Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mọi người ở đâu mau giúp em cái coi

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
giọt nước ban mai
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giọt nước ban mai

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt là sự che dấu vụng về của hạnh phúc và nụ cười là sự che dấu hoàn hảo của nổi đau
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 41536

mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty
Bài gửiTiêu đề: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeTue Mar 19, 2013 7:41 pm

em có một bí mật, à mà cũng không đến nổi là bí mật đâu chỉ bí mật đối với cô bạn thân của em thôi à. em muốn kể cho nhỏ nghe một chuyện, chuyện này liên quan đến người nhỏ yêu. người đó nói với nhỏ nhỏ là người đầu tiên và là người duy nhất hắn yêu. nhưng mà chắc hắn k biết người mà hắn từng nói lời yêu năm lớp 10 lại là bạn cùng lớp với em, chới khá thân, nên em biết... thấy nhỏ vui vì hắn ngơ ngơ cũng vì hắn em k biết nên làm sao nữa? nói cho nhỏ nghe là điều phải làm đúng không? vì chẳng có sự thực nào có thể che dấu sớm muộn nó cũng biết... huhu làm sao để nó k tổn thương?
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue1/10mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue2/10mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeTue Mar 19, 2013 10:26 pm

cái gì đã qua rồi thì cho qua em ak ! không cần phải nói lại đâu em ! Tình yêu chỉ là một cung bậc của cảm xúc, người ta thường nói cảm xúc thăng hoa, cảm xúc không phải là một trạng thái bền vững, vì vậy giờ nếu họ yêu nhau, thì cứ để mọi chuyện diễn ra, đừng để quá khứ làm ảnh hưởng tới hiện tại em ak !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
giọt nước ban mai
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giọt nước ban mai

Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt là sự che dấu vụng về của hạnh phúc và nụ cười là sự che dấu hoàn hảo của nổi đau

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeTue Mar 19, 2013 10:33 pm

nhưng mà điều em lo là tên đó k thật lòng. em k nói lỡ có ai nói rồi nó buồn.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue0/0mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue0/0mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeWed Mar 20, 2013 7:47 am

Chị cũng nghĩ quá khứ nên hãy cho nó vào quá khứ em à. Nếu thật sự người con trai ấy còn có tình cảm với cô kia thì em nên nói Nhưng nếu anh ta không còn tình cảm thì nên im lặng thì tốt em à.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue1/10mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue2/10mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeWed Mar 20, 2013 8:43 am

Có những người chấp nhận sự dối trá để đổi lại sự hạnh phúc đó Em, cho dù sau này có ai đó nhắc lại với họ hay với em điều đó, thì em cứ bình thản nói với người ta rằng em đã quên,
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue8/10mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Left_bar_bleue10/10mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeWed Mar 20, 2013 10:14 am

Trước tiên mình rất mừng cho "nhỏ bạn thân" của bạn vì có được người tốt như bạn quan tâm lo lắng sợ bạn mình bị tổn thương do 1 người nào đó. Điều bạn băn khoăn cho nhỏ bạn thân của mình, sợ rằng người đó không thật lòng, sợ rằng người đó làm bạn của bạn tổn thương...vv tình bạn này rất xứng đáng để trân trọng, và để điều trân trọng đó phát huy được thì mình nghĩ bạn nên tâm sự cho nhỏ bạn mình rỏ, bạn chỉ nêu lên những điều mà bạn muốn cho nhỏ bạn của bạn biết được những gì mà bạn cảm thấy không vừa ý. Nói tóm lại là bạn chỉ góp ý với nhỏ bạn của mình thôi, đừng tỏ ra thái độ khuyên nhủ hoặc bắt ép gì cả. Đã là bạn thân thì suy nghỉ gần như tương đồng giống nhau, rất hiểu nhau, buồn vui tâm sự cũng cùng nhau. Vì vậy mình khuyên bạn nên làm theo những gì bạn suy nghỉ.
http://www.vuonyeuvn.com
giọt nước ban mai
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giọt nước ban mai

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeWed Mar 20, 2013 10:58 am

em không mở miệng nhỏ được nên em đành viết thư nhưng mà vẫn chưa gửi. em chờ nhỏ kiểm tra xong đã lở nhỏ k tập trung học em sẽ thấy có lỗi lắm lắm... chiều nay tan học em sẽ đưa cho nhỏ.
cảm ơn mọi người nha... em chuẩn bị đi học đã.
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeThu Mar 21, 2013 11:49 pm

con gái yêu bằng tai, con trai yêu bằng mắt,câu này thì ngàn đời nay rồi mà, ai đi tán gái mà chẳng ba hoa mấy điều , đảm bảo như thế đấy .... nhưng không thể dựa vào mấy câu ấy mà đánh giá hết một con người được, cuộc sống có nhiều thứ để đo lắm , nên không thể vì một câu nói ấy mà nghĩ gì về cậu bé kia, cái chính là em nên khuyên bạn cũng như tự ý thức rằng các em còn nhỏ , tình yêu tuổi học trò chỉ nên e ấp thôi, không nên quá say đắm cuồng nhiệt để rồi nhận lấy những giọt nước mắt .... hãy cứ để trái tim trong trẻo hát ca trên sân trường chứ đừng buộc nó vào một góc bằng sợi dây oan khó gỡ ....
giọt nước ban mai
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giọt nước ban mai

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitimeFri Mar 22, 2013 8:02 am

em cũng nghĩ vậy trên thế gian này không ai có quyền phán xét con tim, nói dối chưa chắc đã là k yêu...
nói chung mọi thứ đều là tương đối k có gì là tuyệt đối cả... vì thế cứ trân trọng những gì đang có là được, k nhất thiết tình yêu cứ phải là mãi mãi chỉ cần chân thành đến với nhau là đủ... hạnh phúc vốn chỉ là khoảng khắc.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ở đâu mau giúp em cái coi   mọi người ở đâu mau giúp em cái coi Icon_minitime

mọi người ở đâu mau giúp em cái coi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mọi người giúp mình với! khẩn cấp đấy!!
» Mọi người vào giúp em với!
» moi người giúp tinhtoidachet nào!
» mọi người giúp mình tý nhé!!!!
» Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !