Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có bao giờ không anh nhỉ ?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : iu va iu
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 46273

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
có bao giờ không anh nhỉ ? Left_bar_bleue6/10có bao giờ không anh nhỉ ? Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
có bao giờ không anh nhỉ ? Left_bar_bleue8/10có bao giờ không anh nhỉ ? Empty_bar_bleue  (8/10)

có bao giờ không anh nhỉ ? Empty
Bài gửiTiêu đề: có bao giờ không anh nhỉ ?   có bao giờ không anh nhỉ ? Icon_minitimeMon Mar 25, 2013 9:17 am

Có bao giờ…anh nghe những lời đàm tếu về em
Liệu anh có dám nói thẳng với họ rằng…
“Cho dù không tốt, không giỏi giang, xinh đẹp nhưng cô ấy là Người tôi yêu”
Đi bên cạnh anh em như là 1 cô bé chạy theo đuôi thần tượng vậy...
Anh đẹp trai, ga lăng...là mẫu người lý tưởng của biết bao cô gái...
Em là 1 cô bé rất đỗi bình thường...không xinh đẹp hay giỏi giang gì cả...
Tại sao anh lại yêu em nhỉ...tại sao anh không yêu những cô gái khác mà lại là em...
Ý nghĩ này luôn luôn quấn lấy em...không lúc nào rời xa hết
Và em không chịu được nữa nên em đã nói với anh là hãy cho 1 tháng để em suy nghĩ...
Thời gian 1 tháng xa anh là thời gian em đau nhiều nhất...không lúc nào mà em không nghĩ đến anh...và em biết em yêu anh nhiều đến mức nào...
1 tháng sau anh và em gặp lại..
Em đã rất vui...và em định nói là em tin anh, em sẽ yêu anh và chờ anh dù có chuyện gì xãy ra...
Nhưng bất chợt anh nói...mình chia tay đi...
Niềm tin trong em lúc đó vụn vỡ thành nhiều mãnh
Nước mắt em đã không ngừng rơi....
Phải chăng cái giá của sự thử thách là như thế
Và giờ em biết anh đến với em chỉ là vì thương hại em...
Làm sao...làm sao em có thể tin vào ai nữa hả anh...khi chính anh người mà em tin tưởng nhất đã làm tổn thương em...
Giờ đây em không cần ai thương hại em nữa...em sẽ tự đứng lên bằng chính đôi chân của mình...
Tình yêu giờ đối với em chỉ là hư vô...
Tạm biệt anh tình yêu của em...

nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
có bao giờ không anh nhỉ ? Left_bar_bleue0/0có bao giờ không anh nhỉ ? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
có bao giờ không anh nhỉ ? Left_bar_bleue0/0có bao giờ không anh nhỉ ? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: có bao giờ không anh nhỉ ?   có bao giờ không anh nhỉ ? Icon_minitimeMon Mar 25, 2013 3:44 pm

Nhiều lúc em đã ngốc nghếch khi hỏi anh, anh có yêu em không?
Nhiều lúc bản thân cảm thấy tự ti vì em chỉ là cô gái bình thường, em không xinh xắn, giàu có như những cô gái khác. Em chỉ có tình yêu chân thành gửi đến anh.
Chính vì vậy nhiều lúc em sợ, sợ anh không yêu em. Em luôn đặt vô vàng những câu hỏi, anh bảo: "dường như em muốn những câu trả lời tồi tệ nhất nếu vẫn bình thường thì em vẫn cứ hỏi"
Có thể nói, anh là người đàn ông rất chu đáo, lãng mạn, hiểu ý và quan tâm người khác, anh lại rất đẹp trai. Thật ra em đã gặp rất nhiều người đẹp trai, nhưng vẻ đẹp trai của anh rất nam tính. Từ trước đến giờ anh là người đầu tiên hốt hồn em đến thế.
Nhưng anh có biết, Dù yêu anh rất nhiều, nhưng em luôn muốn anh nói thật lòng mình. Yêu là yêu, không thì thôi. Hôm nay em đinh giận anh đó. Vì rất nhiều lần anh không hồi âm tin nhắn cho em. Bận và cảm giác khác anh à. Nếu anh không yêu, anh khó mà nói câu "anh yêu em" lắm phải không? Nhưng đã lâu rồi anh không nói. Anh nói, anh gặp em, anh sẽ nói. Nhưng bao ngày cô đơn để chờ gặp anh sao?
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có bao giờ không anh nhỉ ?   có bao giờ không anh nhỉ ? Icon_minitimeMon Mar 25, 2013 3:44 pm

Tình yêu là vậy em à, em hãy vượt qua nhé!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có bao giờ không anh nhỉ ?   có bao giờ không anh nhỉ ? Icon_minitime

có bao giờ không anh nhỉ ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!