Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cả nhà giúp em với ạ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vidicnguyen
Thành viên mới
Thành viên mới
vidicnguyen

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : hãy trân trọng những gì bạn đã có và đang có
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 40854

cả nhà giúp em với ạ Empty
Bài gửiTiêu đề: cả nhà giúp em với ạ   cả nhà giúp em với ạ Icon_minitimeTue Feb 19, 2013 1:48 am

em là mem mới tham gia vào gia đình này.hiện e đang rất lo lắng cho chuyện tình cảm của mình.em mong mọi người cho e lời khuyên giúp em vượt qua khó khăn này với
chuyện là ntn
e là người miền trung,bạn gái em là người miền bắc,2 đứa yêu nhau nhưng bạn gái e không dám khẳng định tình cảm của mình,nhưng hiện giờ lỗi này lại do chính em gây nên.hôm 14/2 e có gọi điện cho bạn gái (vì chúng em ở cách xa nhau nên không thể gặp đc), trêu đùa bạn gái 1 lúc,nhưng do bạn giá e không dám khảng định là yêu em.nên gét e nói những điều quá thân mật,và mắng em. nhưng mà rồi em phải cúp máy vì bận việc mà chưa có lời chúc nào. em tính vài ngày nữa là kỷ niệm 3 thắng bọn em yêu nhau em sẽ làm cái gì đó đặc biệt để xin lỗi cô ấy, cũng như là làm kỷ niệm cho 3 tháng bên cạnh nhau luôn.và sau đó e cũng quên mất không nhắn tin. giờ 2 đứa đều vào trường học rồi.cả ngày gặp nhau, nhưng bạn gái em giận dỗi,và lần này xem chùng như vỡ lở.còn 2 ngày nũa thôi.cả nhà giúp em với.cho em xin lời khuyên với ạ
anh chị em nào có cách nào hay thì giúp em với nhé.nếu có thể thì nt vào sđt này giúp em với 0987.246.017
em xin cảm ơn
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cả nhà giúp em với ạ Left_bar_bleue70/100cả nhà giúp em với ạ Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
cả nhà giúp em với ạ Left_bar_bleue991/1000cả nhà giúp em với ạ Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà giúp em với ạ   cả nhà giúp em với ạ Icon_minitimeTue Feb 19, 2013 7:08 am

nghe chừng em đang rất hạnh phúc trong tình yêu nên mới sốt ruột lo lắng như vậy..!
việc hờn giận nhau khi yêu là chuyện bình thường mà chúng ta phải chấp nhận, như thế mới hiểu thêm nhiều về người mình yêu được em ạ.
đọc cái tâm sự của em anh nhận thấy em đang lo lắng quá rồi.
_trong bất cứ tình huống nào sự lo lắng chỉ làm mọi việc trở nên rối rắm hơn thôi, và nó cũng không tốt. vậy nên em hãy bình tĩnh lại trước tiên..là tốt nhất đó.
_tiếp theo nếu em thật lòng yêu thương bạn gái của mình bằng tình yêu thực sự trong lòng em thì việc giải thích là nên làm.hãy thoải mái khi làm việc đó, không có sự ép buộc nào đấy.
nếu đã gặp mặt nhau như vậy và thường xuyên rồi thì hãy nói rõ cái lỗi của em với cô ấy.nhớ là nói một cách thoải mái và trung thực.nói hết ra những mong muốn của em cũng như những dự định em làm vì cô ấy.mạnh dạn lên..
xong...hãy để cho cô ấy thấm những lời em nói đừng nói ruột làm gì.nhớ đấy là không được sồn sồn đâu.làm đi em....còn chần chừ gì nữa hử!!!!???/
http://vnthutinh.com.vn
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cả nhà giúp em với ạ Left_bar_bleue0/0cả nhà giúp em với ạ Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cả nhà giúp em với ạ Left_bar_bleue0/0cả nhà giúp em với ạ Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà giúp em với ạ   cả nhà giúp em với ạ Icon_minitimeWed Feb 20, 2013 7:49 pm

Uhm giai đoạn yêu nhau thật sự không phải chỉ có những lúc ngọt ngào đâu bạn à. Nhiều lúc giận hờn mới làm tình yêu thêm mặn nồng hơn. Nhưng phải biết cách giải quyết những giận hờn đó. Theo mình thì con gái rất thích chiều. Có thể bạn sẽ phải chịu một số lời khó nghe từ bạn gái. Nên anh Việt nói đúng. Xin lỗi chân thành và không có sự ép buộc nào cả.
Còn về khoảng cách giữa miền trung và miền bắc. Tuy nói rằng tình yêu là không có giới hạn nhưng thật sự đó là sự đắng đo lớn nhất, nhất là đối với con gái. Điều quan trọng nhất là bạn hãy tạo sự tin tưởng cho cô ấy.
Hi, chúc bạn mau làm lành với bạn gái nhé!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà giúp em với ạ   cả nhà giúp em với ạ Icon_minitime

cả nhà giúp em với ạ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai giúp em với...........
» Giúp bạn của bạn với!
» Co ai giúp tôi với?
» giúp em với!!!
» Chỉ giúp tôi nha các bạn