àh...giống em lúc ấy...bây giờ anh xuất hiện và sửa cho em thói hư đó...được không...̣
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue1/10gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue2/10gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người không bao giờ quay trở lại...   gửi người không bao giờ quay trở lại... Icon_minitimeMon Jun 10, 2013 9:07 am

Anh có thể đến là làm điều gì đó thay đổi được không?
hoặc sẽ làm em hết nhớ người ấy, hoặc sẽ .........................
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue6/10gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue8/10gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người không bao giờ quay trở lại...   gửi người không bao giờ quay trở lại... Icon_minitimeMon Jun 10, 2013 12:49 pm

Em có thể khóc cả một đêm dài nhưng lại bắt đầu một ngày mới với khuôn mặt không 1 chút cảm xúc
Em có thể nhớ anh đến phát điên nhưng khi vô tình gặp anh em lại vội vàng bước thật nhanh và giả vờ không thấy
Em có thể yếu đuối mỏng manh nhưng trước mặt người khác em lại là cô gái vô cùng mạnh mẽ
Em không có thói quen để cảm xúc thật của mình bọc lộ , vì đơn giản em không thích sự thương hại của bất cứ ai và ngay cả anh
Tự ngã sẽ tự đứng lên
Tự đau sẽ tự chữa lành
Tự buồn sẽ tự cười lại
Em sẽ độc lập chính trong cuộc sống của mình , không cần 1 bờ vai hay 1 cánh tay giang ra . Những thứ ấy , có thuộc về mình thì cũng sẽ thuộc về người khác .
Vì nổi đau đã nuôi em lớn , nên từ lâu hạnh phúc cũng là thứ quá xa xỉ với em rồi
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người không bao giờ quay trở lại...   gửi người không bao giờ quay trở lại... Icon_minitimeTue Jun 11, 2013 10:14 am

Em thích em của ngày hôm nay...!!!
Lạnh lùng, buông lơi và bỏ rơi tất cả...!!!
Hạnh Phúc em đã từng có...!!!
Nhưng giờ em phải đi dòm ngó của người ta...!!!
Hạnh Phúc ảo luôn đầy ấp vun đấp..!!!
Cảm xúc thật luôn chứa đầy đau thươg...!!!
Có phải yêu thươg là: Cơn gió...!!!
Nhiều câu nói nghe sao mà nhói lắm...!!!
Nhưng người nói đâu hiểu cảm xúc của người nghe...!!!
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue0/0gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
gửi người không bao giờ quay trở lại... Left_bar_bleue0/0gửi người không bao giờ quay trở lại... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người không bao giờ quay trở lại...   gửi người không bao giờ quay trở lại... Icon_minitimeTue Jun 11, 2013 8:30 pm

Em từng nghĩ anh là tất cả,
Nhưng sai rồi......
Anh chỉ là người em đã từng yêu,
Người làm em có thể vui....buồn...khóc....đau nhói,..
Nhưng hiện tại anh chỉ là quá khứ....
Và tương lai của em mãi mãi không có anh.
Em sẽ sống, sống vì mình,....
Em sẽ lại vẫn yêu,....
Vì em tin em sẽ lại hanh phúc thôi!
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người không bao giờ quay trở lại...   gửi người không bao giờ quay trở lại... Icon_minitimeWed Jun 12, 2013 8:45 am

.. Tắt chế độ Yêu Thương. Chuyển sang chế độ Tàn Ác.
.. Em là con người chứ đâu phải sắt đá.
.. Tim không đau.
Nếu đã diễn phải diễn thật đạt.
Phim nhiều kỹ xảo nên mọi thứ chỉ là ảo.
* Em không phải con rối để anh quen rồi vứt!
* Em không phải công thức để anh cộng rồi chia!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người không bao giờ quay trở lại...   gửi người không bao giờ quay trở lại... Icon_minitime

gửi người không bao giờ quay trở lại...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nên hay không nên việc quay lại của một người...???
» Nếu anh không quay đầu lại
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI