Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tối hậu thư !!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuan_nobita89
Thành viên mới
Thành viên mới
tuan_nobita89

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : lúc nào cũng phải thoải mái
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44492

Tối hậu thư !!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tối hậu thư !!!!!   Tối hậu thư !!!!! Icon_minitimeFri May 17, 2013 11:54 am

Love story of solider ! ( cheap special )
Gửi vợ của anh !
cái này anh viết riêng về vợ nhé mặc dù mình chưa có cái gì gọi là chứng nhận hay là bản đăng kí kết hôn gì đó theo pháp luật nhưng anh cứ mạo nhận là thế đó.
Hôm nay, em đến đơn vị anh thực sự anh thấy hạnh phúc lắm ấy, chỉ cần nhìn thấy em thôi đó là anh thấy cuộc đời mình cảm giác bình yên đến lạ. Có lẽ đó là do thời gian mình gặp nhau lâu dài đã gây nên cảm giác " nghiện " em của anh em ạ. Cũng thật kì lạ đấy, em không phải mối tình đầu, không phải là người mà anh từng yêu say đắm nhất nhưng em lại là người có mặt trong những giây phút quan trọng nhất cuộc đời anh, em là nguồn động lực vực dậy , thúc đẩy anh suy nghĩ một cách tiến bộ bước tiếp những bước của con đường sự nghiệp đầy chông gai phía trước. Trước khi gặp em, anh đã có từng một thời suy sụp do chuyện tình cảm đổ vỡ làm ảnh hưởng mọi thứ em ạ, nhưng em - là người đã thắp lại cho nguồn lửa mãnh liệt của ý chí quyết tâm phấn đấu vươn lên phía trước.
Anh nhớ trước khi gặp em anh chỉ toàn có những kỉ niệm, kí ức buồn về những câu truyện tình dưới những cơn mưa tầm tã. Còn đối với em và anh thì anh nhớ rất rõ đó là những chuỗi dài câu chuyện vượt qua sự ngăn cách của không gian, thời gian và cả thời tiết khí hậu những câu chuyện của sau cơn mưa trời lại sáng. Anh nhớ lần em gặp anh lần đầu là một buổi chiều nắng mùa thu ngày 06/10/2012 em ạ. Hôm đó buổi sáng cũng mưa nhé và sau cơn mưa thì trời lại sáng, sau những điều tối tăm buồn phiền sẽ có những niềm vui và nụ cười hạnh phúc : VÀ NGƯỜI MANG NỤ CƯỜI HẠNH PHÚC ĐẾN VỚI ANH CHÍNH LÀ EM ĐÓ VK AH !
Anh nhớ nhiều thứ lắm nhưng anh không kể đâu vì đó là những bí mật của 2 đứa mình em nhỉ , chỉ mình biết thôi...... hiiiiiiiiiiii
Hôm nay anh có một chút men tăng thêm độ dũng khí nói trước em và bao nhiêu người trong thế giới này biết rằng anh yêu em. Kệ thiên hạ người ta nói gì ý kiến gì nhưng với anh thì hiện tại em là mục tiêu phấn đấu duy nhất . hiiiii
đáng lẽ người đàn ông con trai phải quan trọng sự nghiệp là trên hết đúng không em????
NHƯNG........ với anh thì không phải . Người xưa đã nói " tề gia trị quốc bình thiên hạ " việc quan trọng đầu tiên là phải yên bề gia thất trước nhỉ, có "an cư" thì mới " lạc nghiệp " chứ . Hiiiiiiii
Em ạ, đôi khi anh thấy em hay lo lắng anh thế này thế nọ thế kia. Nhưng em yên tâm đi, đối với anh thì hiện tại chỉ có mình em thôi, tất cả chỗ khác mà em thấy chỉ là những người em gái mà anh rất quý mến - Chính anh đã nhận là các bạn ấy là em gái rùi mà.
Anh có thể chưa phải con người tài năng , chuẩn mực gì của xã hội, nhưng tất cả những thứ đó có thể dùng thời gian và sự nỗ lực cá nhân của anh để khẳng định được nên em nếu xác định đến cuối cùng với anh thì hãy yên tâm về cá nhân anh em nhé. Hi vọng em sẽ ủng hộ anh em ạ. Hiiiii
Báo trước cũng là một lời đe dọa khủng bố tinh thần em: Một ngày đẹp trời nào đó khi em cơ bản đồng ý anh sẽ đến nhà xin phép ba mẹ đấy
Gửi tới em lời đe dọa chính thức nhé VK của anh !
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tối hậu thư !!!!! Left_bar_bleue0/0Tối hậu thư !!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tối hậu thư !!!!! Left_bar_bleue0/0Tối hậu thư !!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Tối hậu thư !!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tối hậu thư !!!!!   Tối hậu thư !!!!! Icon_minitimeSat May 18, 2013 7:27 pm

Thật là một tình yêu đẹp! Hai tiếng gọi vợ chồng mặc dù chưa đăng kí kết hôn nhưng khi yêu bất cứ ai cũng luôn trân trọng. Chúc hai bạn hạnh phúc nhé!

Tối hậu thư !!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang