Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue8/10Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue10/10Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (10/10)

Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.   Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Icon_minitimeSun May 12, 2013 11:05 pm

Em gái Thanh lấy chồng. Vừa rồi Thanh về thăm em gái, thời gian ở lại gia đình chồng em gái, Thanh có đi làm việc với em của chồng em gái. Qua trò chuyện và vui đùa mấy ngày, Thanh và người đó rất thân và hợp tính nhau. Thanh về quê và cũng liên lạc với người đó, Thanh có ấn tượng về người đó, và Thanh cũng nói cho người đó biết. Một thời gian thì người đó cũng nói là mến Thanh, dường như cả thanh và người đó nhận ra là có tình cảm với nhau. Nhưng Thanh sợ mối quan hệ này sẽ không được vì gia đình Thanh Và người đó là xui gia rùi. Thanh và Người đó có thể không mọi người. Cho thanh lời khuyên nhé. Thanh cần gấp
http://www.vuonyeuvn.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue8/10Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue10/10Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.   Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Icon_minitimeMon May 13, 2013 8:27 am

Có ai cho mình ý kiến với, mình cần gấp
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53062

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue0/10Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue0/10Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.   Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Icon_minitimeMon May 13, 2013 12:59 pm

thế bạn ko biết trường hợp hai anh em ruột với nhau cưới 2 chị em nhà khác cũng là chị em ruột với nhau à? bình thường thôi mà.
hoàn toàn hợp pháp, hoàn toàn có thể, mắc gì mà ko đến đc ??
theo mình bạn chẳng việc gì phải nghĩ suy cho mệt.
xui gia thôi mà, đâu có quan hệ huyết thống.
trường hợp của bạn tội là tội rắc rối cho đời sau ko biết xưng hô thế nào thôi bạn ạ.nhưng cái đó để đời sau tính, thường thì đứa nào ra đời trước thì đc làm lớn.
mạnh dạn lên.
chúc mau có tin vui nhé.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue0/0Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Left_bar_bleue0/0Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.   Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Icon_minitimeTue May 14, 2013 4:06 pm

Mình nghĩ chuyện đó bình thường mà. Nếu Thanh xác định có tình cảm thì hãy mạnh dạng tiến tới.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.   Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Icon_minitimeTue May 14, 2013 7:00 pm

Mình thương người đó người đó cũng nói là đừng xem người đó xa lạ khi thanh kêu ko thể.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.   Mọi người giúp Thanh vấn đề này với. Icon_minitime

Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đăng ký nhận tiền điện thoại cho tất cả mọi người
» mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....
» Mem Quy Nhơn ra mắt mọi người..!
» Tim em đang nhói đau mọi người ơi ....
» Tiếp tục bài vè nào mọi người!