Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thương anh em để đó....@@@

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
thương anh em để đó....@@@ Left_bar_bleue5/10thương anh em để đó....@@@ Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
thương anh em để đó....@@@ Left_bar_bleue9/10thương anh em để đó....@@@ Empty_bar_bleue  (9/10)

thương anh em để đó....@@@ Empty
Bài gửiTiêu đề: thương anh em để đó....@@@   thương anh em để đó....@@@ Icon_minitimeSun Feb 24, 2013 11:53 pm

Với người khác thì...
Lúc em buồn nhất, em sẽ tìm cách chọc ghẹo người khác và quậy phá.
Nhưng thực ra lúc em buồn nhất, em sẽ ngồi 1 mình mặc dù bên cạnh em đầy ấp những âm thanh khác mà sao tim em vẫn cảm thấy lặng lẽ nhất.
Lúc em đau nhất, em sẽ nghe nhạc và hỏi người khác có bài nào hay ko? rồi cười to và nói dở ẹt quá.
Nhưng thực ra lúc em đau nhất, em sẽ ghì chặt tất cả, em khóc bằng nụ cười, em giận bằng ánh mắt và em xoa dịu mình sau bài hát mà em gọi là dở ẹt đó.
Và lúc em cô đơn nhất, em sẽ nằm dài trên giường, ảo giác với ước muốn như 1 ai đó đang ôm chầm lấy em, dù là trai hay gái vẫn cho em cảm giác an toàn.
Nhưng thực ra lúc em cô đơn nhất, chính em đã ôm chầm lấy em, choàng chăn vào người.

=>> Cho nên em chỉ biết sống vì người khác quá nhiều mà giờ tự biến chính mình là người sống 2 mặt..
Với người khác có thể em sống 2 mặt nhưng với anh em luôn sống chân thành, dù đôi lúc em nói dối anh chỉ vì em muốn anh quan tâm em.
Em giận tất cả những gì hôm nay anh đối xử với em mặc dù chính em là người từ bỏ anh trước... nhưng rồi chính em cũng tự tha thứ cho anh tất cả.
Em yêu anh...em yêu nhiếu lắm...phải nói là yêu nhiều hơn chính mình sau bao nhiêu cuộc tình đến với em.
Iu anh mà chính em ko làm được cái gì? thì nói cũng chẳng có ngĩa phải k anh? và em luôn chờ đợi cái gọi là mãi mãi.
Xa anh chính em cũng tự dùng dao đâm mình chứ có phải là hạnh phúc đâu..
Xa anh chỉ mún là người lặng lẽ theo sau anh, chỉ mún là người ở sau động viên anh, là người ở sau nghe anh tâm sự, là người ở sau ôm sau lưng anh và chỉ mún mình la người cuối cùng ngủ sau và hôn anh. Chắc là vì em đã quen có cảm giác bên anh...
Xa anh rồi, em cũng từng suy ngĩ sau này người đi bên anh ko phải là em, em có đau lòng ko? có bùn ko? mặc dù em cứ kêu anh có người khác đi cho em đau lòng nhưng vẫn nhẹ nhàng hơn.
Anh thương em...em làm trái ngược lại... ko phải em ko ngoan, em ko nge lời... mà em ko muốn anh thương em rồi để lại 1 vết thương lòng k tan.
Em chấp nhận làm người ác, em chấp nhận mình là kẻ ích kỉ, em chấp nhận mình lì, chấp nhận 1 mình đối mặt với 4 bức tường trong sự cô đơn và cũng chấp nhận mình là kẻ ngốc.
Xa nhau, em gọi anh bắt đầu dài ra, tin nhắn ít đi, nội dung ít lại và rất tẻ nhạt.
Em gọi nhiều lần...anh bực mình rồi lại nói em muốn nói ì nói đi...
Và 1 ngày nào đó ko tin nhắn ko cuộc gọi nhỡ...anh thấy sao?
ko có em liệu anh có buồn ko? ko em liệu anh có tìm em như 1 gã điên không? ko em liệu anh có sống tốt như anh thường nhắc nhở em trước đó k?
Em thương anh....em sẽ để trong lòng...chờ thời gian anh sẽ hiểu em hơn....
heo iu kun nhưng h kun hãy hỏi lòng mình kun con iu heo nữa ko? 3 năm 3 tháng 24 ngày iu anh...
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
thương anh em để đó....@@@ Left_bar_bleue1/10thương anh em để đó....@@@ Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
thương anh em để đó....@@@ Left_bar_bleue2/10thương anh em để đó....@@@ Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: thương anh em để đó....@@@   thương anh em để đó....@@@ Icon_minitimeTue Feb 26, 2013 9:18 am

mình cũng không biết nói sao nữa ! nhưng lấu lắm rồi mới nhận được những dòng những hàng nhiều cảm xúc vậy, Những hy sinh thầm lặng ! tình yêu quả thực cao thượng ! nếu gặp một người tâm lý chắc hẳn câu chuyện đó sẽ lãng mạng lắm ! chúc bạn có được những gì bạn mong muốn trong tình yêu ! đôi khi chông gai không phải là thử thách mà chính là hạnh phúc trong tình yêu đó bạn ak !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
thương anh em để đó....@@@ Left_bar_bleue5/10thương anh em để đó....@@@ Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
thương anh em để đó....@@@ Left_bar_bleue9/10thương anh em để đó....@@@ Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: thương anh em để đó....@@@   thương anh em để đó....@@@ Icon_minitimeSun Mar 03, 2013 2:49 pm

tks với những lời chân thành của anh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thương anh em để đó....@@@   thương anh em để đó....@@@ Icon_minitime

thương anh em để đó....@@@
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nửa yêu thương !
» Cô yêu thương của em!
» TÁM THƯƠNG
» Gửi Yêu Thương
» Yêu thương là để cho đi...