Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xin chào người lạ.

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
 Xin chào người lạ. Left_bar_bleue9/10 Xin chào người lạ. Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
 Xin chào người lạ. Left_bar_bleue10/10 Xin chào người lạ. Empty_bar_bleue  (10/10)

Xin chào người lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin chào người lạ.    Xin chào người lạ. Icon_minitimeTue May 21, 2013 12:09 am

Đêm nay em lại bắt đầu viết, viết cho anh và cho em…
Đã bao lâu em thôi nghĩ về anh, thôi không viết về anh, thôi không suy nghĩ vẩn vơ, thôi không chờ những dòng tin nhắn từ anh, thôi không lo lắng cho anh và thôi không nhớ anh hằng đêm…em cũng không rõ nữa.. chính em đang tự tìm cho mình câu trả lời mà chắc có lẽ em sẽ chẳng bao giờ tìm được đáp án đâu phải không anh?
Em đã tập cho mình 1 thói quen không có anh bên cạnh, em mạnh mẽ lên sau những cơn mưa đỗ ào, em tập cách đứng dậy từ những nơi em ngã, em tập cho mình cách hướng mắt về tương lai.
Nếu trước kia em yếu đuối níu anh ở lại thì giờ đây em đối với em anh chỉ là một người xa lạ bởi em hiểu cái gì không phải của mình thì mãi mãi không phải của mình… dù em có níu kéo anh ờ lại thì trái tim anh vẫn hướng về người con gái khác.
Trên đường đời ta chỉ vô tình chạm vào nhau và em biết đó chỉ là cái duyên mà ông trời sắp đặt thôi anh à…
Anh người em đã từng yêu bây giờ chỉ là người xa lạ bởi thế em chỉ mong anh nếu trên đường đời 1 lần nữa ta ngang qua nhau thì hãy coi nhau như những người xa lạ..
Anh à! Em không phải là người thay thế khi vui anh bỏ đi khi buồn anh tìm đến, anh coi em là một thú nhồi bông, khi vui thì quăng nó vào 1 xó khi không vui thì mang nó ra ôm ấp kể lể…
Anh cũng đừng nói với em lời xin lỗi đối với em nó chẳng là gì cả bởi ở ngoài kia có nhiều người hơn em, em hiểu được điều mà tất cả con trai trên đời cần nhưng mà anh ơi sắc đẹp của 1 người co gái ấy có được chau chuốt bằng son bằng phấn không anh? Sắc đẹp của người con gái anh có đẹp như tâm hồn của cô ấy không anh?
Có lẽ em không nói nhiều anh cũng hiểu mà đúng không anh?
Anh biết không anh đã tàn nhẫn khi bỏ rơi em, em đã hy sinh cho anh tất cả, em bỏ ngoài tai những lời đàm tíu bên ngoải chỉ để bên anh, em dùng tất cả tình yêu có thể để yêu anh vậy mà 1 câu hết yêu có thể xoá tan tất cả…
Nhưng mà thế lại hay… anh đã dạy cho em 1 điều đó chính là khi yêu đừng yêu quá nhiều để rồi khi đau đau ít thôi để ngày sau còn cười được…cám ơn anh…
Khi đã bước chân ra đi em không nghĩ có ngày anh sẽ quay trở lại, anh biết không? Hạnh phúc là khi ta biết trân trọng nhau… và bây giờ xin anh đừng làm cho cuộc sống của em phải lo âu vì anh…
Từ lâu em đã quên mất anh còn tồn tại trên đời, em đã quên mình là người thay thế…
Em muốn sống là cuộc sống của riêng em không phụ thuộc vào anh, xin anh dừng chạm vào em để em có thể bước tiếp trên đường, trong tim em giờ đây không có chỗ chứ cho anh- người lạ ạ…
Chào anh, người lạ….
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Xin chào người lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào người lạ.    Xin chào người lạ. Icon_minitimeTue May 21, 2013 12:39 pm

lâu lắm rồi em mới về lại với vnthutinh,mà sao tâm sự buông thế hả nhok ?
anh chàng nào mà không trân trọng tình cảm của em để em buồn thế này thật là ngốc, đại ngốc, sau này hắn sẽ phải hối hận cả đời đấy, còn em thì không cần buồn nhiều đâu, mình còn trẻ mà, phía trước là bầu trời rộng lớn, còn nhiều điều để em khám phá lắm,cứ xem chuyện buồn như một cơn mưa đi ngang qua cuộc đời mình vậy, nhớ chỉ để nhớ thôi, buồn chi cho mệt.

khi nào rảnh online thì buzz cho anh, lâu lắm không nói chuyện vs em
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
 Xin chào người lạ. Left_bar_bleue0/0 Xin chào người lạ. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
 Xin chào người lạ. Left_bar_bleue0/0 Xin chào người lạ. Empty_bar_bleue  (0/0)

Xin chào người lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào người lạ.    Xin chào người lạ. Icon_minitimeWed May 22, 2013 6:48 pm

Nhi này, dạo này việc học của em thế nào rồi. Chị biết thời gian cũng làm em nguôi ngoai một phần nào đó. Nhưng hãy mạnh mẽ lên em nhé. Yêu là cho đi tất cả . Như thế cũng tốt. Thật sự em cũng đã yêu hết mình và với tình yêu chân thành nhất. Cố gắng học tốt em nhé!
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
 Xin chào người lạ. Left_bar_bleue9/10 Xin chào người lạ. Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
 Xin chào người lạ. Left_bar_bleue10/10 Xin chào người lạ. Empty_bar_bleue  (10/10)

Xin chào người lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào người lạ.    Xin chào người lạ. Icon_minitimeWed May 22, 2013 11:14 pm

hoàng tử thành rome đã viết:
lâu lắm rồi em mới về lại với vnthutinh,mà sao tâm sự buông thế hả nhok ?
anh chàng nào mà không trân trọng tình cảm của em để em buồn thế này thật là ngốc, đại ngốc, sau này hắn sẽ phải hối hận cả đời đấy, còn em thì không cần buồn nhiều đâu, mình còn trẻ mà, phía trước là bầu trời rộng lớn, còn nhiều điều để em khám phá lắm,cứ xem chuyện buồn như một cơn mưa đi ngang qua cuộc đời mình vậy, nhớ chỉ để nhớ thôi, buồn chi cho mệt.

khi nào rảnh online thì buzz cho anh, lâu lắm không nói chuyện vs em

hihi Dạo này mắc ôn thi đại học nên lười lên diễn đàn hihi… trời em đâu có buồn gi đâu.. cũng như em nói…” em mạnh mẽ lên sau những cơn mưa đỗ ào, em tập cách đứng dậy từ những nơi em ngã, em tập cho mình cách hướng mắt về tương lai “ bởi thế bây giờ trong em chỉ có tương lai và những người bạn thân mà thôi… đối với ng.ấy bây giờ chỉ là quá khứ không có gì để phải giữ cả.. hihi…
Em đủ tuổi lấy chồng oy nhé… nên suy nghĩ cũng khác rồi hihi
Yahoo em hư ùi chưa sữa đc… hihi…
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Xin chào người lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào người lạ.    Xin chào người lạ. Icon_minitimeWed May 22, 2013 11:19 pm

nguyentuyen đã viết:
Nhi này, dạo này việc học của em thế nào rồi. Chị biết thời gian cũng làm em nguôi ngoai một phần nào đó. Nhưng hãy mạnh mẽ lên em nhé. Yêu là cho đi tất cả . Như thế cũng tốt. Thật sự em cũng đã yêu hết mình và với tình yêu chân thành nhất. Cố gắng học tốt em nhé!

Em cám ơn chị nhiều lắm… bây giờ mục tiêu của em là cổng trường đại học chị ạ… em không còn buồn nữa chỉ là… quá khứ và hiện tại bị sáo trộn 1 chút… 1 người k thể xuất hiện trong hai mối tình đúng ko chị… hihi.. em chỉ muốn xoá hết tất cả và hướng mắt về tương lai… hihi…
Chị nhờ giữ gìn sk nha hihi.. còn phải cho em uống rượu mừng nữa nha hihi
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
 Xin chào người lạ. Left_bar_bleue8/10 Xin chào người lạ. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Xin chào người lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào người lạ.    Xin chào người lạ. Icon_minitimeThu May 23, 2013 8:35 am

Mạnh mẽ lên em nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Xin chào người lạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào người lạ.    Xin chào người lạ. Icon_minitime

Xin chào người lạ.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  CHAO MOI NGUOI
» Chào mọi người
» Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé
» Chào mọi người... tớ là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ...tớ rất vui khi là thành viên của vnthutinh...^^
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.