Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nổi niềm của riêng em

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tinhyeuQ.T
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuQ.T

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la khong hoi han
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42664

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nổi niềm của riêng em Left_bar_bleue0/0Nổi niềm của riêng em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nổi niềm của riêng em Left_bar_bleue0/0Nổi niềm của riêng em Empty_bar_bleue  (0/0)

Nổi niềm của riêng em Empty
Bài gửiTiêu đề: Nổi niềm của riêng em   Nổi niềm của riêng em Icon_minitimeWed Dec 26, 2012 1:51 pm

Giáng sinh ! mọi người ai cũng vui vẻ đón mừng ngày chúa sinh ra, nhưng chỉ riêng tôi...
Một đêm giáng sinh thật buồn. Giáng sinh không có anh. Đây là đêm giáng sinh đầu tiên mà em va anh cùng hẹn với nhau, nhưng khi gần đến giờ mình hẹn gặp nhau a gọi diện thoại cho em và bảo chắc sẽ muộn vì sếp anh gọi anh qua gắp. Anh biết ko em rất buồn bởi vì cả tuần mình đã không gặp nhau rối vậy mà đêm giáng sinh mình cũng ko được gặp nhau. Rồi em lại nhận dược tin nhắn từ anh:" bà xã oi8 anh đang phải tiếp khach với sếp đừng giận anh e nhé" anh biết ko lúc đó e tự hỏi trong anh e là gì a có thật yêu ko? theo a thì e có giận a ko? nếu nói ko là e nói dối, e chỉ muốn chúng mình có thời gian bên nhau nhiều hon, hiểu nhau nhiều hon vậy mà... có lẻ e dòi hỏi quá nhiều đúng ko a?
Hom nay a phải đi hải phòng công tác a xa e cả ngàn km vậy mà truoc khi a đi e cũng ko gặp dược a. Có lẻ trong a ko có e tồn tại có lẻ vì e ko xứng đáng với a, có lẻ e ko phù hợp để đi bên a, có lẻ chúng ta ko cùng đi chung con đường và có lẻ chỉ một mình e hiểu điều đò va co lẻ mình e se âm thằm rời xa a vì như thế e sẽ đở đau hơn để sau này a sẽ nói lên câu chia tay vì lúc đó e sẽ rất đau và có thể e đứng vững trên đôi chân yếu đuối của mình và lúc này đây e rời xa sẻ ko vướng bận cho a va e sẽ ko khóc vì diều này là e quyết định. Chúng ta là hai con đường thẳng song song. Có lẻ diều này anh sẽ ko biết rằng e đã yêu a mất rồi và từ bao giờ e cũng ko biết. Chúc thành công a nhé
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nổi niềm của riêng em Left_bar_bleue70/100Nổi niềm của riêng em Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nổi niềm của riêng em Left_bar_bleue991/1000Nổi niềm của riêng em Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi niềm của riêng em   Nổi niềm của riêng em Icon_minitimeWed Dec 26, 2012 4:21 pm

chào YSL_TINA25 ????
xin gửi tặng bạn bài viết này
Trích dẫn :
Khi tình yêu quay lưng với bạn, bạn hãy cất tiếng cười dù gương mặt bạn có đang hằn lên nỗi đau.

Hãy
khóc cho thỏa thích nếu bạn muốn, hãy ngủ thật nhiều và sau đó lãng
quên. Để những ngày qua không còn gợn sóng, bạn hãy tự giúp mình ...

Chạy vòng vòng trên một con đường yêu kiều nào đấy với những hàng cây rợp bóng, những ngọn đèn đường sáng trong.

Hay bạn có thể vặn rađiô lên và nghe bài hát bạn yêu thích, hoặc nằm dài trên giường nghe tiếng mưa rơi ngoài cửa sổ.

Bạn
có thể đi tìm mua một món gì đấy đã được bán hạ nửa giá. Bạn sợ cô đơn
thì hãy phá lệ một lần: "nấu cháo" điện thoại để trò chuyện với ai đó.
Một cuộc nói chuyện vui vẻ...

Cười với chính mình khi có cuộc điện thoại vào giữa đêm kéo dài cả giờ đồng hồ.

Sắp đến sinh nhật của một người bạn, bạn hãy chọn một món quà ưng ý rồi gói cẩn thận.

Bạn sẽ nhận ra, chính bạn cũng sẽ rất thích nếu được ai đó tặng một quà được gói xinh xắn, đáng yêu.

Cuộc sống có những giá trị tự nhiên mà đôi lúc bạn lãng quên giữa nhịp sống bộn bề.

Và khi đau khổ, người ta lại có thể được xoa dịu bởi những điều giản dị ấy...
http://vnthutinh.com.vn
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nổi niềm của riêng em Left_bar_bleue10/10Nổi niềm của riêng em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Nổi niềm của riêng em Left_bar_bleue10/10Nổi niềm của riêng em Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi niềm của riêng em   Nổi niềm của riêng em Icon_minitimeWed Dec 26, 2012 4:40 pm

Chỉ có vài điều như thế mà xem ra bạn ko có niềm tin cho t.y này rùi à? Mạnh mẽ lên bạn ơi, nếu muốn cùng nhau đi trên con đường dài thì còn rất nhiều thứ phải chấp nhận, phải chịu đựng, bao nhiêu đó chưa là gì đâu.
Tệ . . . ko phải là ko thể gặp nhau đêm giáng sinh, mà là gặp mà như ko gặp.
Cố gắng lên bạn nhe, chúc bạn luôn vui
Angel !
tinhyeuQ.T
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuQ.T

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi niềm của riêng em   Nổi niềm của riêng em Icon_minitimeWed Dec 26, 2012 4:50 pm

that su minh rat met moi khi o ben a ay va minh cung ko bit minh se chiu dung them nhung gi
tinhyeuQ.T
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuQ.T

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi niềm của riêng em   Nổi niềm của riêng em Icon_minitimeWed Dec 26, 2012 4:50 pm

minh se co gan
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi niềm của riêng em   Nổi niềm của riêng em Icon_minitimeWed Dec 26, 2012 6:16 pm

hic, chị ơi hãy mạnh mẻ lên! Hãy tự tin về bản thân mình chị à. Anh ấy đã nói anh ấy yêu chị và gọi chị bằng hai tiếng "bà xã" thì chị hãy tin tưởng anh ấy. Vì tự tin sẽ làm chị suy nghĩ nhiều. Em cũng đã từng như thế nhưng trãi qua việc đó. Thấy những suy nghĩ của mình đã sai. Chúc chị luôn hạnh phúc!!!!!!!! sunny
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi niềm của riêng em   Nổi niềm của riêng em Icon_minitime

Nổi niềm của riêng em
Trang 1 trong tổng số 1 trang