Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chỉ là cảm nắng...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
chỉ là cảm nắng... Left_bar_bleue0/0chỉ là cảm nắng... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeThu Apr 04, 2013 8:35 pm

Có những thứ xảy ra trong cuộc sống mà mình không thể nào kiểm soát hết phải không anh? Cũng như cảm xúc của chúng ta hiện tại, bế tắc và hỗn độn.
Tại sao chúng ta lại gặp nhau trong những hoàn cảnh trớ trêu đến thế? Tạo hóa hay số phận lại trêu đùa cùng em đấy uh?
Vẫn biết đó chỉ là cảm giác thoáng qua của anh khi gặp em lần đầu và nó làm em mất ngủ bởi ánh nhìn của anh.Lâu lắm rồi không có người con trai nào mang lại cho em những cảm xúc ấy nhưng anh- một người đàn ông đã có vợ và những đứa trẻ.
Thời gian cứ trôi qua, em nhận ra mình đã thích anh và ngày càng tăng lên mặc dù trong tâm trí em luôn giằng xé bởi mình đã phá hoại gia đình anh, đó chỉ là suy nghĩ của riêng em khi cảm giác em khiến mình trở nên lo lắng đến thế.
Hôm nay, khi anh nhắn những lời yêu thương gửi đến em, em nghĩ biết đâu người vợ anh ở nhà đang bận rộn lo lắng cho các con, còn anh lại đang đi tìm cảm giác mới bên em.
Mặc dù em thích anh thật, nhưng không thể.
Em không thể làm người phụ nữ ấy đâu khổ và hơn hết em nghĩ biết đâu mình có ngày cũng trở nên đáng thương như thế.
Cái anh nhìn thấy, anh thích ở em chỉ là một góc nhỏ, có vô vàn thói xấu anh chưa có thời gian để nhìn ra.
Còn người phụ nữa ấy đã hy sinh vì anh, đã chia sẻ cùng anh những ngọt bùi của cuộc sống bao năm qua.
Em xóa số điện thoại của anh nhưng lại không tháo hình ảnh của anh ra khỏi trái tim em hiện tại.
Nhưng hình ảnh của em trong tim anh chỉ bên lề, khi quay về bên tổ ấm ấy lại lắp đầy bởi những đứa trẻ phải không anh?
Thời gian sẽ giúp em quên đi anh, một người đàn ông vốn dĩ không thuộc về em.
Hãy bằng lòng với những gì mình đang có anh nhé. Em chỉ là ánh nắng nhỏ mà anh vô tình bị say nó. Khi mặt trời tắt nắng anh sẽ ngộ ra mọi thứ.Mong anh và gia đình anh hạnh phúc.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeFri Apr 05, 2013 7:24 am

Tình cảm của bạn giành cho người ấy thật chân thành. Bạn rất biết nghĩ cho người ấy. Khi yêu không ai lý giải được sao mình lại yêu người mặc dù họ đã là của người khác. Mong rằng bạn sẽ tìm thấy hạnh phúc thật sự!
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
chỉ là cảm nắng... Left_bar_bleue70/100chỉ là cảm nắng... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
chỉ là cảm nắng... Left_bar_bleue991/1000chỉ là cảm nắng... Empty_bar_bleue  (991/1000)

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeMon Apr 08, 2013 9:43 am

hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngần.....
và hãy mỉm cười để lòng thanh thản hơn "comay"?
mình nhận thấy bạn có một sự nhìn nhận vô cùng khách quan,có thể nói rất tỉnh táo và cũng đầy nhân văn.nếu không bạn chẳng thể nghĩ rằng
"Em không thể làm người phụ nữ ấy đâu khổ và hơn hết em nghĩ biết đâu mình có ngày cũng trở nên đáng thương như thế."tất nhiên mình không thể kiếm soát bất cứ thứ gì, điều gì,và bất cứ ai,nhưng chúng ta có thể kiểm soát chính mình,hãy ôm lấy mình mỗi ngày,yêu thương bản thân nhiều hơn.và hãy luôn hỏi hôm nay mình sẽ sống theo cách nào
1_vui vẻ,tươi trẻ,tạo những khác biệt so với ngày hôm qua..?
2_buồn chán,chán nản,cắu gắt,hay buông xuôi tất cả để mọi thứ cứ thế trôi qua .?
http://vnthutinh.com.vn
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeMon Apr 08, 2013 8:12 pm

đã 5 ngày mình đã không liên lạc với người đàn ông ấy, mĩnh vẫn dõi bước theo hành trình của anh ấy thông qua bạn bè nhưng tuyệt nhiên mình không có ý nghĩ gặp lại anh ấy.Trái tim mình đang khốn khổ thật, tại sao không phải là chàng trai xung quanh mình tạo cho mình cảm giác ấy chứ?
Nhưng thôi trên dòng đời này mình và anh ấy chỉ vô tình lướt qua nhau thôi.
Hy vọng mình sẽ lại gặp người đàn ông giành cho cuộc đời mình,
Thanks nguyentuyen và chung_viet_8x4 ..
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeTue Apr 09, 2013 8:17 am

Hic, mình thật sự rất đồng cảm với bạn. Mình cũng đang trong hoàn cảnh như bạn. Tại sao mình lại không thể yêu những người bên cạnh. Mình có thể có tất cả: một sự quan tâm, một sự chia sẻ, một sự gặp gỡ...Càng nghĩ nhiều , mình càng hiểu rõ..đó là tình yêu, tình yêu không sao lý giải được. Đó là cảm giác, một cảm giác yêu thương chỉ giành cho một người...vì họ thật sự là người có tất cả những phẩm chất mà mình muốn. Nhưng cuộc đời không phải muốn mà được...Đôi khi mình phải từ bỏ, từ bỏ để biết được cảm giác đau là thế nào...
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeTue Apr 09, 2013 8:25 am

uh, mình lại nghiệm ra một điều rằng, người đàn ông đã có gia đình bao giờ cũng giành sự quan tâm, lo lắng hay động viên mình làm minh thấy thích thú và hạnh phúc hơn các chàng trai khác, Phải chăng họ là người từng trải và mình lại yêu bởi sự chín chắn của họ theo năm tháng.
Ngày ni nữa thôi nguyentuyen ah, đừng nghĩ về người đó nữa.
Mình biết cuộc gặp gỡ bạn bè đến sẽ có anh ấy tham dự, nửa mình muốn đi thi gan cùng trái tim mình, nửa lại muốn ngủ yên.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeTue Apr 09, 2013 1:13 pm

Uhm mình hiểu mà. Cám ơn bạn. Như thế bạn thật sự giống mình quá. Thật ra người mình yêu anh ấy cũng đã lấy vợ. Có khác là anh ấy đã ly hôn. Nhưng mình và anh ấy cũng không thế đến với nhau. Bởi vì khoảng cách. KHoảng cách từ không gian sẽ dẫn đến khoảng cách về suy nghĩ ,....
Mình cũng bị cuốn hút bởi vẻ chính chắn, biết quan tâm , chia sẻ,...của anh ấy.
Nếu là mình, mình sẽ tham dự buổi tiệc đó. Bởi vì không những có anh ấy mà còn có bạn bè bao ngày không gặp mà. Mình có thể đối mặt được với họ thì mình sẽ dễ vượt qua hơn là trốn tránh,...bởi vì trái đất tròn mà,...có thể không gặp suốt đời sao?
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
chỉ là cảm nắng... Left_bar_bleue70/100chỉ là cảm nắng... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
chỉ là cảm nắng... Left_bar_bleue991/1000chỉ là cảm nắng... Empty_bar_bleue  (991/1000)

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeTue Apr 09, 2013 8:28 pm

yêu người đàn ông đã có vợ thích thú và thi vị vô cùng đó các cô.vì các cô biết đấy người đàn ông đã có vợ thì về mặt tình cảm họ đã nhận ra nhiều điều lắm,hơn nữa họ đã ghi nhớ rằng đã có vợ con ở nhà luôn luôn chờ đón họ rồi,họ quan tâm tới vợ con lúc nào mà chẳng được(bất cứ lúc nào..).nên họ sẽ mở rộng tấm lòng hơn .họ chia sẻ tình cảm với tất cả mọi người đặc biệt là với em nào liếc nhìn họ,suy nghĩ của họ cũng thoáng đãng hơn. đồng nghĩa với tâm hồn họ luôn rộng mở nên sự tinh tế trong con người họ tất yếu sẽ tự nhiên bộc lộ một cách cũng rất tự nhiên...nhưng trong đó có một thông điệp rất rõ ràng là...tôi đã lập gia đình..tôi đã có gia đình riêng của mình..tôi đã có vợ...nên tôi muốn gia đình tôi thật hạnh phúc để làm gì..? để xã hội nhìn nhận tôi là người thành đạt..nếu cô nào muốn tôi thì tôi sẵn sàng chào đón cô nồng nhiệt nhất..nhưng đừng nói rằng tôi bỏ vợ để lấy cô vì điều đó chẳng ai dại dột làm cả,chẳng lẽ công sức của tôi như muối bỏ biển sao _.chấm.chấm.chấm._các cô phải hiểu điều đó chứ...nếu cô nào biết điều đó sẽ là bạn của tôi.còn nếu không thì cô cũng chỉ là hoa ven đường thôi..
vậy đó hai cô ởi cô ơi cô ời...
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeWed Apr 10, 2013 7:18 am

Hì, Em rất hiểu điều đó mà. Gia đình bao giờ cũng quan trọng nhất. Trong cuộc sống gia đình bao giờ cũng gặp nhiều vấn đề.Và những người khác lại tạo cho mình cảm giác muốn quan tâm. Nhưng anh à, nếu một người đã ly hôn họ vẫn có quyền đi tìm hạnh phúc chứ. Họ cũng có thể được yêu thương được quan tâm và được chia sẻ chứ.
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeWed Apr 10, 2013 7:30 pm

nguyentuyen đã viết:
Hì, Em rất hiểu điều đó mà. Gia đình bao giờ cũng quan trọng nhất. Trong cuộc sống gia đình bao giờ cũng gặp nhiều vấn đề.Và những người khác lại tạo cho mình cảm giác muốn quan tâm. Nhưng anh à, nếu một người đã ly hôn họ vẫn có quyền đi tìm hạnh phúc chứ. Họ cũng có thể được yêu thương được quan tâm và được chia sẻ chứ.

................................
có nghĩa là người đó thực sự tốt đúng không em..???_ _ _ _ ?
ai cũng muốn được quan tâm, ai cũng muốn mình là người quan trọng nhất. và sự thực họ là người quan trọng nhất.
quay lại chuyện tình của em..(mà cũng không biết có phải là một chuyện tình không.)thế ba má em có biết em đang dõi theo người đàn ông đã có 1 đời vợ và đã ly....hô ô ô ô..ôn chưa?phản ứng của họ như thế nào?..và em cảm thấy thế nào ?hãy thành thực với trái tim. nếu có điều gì đó nghi ngờ cho dù không dõ là điều gì thì đó là dấu hiệu em đi chưa đúng hướng,phân tích những gì em hiểu biết về người đó.(chú ý cử chỉ của người đó nhé.)em sẽ tìm ra điều em đang nghi ngờ. bước tiếp theo là gì..nhỉ.?tất nhiên rồi . phải luôn bình tĩnh như tính cách của em rồi phải không...tiếp nữa là gì nhỉ...?ưm ! !...?lắng nghe chính mình..và sử sự thật thông minh em nhé..??!!!
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeWed Apr 10, 2013 8:23 pm

mình cũng nghi như chung_viet_8x4, bạn có bao giờ nghĩ rằng gia đình mình sẽ chấp nhận khi con gái họ yêu người đàn ông đã ly hôn. Ba mẹ mình sẽ nghĩ rằng vì anh ta không tốt hay có vết gì đó thì mới ly hôn, người lớn họ ko nhìn nhận như chúng ta đâu. Cũng có thể cuộc hôn nhân trước đó không mang lại hạnh phúc cho anh ta nhung bạn có tự tin mình sẽ làm được điều mà người vợ trước không mang lại cho anh ta không.
Con gái cũng ích kỷ, có lúc bạn nghĩ thoáng qua anh ta đã từng là của người con gái khác, luẩn quẩn tâm hồn anh ta vẫn có hình bóng cũ .
Cuộc sống khó nói lăm nguyentuyen ah, không ai cấm người đàn ông ly hôn tìm hạnh phuc mới nhưng quan trong bạn có dám nghĩ mình chiến thắng mọi thứ ở bên cạnh anh ta không.Đó là không nghĩ anh ta có baby với vợ cũ không, ai sẽ nuôi nó. Bạn cũng có thể tin mình giành tình yêu tốt nhất cho con riêng ấy nhưng người đời không nghĩ thế.
Mình chỉ cảm thấy thích người đàn ông có vợ ấy nhưng lập tức mình tự ngăn cản mình bởi mình biết không đi đến đâu hết, Tình cảm với mình thật khó khăn vì minh đặt lý trí quá nặng thì phài.
Mình sẽ đi gập nh ấy trong cuộc gặp bạn bè vào tuần tới, mình tự tin răng sẽ mỉm cười với anh ấy và trò chuyện vài câu trong đám bạn.Phải cứng rắn dù khi về nhà mình sẽ rất buốn, sự thật là thế mà.
Cố lên nguyentuyen, hãy nghĩ kĩ khi bạn quyết định điều gì đó
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeWed Apr 10, 2013 10:16 pm

"Mình sẽ đi gập nh ấy trong cuộc gặp bạn bè vào tuần tới"
sao câu này nghe nặng quá "comay" ơi?..
theo mình "comay" phân tích thế này xem thế nào ?>.
_tuần tới...chắc chắn rồi vì đó là lịch sắp xếp trước rồi mà.đến đó tất nhiên và cũng chắc chắn sẽ gặp người đó. bạn hãy tự hỏi mình xem bạn có lo lắng điều gì nữa không?...mình chắc chắn bạn đang lo lắng là sẽ đối diện với anh ta như thế nào đây? rồi nếu có vợ anh ta ở đó mà anh ta cứ chú ý tới bạn bạn sẽ rất khó sử...vân vân và vân vân. sao bạn không đến trỗ anh ta hồ hởi nhiệt tình và mạnh mẽ chìa bàn tay ra " xin chào anh anh khoẻ chứ? công việc của anh sao rồi...lợi nhuận chắc nhiều lắm vậy chúc mừng anh nhé....(cho dù bạn có nói thao thao bất tuyệt cũng được..nhưng xin bạn chắc chắn một điều là bạn và anh ta là bạn của nhau chấm hết.)nhớ là luôn thường trực nụ cười sảng khoái khoẻ khoắn trên môi.vì nhìn bạn có phong cách của một nữ doanh nhân đó.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeThu Apr 11, 2013 7:15 am

Hì. Mình hiểu mà Comay1511, người ấy cũng đã từng hỏi T câu ấy. Lúc ấy mình đã suy nghĩ nhiều lắm...
Thật ra bây giờ mình và anh lại chẳng còn gì nữa rồi. Nhưng trong thâm tâm mình, anh ấy thực sự là người đàn ông tốt nhất.
Nếu anh ấy yêu mình và muốn lấy mình. Mình sẽ đồng ý. Bởi vì, mình yêu anh ấy...Còn con của anh ấy, thật sự mình không biết thế nào. Nhưng mình sẽ giành tình cảm giống như cho con của mình. quan trọng là bé có xem mình là mẹ hay không thôi.
Bạn hãy cố gắng vượt qua nhé. Mình và anh ấy yêu nhau hơn 3 năm rồi. Nên có những kĩ niệm rất sâu nặng bạn à. 3 năm khoảng cách giữa 2 miền bắc và nam đã làm mình yêu, yêu nhiều...
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeThu Apr 11, 2013 9:18 am

vậy là anh ta đã ly hôn 3 năm rùi hả?
sao những rắc rối này lại rơi vào đúng chúng ta,T nhỉ?
cái khoảng cách ấy thật sự rất xa, T thử nghiệm lại bản thân mình đã hiểu anh ấy chưa vì tình yêu xa xôi ấy qua điện thoại hay mạng thì không thể nào biết rõ con người thật của nhau hết.
Dù sao mình cũng mong T cân nhắc khi nghĩ về sống với anh ây, nếu anh ấy cầu hôn như T nghĩ.
Với mình,mình chưa co tình yêu nào đủ lớn để chiến thắng mọi rào cản như T cả.Những bế tắc làm mình chùn bước mất, mình luôn đặt công việc và gia đình lên trên nên mãi đến giờ mình không tìm thấy hạnh phúc ty.khi tìm thấy thì hạnh phúc đó nêu có phải giành giựt với người con gái khác. Mà mình thừa biết mình không đủ sức để đấu tranh với tình cảm của minh cũng như dị nghị của người đời nên chỉ biết cầu mong anh ấy hạnh phúc.
Try to try - nguyentuyen
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Nữ
Châm ngôn sống : iu va iu
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 45983

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
chỉ là cảm nắng... Left_bar_bleue6/10chỉ là cảm nắng... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
chỉ là cảm nắng... Left_bar_bleue8/10chỉ là cảm nắng... Empty_bar_bleue  (8/10)

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeFri Apr 12, 2013 8:06 am

Có lá rơi cuối đường để bay theo gió vấn vương

Giữa một trời yêu thương, mình tạm biệt nhau trên phố

Nụ cười đó em luôn khắc ghi

Từng ngày tháng ôi em ước gì

Chỉ một giây thôi em gặp anh trước khi người ta đến

Nỗi tiếc thương vỡ òa chuyện gì rồi cũng sẽ qua

Chỉ cần mình cho nhau thời gian bôi xóa

Vì người đó không thôi ngóng trông

Và vì người đó em rất tôn trọng

Đừng vì em quên đi ân tình mà anh đang có

Vì sao anh không buông tay em

Cho em ra đi, chúng ta đâu nào có gì

Đường dài thênh thang trên đôi chân mang bao phân vân

Em nấc lên niềm yêu thương khó nhọc

Vì sao không quên em đi anh

Cho em xa anh dù vui hay buồn cũng đành

Về nhà đi anh, em xin anh

Tin em đi anh, người đó vẫn luôn cần anh
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeMon Apr 15, 2013 11:23 pm

pale Từng ngày tháng ôi em ước gì
Crying or Very sad Chỉ một giây thôi em gặp anh trước khi người ta đến
Neutral Em nấc lên niềm yêu thương khó nhọc
Wink tin em đi anh, người đó vẫn luôn cần anh
.........bad......cry.......click...
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitimeWed Apr 17, 2013 7:15 am

Hôm qua, mình đã gặp lại anh ấy sau khi quyết định không liên lạc gì nữa, quyết định xóa hết hình bóng ấy trong trái tim mình. Cuộc gặp gỡ với bạn bè, cười nói râm ran, tám chuyện và vu vơ vài câu hỏi về hôn nhân của mình.
ưh thì , chỉ biết cười thôi. Dù trong lòng đang là giông tố, có giông tố mới vượt đến mức bình yên được chăng.Ánh mắt ấy vẫn theo mình suốt cả buổi, mình cảm nhận như thế, mình vẫn tự tin khi cười nói với anh ấy, vẫn là cô bé ngập tràn hạnh phúc trong mắt bạn bè.
mình lại chiến thắng trái tim của chính mình, không gục ngã vì những lí do như thế.
Ánh mắt ấy chỉ nhìn mình một luc nhưng thời gian còn lại là sự trìu mến đối với cả gia đình nhỏ của anh.
Hạnh phúc đôi khi không thể tìm kiếm dc?
Những cảm xúc lẫn lộn bao phủ lấy mình, nửa tự trách mình không gặp nhau sớm, nửa an ủi mình thôi âu đó là duyên số...
Sponsored content

chỉ là cảm nắng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là cảm nắng...   chỉ là cảm nắng... Icon_minitime

chỉ là cảm nắng...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mưa & Nắng
» Dòng Thơ Bảy Chữ Tám Câu - Nguyễn Thành Sáng
» ĐÂY THÔN VỸ
» nắng và nó !!!!!!!!!!!!!
» Tia nắng của em