Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ANH SẼ QUAY VỀ

Go down 
Tác giảThông điệp
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : -Kẻ thù lớn của đời người là chính mình.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47607

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ANH SẼ QUAY VỀ  Left_bar_bleue0/0ANH SẼ QUAY VỀ  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

ANH SẼ QUAY VỀ  Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH SẼ QUAY VỀ    ANH SẼ QUAY VỀ  Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 6:01 pm

"I LOVE YOU "những dòng chữ ấy bây giờ đã phai nhoà trên cát , những bọt sóng biển đã xoá đi từng dấu chân của em và anh .Biển thật đẹp đúng không anh ? biển mênh mông và rộng lớn , biển êm đềm lặng lẽ , có lúc biển lại gào thét dữ dội , những con sóng kia đánh vào bờ như muốn cuốn trôi theo mọi thứ , chằc lúc ấy biển đau lòng lằm, đứng trước biển em thấy mình thật nhỏ bé , nỗi đau của em so với biển nó không là gì cả .
Vũng Tàu vẫn đẹp như ngày xưa anh nhỉ . Có những ánh sao trên bầu trời và cả vần trăng kia nữa họ đã là chứng nhân cho tình yêu của chúng ta , anh với em tay trong tay và đi đến bến bờ của hạnh phúc ... Em vẫn đang đứng ở đây để đợi anh quay về , anh biết không? bờ cát ấy vẫn gọi tên anh và ngọn sóng vẫn chờ bước chân anh quay về , Dù biết rằng ta đã mất nhau mãi mãi nhưng sao con tim em vẫn mong chờ một ngày anh sẽ quay về . Anh biết không ? trong giấc mơ em đã thấy anh quay về em gọi tên anh , em gọi mãi gọi mãi mà anh vẫn khô ng trả lời , em bật khóc , những giọt nước mằt như vỡ oà , em đã khóc như chưa bao giờ khóc , khóc cho anh , khóc cho em , khóc cho những kỉ niệm của chúng ta .“Khóc cho lần yêu cuối để nước mắt tan vào mưa nhớ, dẫu biết bàn tay ấy sẽ ấm áp bên bàn tay khác. Lối đi nào cho em, em đi tìm 1 cơn mưa, lối đi nào cho anh, anh đi tìm hạnh phúc riêng"
Anh ơi . anh có nghe thấy gì không ? bờ cát ấy vẫn gọi tên anh và chờ mong anh quay về , em sẽ ngồi đây , ngồi gấp những vì sao ước để luôn cầu chúc cho anh được hạnh phúc .
Dòng chữ năm nào trên cát nay đã tan tận vào hư vô, từ giờ trở đi em sẽ chôn sâu vào trái tim bóng hình anh .

Biết chẳng thể nào quên được tất cả ,... em bước đi mà sao vẫn cứ mơ hồ , kí ức là vô thức , giá mà quên được tất cả phải không anh ....

Được sửa bởi thienthanh ngày Mon May 09, 2011 12:47 am; sửa lần 6. (Reason for editing : MỌI CẢM NHẬN VỀ BÀI VIẾT XIN GỌI - NHẰN TIN GỞI VỀ SỐ 0905068149 CÁM ƠN CÁC BẠN)
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : -Kẻ thù lớn của đời người là chính mình.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47607

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

ANH SẼ QUAY VỀ  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH SẼ QUAY VỀ    ANH SẼ QUAY VỀ  Icon_minitimeFri Feb 22, 2013 4:17 pm

biết chẳng thể nào quên được tất cả , .. em bước đi mà sao vẫn cứ mơ hồ m kí ức là vô thức , giá mà quên được tất cả phải không anh

ANH SẼ QUAY VỀ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !
» Hãy quay về bên anh
» Quay về đi anh.
» ký ức quay về
» quay lại nơi bắt đầu.em nhé