Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

với anh em luôn là "người thân"..

Go down 
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
với anh em luôn là "người thân".. Left_bar_bleue70/100với anh em luôn là "người thân".. Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
với anh em luôn là "người thân".. Left_bar_bleue991/1000với anh em luôn là "người thân".. Empty_bar_bleue  (991/1000)

với anh em luôn là "người thân".. Empty
Bài gửiTiêu đề: với anh em luôn là "người thân"..   với anh em luôn là "người thân".. Icon_minitimeTue Jun 04, 2013 7:59 pm

anh không nghĩ sẽ phải viết riêng cho em những lời này.
những điều anh và em đã nói chuyện với nhau dù thật nhiều nhưng anh vẫn phải nói lại rằng đó là những gì chân thành nhất trong anh..không tâng cao,son phấn.không đẹp đẽ như hoa.
anh luôn biết điều gì cần trân trọng..sự riêng tư của em..cá tính của em..dẫu có lúc anh không bắt được con " chuồn chuồn" nào vì anh biết bắt nó lại thì lòng anh sẽ nặng thêm thà cứ để nó bay đi thì lòng anh nhẹ nhàng đón những điều nhiệm màu của cuộc sống đang chờ đón anh.đó là quyết định của anh.
anh cũng hiểu rằng khi anh bước vào cuộc sống của em và em bước đến cuộc sống của anh cho dù chúng ta chỉ cách nhau ba vạch " sóng điện thoại " nhưng sự đồng điệu trong tâm hồn là vô giá mà ít khi chúng ta bắt gặp được nhiều lần nên anh luôn ý thức nâng niu gìn giữ trân trọng như trân trọng chính tâm hồn em.vậy nên mỗi cú sốc của em chắc chắn sẽ khiến anh điêu đứng vì anh cũng là con người có cảm xúc như em.khi em buồn trong tim.! anh cố giữ em lại với hiện tại, để em thấy rằng phía trước em luôn có những dòng sông bạt ngàn hoa lục bình tím biếc chờ em dang rộng vòng tay..
em biết không cứ mỗi lần em nói với anh rằng "em biết rồi,,em hiểu rồi.." dẫu nghe có vẻ rất hiền hoà vì giọng em nói nhưng anh vẫn có chút không an tâm................vì em..........
em là người đáng trân trọng..em là người giỏi dang..và suy nghĩ trong em luôn mong muốn "..thoát.."những lối mòn cũ kỹ..đó là điều anh có thể nói rằng " tự hào và khâm phục "về em.
còn nhiều nhiều những điều tốt đẹp như thế em sẽ có được khi em sẵn sàng thực sự...............vì em..............
vì em xứng đáng hưởng những điều tốt đẹp nhất cho riêng mình..
em...thực sự lúc này anh thấy mình yếu đuối...anh luôn có suy nghĩ "nếu anh cạnh em trong thời gian này anh sẽ " đánh cho em thật đau...vì sao ư..? vì khi bị đánh đau bởi roi vọt em sẽ cảm nhận được cái đau ấy còn đau hơn nỗi đau em đang tự mang.sâu thẳm anh rất muốn được ôm em thật chặt vào lòng..ôm siết em trong vòng tay để xoá đi những khó chịu em mang..để mang đi tất cả những u sầu em đang cố sức chịu đựng..và thời gian anh sẽ sẵn sàng đón nhận sự thay đổi tiếp theo của em. và anh hứa vơi với em anh luôn dõi theo em.
http://vnthutinh.com.vn

với anh em luôn là "người thân"..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» Luôn là thế giới của một người...
» Nguoi Dan Ong Ma Toi Luon Ton Trong
» > - Hãy luôn luôn mỉm cười ngay cả khi Bạn buồn...
» Một số mẹo vặt giúp quần áo luôn luôn mới!