Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần

Go down 
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần Left_bar_bleue8/10Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần Left_bar_bleue10/10Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần Empty_bar_bleue  (10/10)

Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần Empty
Bài gửiTiêu đề: Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần   Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần Icon_minitimeMon Apr 08, 2013 9:56 pm

Sẽ đến lúc bạn chợt nhận ra sự khác biệt tinhtế giữa việc níu giữ một bài tay và ràng buộc một linh hồn...
Sẽ đến lúc bạn chợt nhận ra Tình Yêu không còn là Điểm Tựa và bên nhau không có nghĩalà Bình Yên.
Sẽ đến lúc bạn nhận ra nụ hôn không phải làlời cam kết và quà tặng khác với lời hứa thật lòng.
Sẽ đến lúc bạn chợt nhận ra không phải mùanắng nào cũng đẹp.
Và bạn biết chấp nhận thất bại với tư thế ngẩng cao đầu và đôi mắt sáng, với sự cao thượng của tuổi trưởng thành chứ không bi lụy, cố chấp của trẻ thơ.
Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần!?
Hãy góp nhặt những mảnh vỡ của mình và bước tiếp từ đây – trên con đường đã chọn của ngày hôm nay và không trông chờ vào những gì chưa chắc chắn của ngày mai.
Bạn hãy cho đi đừng tiếc nuối, níu kéo. Có ai cho đi mà không cảm thấy mất bao giờ?
Và hãy giữ lại những điều đẹp nhất. Gieo hạt trồng hoa trên mảnh đất tâm hồn, hơn mòn mỏi đợi chờ ai mang đến.
Rồi bạn nhận ra: Mình đã vượt qua…
Cuộc sống sẽ thêm phần ý nghĩa. Tự do mơ về những điều đã đến. Ngước mắt vượt qua khung cửa sổ – ngắm nhìn những vì sao. Cảm nhận thật rằng bạn đang sống, bản lĩnh,mạnh mẽ và xứng đáng. Dù bất kì điều gì xảyra, tất cả chỉ là bắt đầu – với tất cả những gì vốn có đang chờ đón bạn ở phía trước trongánh mắt lấp lánh niềm tin của ngày mới đangđến.
Cho bạn, cho tôi, cho tất cả mọi người.
http://www.vuonyeuvn.com

Có ai đi mà không vấp ngã đôi lần
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 lần rồi thôi!!!!!
» Cảm giác khi lần đầu tiên nhìn thấy giọt lệ cha!
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!