Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi đau vô tình...

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nỗi đau vô tình... Left_bar_bleue0/0Nỗi đau vô tình... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nỗi đau vô tình... Left_bar_bleue0/0Nỗi đau vô tình... Empty_bar_bleue  (0/0)

Nỗi đau vô tình... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi đau vô tình...   Nỗi đau vô tình... Icon_minitimeSat Feb 23, 2013 10:53 am

Có một người đã khóc vì mình. Mặc dù mãi mãi em không muốn nhưng anh ấy đã khóc. Lần đầu tiên trong cuôc đời em đã khóc theo anh. Bởi vì em không phải là người vô cảm. Vì em là người có trái tim nên em đã nói sự thật.
Lần đầu nói chuyện với anh, em cảm thấy anh là ngưòi đàn ông yếu đuối, thiếu đi sự tự tin. có lẽ bởi vì anh đã từng thất bại. Anh nói chỉ khi nói chuyên với em, anh cảm thấy rất vui. mỗi ngày anh điều mỉm cười. Em thấy vui lắm. Niềm vui đó xuất phát từ sự chân thành của em đó. Nhưng không ngờ, em đã sai thật rồi. Một người cô đơn, một người chỉ nghĩ có làm việc,...còn đỡ hơn một người bị tổn thương trong tình yêu phải không anh??? Mặc dù em chưa từng nói, em thích anh, em yêu em. Nhưng em đã sai thật rồi. Có lẽ vì em đã không thẳng thắn ngay từ đầu. Lúc em biết, anh có tình cảm với em. Em lãng tránh, em không trả lời những câu hỏi của anh, em từ chối gặp anh.hic. em xin lỗi.
Thật ra lần đầu gặp anh, em rất vui. Anh rất chu đáo . Lần đầu gặp vậy mà anh đã mua thuốc ho cho em. Em cảm động vì tình cảm chân thành của anh- Một người bạn mà em chưa từng gặp. Cảm nhận đầu tiên đó là em biết mình không thể làm anh buồn, vì em thấy sự yếu đuối từ anh, mặc dù anh tỏ ra rất bình tĩnh, mạnh mẽ.

Lần đầu tiên anh khóc vì một cô gái. Anh nói em là người đầu tiên làm anh nhớ nhiều nhất,vui nhiều nhất, buồn nhiều nhất, giận nhiều nhất, khó khăn nhất, và nan nĩ nhiều nhất...Cái gì cũng nhất trong cuộc đời anh. Có lẽ vì thế mà anh đã khóc nhiều nhất vì em. Thật ra, em hiểu tình yêu mà. Em có thể nói em yêu anh. Mặc dù em vẫn chưa yêu anh.Nhưng em đã không nói. Bởi vì em hiểu tình yêu cần có sự chân thành. Bây giờ anh buồn, anh bị tổn thương . Em thật sự không muốn nhưng rồi sẽ qua thôi. Em chỉ muốn là một người bạn chân thành, một cô em gái thật lòng muốn anh tốt, anh vui,...còn tình yêu thì. Em yêu anh ấy, dù khoảng cách xa xôi, dù em không biết biết bao nhiêu trở ngại, dù em từng do dự vì em không còn trẻ nữa, dù em và anh ấy không thể đến bên nhau,...nhưng hiện tại em vẫn yêu anh ấy. Nên em không thể yêu ai khác,...

Có lẽ mãi mãi anh không đọc được những lời nhắn này của em. Nhưng từ trong thâm tâm em. EM muốn anh hãy vui lên, hãy mạnh mẽ, hãy cố gắng sống thật tốt. Em không phải là cô gái như anh nghĩ, Yêu nhau dù nghèo khổ khó khăn em cũng chịu.chúc anh hạnh phúc.

Nỗi đau vô tình...
Trang 1 trong tổng số 1 trang