Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sớm có người yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
noithatcatdangonline
Thành viên mới
Thành viên mới
noithatcatdangonline

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : thích là yêu lạnh lùng- yêu là thích đậm sâu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 41053

sớm có người yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: sớm có người yêu   sớm có người yêu Icon_minitimeThu Mar 14, 2013 3:09 pm

Những mẹo phong thủy dưới đây sẽ giúp bạn mau chóng thoát khỏi tình trạng độc thân và sớm tìm được người yêu trong năm mới.
Giường ngủ người lớn

Không bao giờ để cạnh giường ngủ người lớn áp vào tường. Bạn có thể đặt những cái bàn ở cả bên phải và bên trái giường để tránh điều này. Chúng giúp thu hút những nguồn năng lượng tốt và là một sự thay đổi tuyệt vời nếu bạn đang muốn bắt đầu một mối quan hệ mới.

Hãy để phòng ngủ của bạn sạch sẽ và vỗ tay thật mạnh để xua đuổi những nguồn năng lượng xấu ra khỏi phòng và ra khỏi cuộc sống của bạn. Tốt nhất, bạn nên sắp xếp giường ngủ người lớn ở chỗ mà khoảng trống ở hai bên giường bằng nhau.

Tạo không gian thoáng

Nếu muốn thoát khỏi tình trạng độc thân không mấy dễ chịu này, theo phong thủy bạn cần phải có những không gian trống trong phòng. Hãy chắc chắn là tủ quần áo, các ngăn kệ và giá sách không bị quá đầy hay trông bừa bộn. Chỉ cần tạo ra nhiều khoảng trống trong căn phòng, bạn đã tự đưa bản thân mình đến với những luồng khí tích cực hơn.

Bỏ qua quá khứ

Nếu bạn từng có một mối quan hệ không mấy vui vẻ cho lắm, điều đầu tiên bạn cần phải làm là “vứt bỏ” những thứ gợi bạn nhớ về quá khứ. Bất cứ thứ gì thuộc về người cũ của bạn như quần áo, những tấm ảnh hai bạn chụp cùng nhau hay một món quà bạn nhận được từ họ đều phải “ra đi”.

Đừng dại dột giữ những bức thư tình, dù cho bạn có cất chúng ở đâu đi chăng nữa thì hành động này cũng sẽ không giúp gì cho cuộc sống tình yêu của bạn đâu.

Những tấm hình phù hợp

Hình ảnh có ảnh hưởng rất lớn đến cuộc sống mà bạn đang hướng đến cũng như đang mong muốn. Nếu bạn là người thích treo ảnh thì hãy chắc chắn rằng những tấm ảnh bạn có không là biểu tượng cho sự cô đơn, lạnh lẽo, thiếu đồng thuận hay nỗi buồn.

Treo bức ảnh một người đang cô đơn trong phòng ngủ người lớn chắc chắn sẽ khiến bạn phải tạm biệt với cuộc sống tình yêu hạnh phúc mà bạn đang chờ đợi. Dù bức ảnh đó có quan trọng với bạn đến mức nào đi chăng nữa thì cũng hãy để nó tránh xa khỏi phòng ngủ của bạn. Chân giường là nơi phù hợp để bạn treo những bức tranh nghệ thuật lãng mạn hay bất cứ thứ gì có đôi có cặp.

Mở rộng đường để khí đến với bạn

Hãy đi vòng quanh ngôi nhà và dọn sạch những ngóc ngách tối tăm, bẩn thỉu. Hãy vứt những cây nến đã đốt gần hết hay những bóng đèn đã dùng và thêm vào đó một chút ánh sáng để chào đón những nguồn năng lượng tốt. Hãy chắc chắn rằng cửa chính nhà bạn đang ở trong trạng thái tốt.

Những cái cửa kêu cót két, bị kẹt hay cần phải sửa chữa sẽ chỉ thu hút những nguồn năng lượng xấu mà thôi. Đặt những hình ảnh có hình hai con thiên nga hay thắp sáng hai cây nến đỏ ở góc bên phải phòng ngủ của bạn sẽ giúp cho cuộc sống tình duyên phát triển mạnh mẽ.
seo tổng thể

sớm có người yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi