Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mưa...!!!!

Go down 
dautien_vaduynhat
littlecat
honghanh_kt3
HÀN PHONG
Trần Thị Bảo Ngọc
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mưa...!!!! Left_bar_bleue10/10Mưa...!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeTue Apr 12, 2011 4:25 pm

Mưa!

Lại mưa nữa rồi, những hạt mưa nặng trĩu rớt ngoài hiên như xoáy vào lòng em một nỗi buồn day dẳng, lạnh buốt. Giá mà giờ này có anh bên em, ôm lấy em để em cảm nhận hơi ấm của anh truyền cho em thấm vào từng thớ thịt……Em nhớ anh lắm……Bây giờ thì chỉ còn một mình em ngồi đây nhớ về những chuyện đã qua, cố gợi lại kỉ niệm của một thời êm ấm. Có lúc bản thân lạc loài trong kí ức, em như muốn trốn chạy khỏi những nỗi đau mà thực tại đã và đang mang lại cho em.

Mình đã chia tay rồi……chia tay thật rồi nhưng tại sao em vẫn ko chịu tin vào sự thật đó, em vẫn nghĩ rằng anh vẫn còn bên em, chỉ là anh đang đứng đâu đó hơi khuất tầm nhìn em, anh đứng ở một góc để quan sát em, để thử xem em có tỏ ra nhớ anh như em vẫn nói hay ko thôi……..Em cố chấp quá đúng ko anh. Tại em quá ngây thơ, em quá tin vào tình yêu chúng ta, em ko nghĩ là một ngày nào đó em sẽ mất anh, lúc nào em cũng cần anh bên em, cần anh che chở, nhưng mà hôm nay anh đã xa em rồi, em hụt hẫng, chơi vơi lắm

Em ước chi chúng ta mãi yêu nhau, ước gì anh đừng bỏ em mà đi. Em biết em ko thể níu kéo những thứ ko thuộc về mình, em ko nên giữ anh lại khi mà tình yêu anh ko con dành cho em nữa nhưng từng ngày qua đi nỗi nhớ trong em cứ cồn cào, nhức nhối lắm anh àh.

Anh ko thể biết em đã xót xa đến dường nào khi hôm anh nói tiếng chia tay, em buông tay anh ra và lẳng lặng đi về trên con đường vắng, đêm, sương xuống lạnh giá, một mình, thực sự em ko biết lúc đó mình nên đi về đâu nữa. Bước chân em mệt nhoài, nhìn khắp xung quanh đâu đâu cũng thấy hình bóng anh, phảng phất hơi ấm anh. Về đến nhà rồi bỗng dưng em lại dắt xe đi ra, và lần này em lao thật nhanh trên đường, em chạy một cách vô định hướng….. nước mắt bắt đầu rơi….. em ko chấp nhận ngay được sự thật đó, nó khiến em quá bàng hoàng và em suy sụp hoàn toàn anh àh.

Tại sao lại như vậy????? …….“Anh hết yêu em rồi, anh không thể miễn cưỡng mãi được, như vậy em sẽ khổ thêm thôi”…….. Từng lời anh nói như lưỡi dao cắt vào tim em vậy, em đau quá nhưng nói thế nào để anh hiểu được đây……Mưa ngoài kia sao ko thể cuốn trôi dùm em tất cả những kí ức về anh, để em bớt nhói lòng, bớt đau đớn mỗi khi nghĩ đến anh, để em quên mình từng hạnh phúc bên nhau như thế nào, để em nhớ anh và em bây giờ đã mỗi người mỗi ngã…….
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeWed Apr 13, 2011 2:48 pm

Mình đọc bài của bạn thấy bạn đang buồn lắm , hãy cố gắng lên bạn nhé , mình hy vọng bạn sẽ có niềm vui và Hạnh phúc trong cuộc sống hơn
tặng bạn nè
http://http//:vietgiaitri.com.vn
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeWed Apr 13, 2011 10:46 pm

thanks admin rat nhieu, em se co vuot qua tat ca nhung kho khan trong cuoc song, se co gang song that tot. Mac du nguoi ay ko con ben em nua nhung em van nguyen cau nguoi luon duoc hanh phuc, va trong sau tham tam hon em van mong mot ngay nao do nguoi ve ben em
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeSat Apr 16, 2011 12:09 am

...Mưa, lại một đêm nữa mưa rả rích ngoài trời, tại sao mỗi lần mưa đêm lại làm cho nỗi nhớ của em thêm cồn cào như vậy hả anh? Em ko quên anh được, tại sao lại như vậy cơ chứ? Em ghét em, em hận bản thân nhu nhược quá, ko thể mạnh mẽ khi xa anh. Mưa ơi, xin đừng rơi nữa mà, em sắp chết ngạt trong mớ hỗn độn những kí ức về anh mất rồi...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 4:38 pm

mưa nữa rồi ... sẽ còn bao nhiêu cơn mưa nữa mà nước mắt e và những giọt mưa hoà làm 1 đây a? mưa làm e nhớ đến a, nhớ kinh khủng và đau ... đau cũng đến xé lòng
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49321

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 5:12 pm

khi nỗi nhớ hòa quyện với niềm đau....nhớ nhung trong vô vọng sẽ kéo theo nỗi đau đến xé lòng..
Khách vi
Khách viếng thăm

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 10:22 pm

khi ta chờ đợi 1 điều gì đó mà mình biết là sẽ ko tới thì sự chờ đợi đó thật sự mệt mỏi.khi nhớ về kỉ niệm về người mình yêu tha thiết thì nỗi nhớ đó làm lòng ta đau........đau đến xé lòng
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 9:34 pm

Mưa...!!!
Tim em thấy nhói, cảm giác này giống như 1 năm về trước ngày chúng ta bị chia cắt đôi nơi, ngày ấy mình yêu nhau thật lòng, nhưng vì sự phản đối từ hai gia đình mà phải mỗi đứa một phương. Chia tay, mưa rơi phớt lạnh, se sắt cái tâm hồn trống rỗng trong em.

Mưa...!!!
Hồn em lạnh giá, anh chọn ngày hôm nay để đóng băng nó 1 lần nữa, em thất vọng về anh quá nhìu rồi anh ak, ko đủ bao dung, ko đủ cao thượng để thứ tha thêm lần nào nữa.

Mưa...!!!
Ok, ta chia tay
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 9:05 am

tại sao mỗi lần mưa lại làm người ta có nỗi nhớ da diết tới vậy nhỉ?
mưa .....mưa nước mắt
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 10:59 pm

Mưa...!!! Mưa nữa rồi anh ah, cơn mưa đầu tháng Bảy, còn mấy ngày nữa thì chàng Ngưu và nàng Chức sẽ gặp nhau, họ yêu rồi cũng chịu khổ đau như mối tình của em và anh vậy. Cơn mưa lúc chiều làm em ướt sũng cả người, em đi dưới mưa rất lâu, chẳng biết giọt nước mưa nào rơi trên má nóng hổi, sao mưa không cuốn hình ảnh anh đi khỏi tim em?
Mưa...!!! Em lạnh quá, lạnh cả thể xác và tâm hồn, ước gì giờ này có anh ở đây.
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 11:12 pm

mưa lại về đó anh, cơn mưa mùa thu làm tim em nhớ anh, mùa thu năm trước mình cùng nhau đi dưới mưa, vậy mà bây giờ anh đã xa em, tất cả chỉ còn là ký ức, mưa...lại về...em khóc...nhớ...anh...Crying or Very sad
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 10:30 am

Mưa...!!!
Cả đêm qua em nằm lắng nghe mưa ngoài hiên rả rích, cơn mưa đêm kéo dài, thú vị lắm anh à. Mưa đêm làm cho nỗi nhớ về anh thêm cồn cào da diết, em nhớ về cái khoảnh khắc được đi cùng anh dưới mưa, tay nắm tay, cảm giác ấm áp vô cùng. Sáng dậy mỉm cười, hơi ấm anh dường như vẫn còn phảng phất đâu đây, em nhớ quá!
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 12:13 pm

Mỗi lần mưa là mỗi lần trái tim em lại thổn thức nhớ về anh. Em buồn! Phải chăng trời cũng khóc cho mối tình dang dở của em?
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 10:45 pm

Mưa...!!!
Sao hôm nay em bỗng ghét cơn mưa chiều bất chợt ấy thế nhỉ, nó làm em chẳng thể ra ngoài với đám bạn, mưa xuống vội vã và kéo dài, em đành phải chôn chân ở nhà, chán quá đi. Còn mấy ngày nữa là sẽ đi học trở lại, nản, ko muốn làm gì lúc này cả. Anh thì ở xa, không có em bên cạnh loi nhoi chắc anh dễ thở hơn nhìu đúng không? Mà chắc gì anh còn nhớ đến em, tự em an ủi bản thân vậy thôi, cho qua ngày.
Mưa chiều thị trấn buồn lắm anh à. Ai cũng tất bật vội vã thu dọn mọi thứ sợ ướt nước, còn bx của anh thì lại đi ra ngoài trời tìm đến với mưa, cũng không để làm gì, chỉ muốn mưa cuốn đi mọi muộn phiền cho lòng nhẹ bớt, để...nước mắt hòa theo mưa...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeTue Aug 09, 2011 10:15 am

Mưa...!!!
Cơn mưa đêm qua dường như muốn kéo dài vô tận, nằm cuộn tròn trong chăn em bỗng rấm rức khóc, cũng chả hiểu vì sao lại như vậy nữa anh ak. Em bắt đầu ghét mưa đêm rồi đó, nó khiến em cảm thấy nỗi cô độc càng dâng cao hơn... Anh! Một tuần suy nghĩ không đủ để anh đưa ra quyết định hay sao? Sao đối diện em thì anh làm lơ tất cả? Em rất muốn biết câu trả lời, càng nhanh càng tốt, em mỏi mệt lắm rồi...!!!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 11:06 pm

Mưa...!!!
Mưa đêm nay không lớn nhưng đủ lạnh để em cuộn mình trong chăn, ước gì em cũng có thể cuộn cả con tim em lại vì nó đang cứ nhức nhối lắm anh ak!

Em nhớ anh!

...!!!...

Sao cứ mỗi khi mưa là tâm trạng em lại trở nên như thế này nhỉ? rã rời, mỏi mệt...em muốn chạy trốn tất cả, em thấy mình nhỏ nhoi quá, cô độc quá...
Nghe đi nghe lại bài "Đêm nghe tiếng mưa" mà chị Ngọc tặng, nỗi buồn càng thấm sâu hơn "Người hỡi...nhớ anh biết bao đêm rồi...tiếng mưa vẫn rơi ngoài hiên dường như mưa cũng nhớ thương đến ai vô cùng..."
Mưa ơi! có phải mưa cũng đang như mình, mưa cũng nhớ người ấy lắm phải không hả mưa??!!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 9:04 am

Sáng nay thức dậy thấy đường ướt, đêm qua lại mưa, sao mình không cảm nhận được nhỉ, hay là tại cái mỏi mệt nó nhấn chìm mình vào những mộng mị rồi mình quên đi tiếng mưa??... Mưa hư nhé, sao không đánh thức mình để mình khóc cùng mưa, mình đang muốn khóc lắm đấy nhưng mấy hôm nay nước mắt cứ lặn đâu mất, chỉ còn lại mình và gương mặt vô cảm với mọi người xung quanh, mình muốn tìm lại cảm xúc cho mình, thật mà...
"Sao đêm qua tới 12h mới ngủ, thức hoài bịnh nữa cho coi, em yếu lắm rồi đấy, hay tại mưa lớn quá không ngủ đc?", tin nhắn chào buổi sáng của người ấy đấy, chưa thấy ai chào buổi sáng mà như vậy, hì. Ủa nhưng mà sao xã biết mình thức tới 12h? Biết mưa nữa? Hay là.......

uk thì có lẽ vậy...

Mưa...!!!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 4:10 pm

Cơn mưa chiều làm không khí đỡ oi bức hơn nhưng sao lại mang đến cho mình tâm trạng buồn thế này. Nhắn tin cho anh thì anh nói làm biếng quá, chán, nằm 1 mình nghe nhạc, hôm nay anh sao thế nhỉ, lúc sớm thì nhắn cho mình, giờ nhắn lại thì ko thích nói chuyện, anh cũng dỗi nữa ak??... haizzz
...
lộp bộp...lộp bộp...
...
Lại mưa lâm râm tiếp rồi, gì vậy nhỉ, ak hum nay rằm tháng bảy, mà mưa vậy hoài sao đi đâu đc, lại chán, hết sách để đọc luôn rồi... haizzz
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 6:44 pm

trời lại mưa, nỗi buồn ngày nào lại ập vào trái tim như cơn mưa vội về...khóe mắt ai lại cay cay...
có phải mưa cố ý làm ta buồn đâu? Tội mưa, vì mưa mang quá nhiều kỉ niệm của ta về người ấy...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 10:27 am

sao vậy nhỉ? mưa nữa ak... mới sáng là đã mưa, tháng này cứ hết sáng rồi chiều, mưa rả rích, mưa bất chợt, ghét quá cái cảm giác ẩm ướt... mà hình như khoé mắt cũng ẩm ướt theo mưa mất rồi... tự nhiên...nhớ anh quá...!!!
Ôi, mưa...!!!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 8:30 pm

Chiều nay mưa lớn quá anh ak, mưa ngập cả phố phường, sấm chớp ầm ầm, em rút mình vào chăn vậy mà gió cũng cố gắng len lỏi qua da khứa nát trái tim em, em đau quá. Chắc anh ko biết thái độ của anh lúc gọi cho em nó khiến em như thế nào đâu? Băng khoăng, khó chịu, vậy mà trời còn nỡ trút cơn mưa se sắt thêm cho nỗi buồn của em.
Ghét mưa rồi đấy, lại lựa lúc ta buồn mà rơi rơi, khóc cùng ta đấy hử? Ta ghét ta yếu đuối quá, mà mưa cũng yếu đuối theo ta, hai chúng ta sao giống nhau thế nhỉ?
Mưa...!!!
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mưa...!!!! Left_bar_bleue0/0Mưa...!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mưa...!!!! Left_bar_bleue0/0Mưa...!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeSat Aug 20, 2011 4:24 pm

bé của chị!
cố lên em nhé.
phía cuối nỗi đau là hạnh phúc
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 8:58 pm

Mưa từ chiều tới giờ ko dứt nổi, suốt đoạn đường về nước mưa cứ tạt vào da mặt, rát kinh khủng, nhưng mình thích thế, đi dưới mưa sẽ không ai biết là mình đang khóc... Cám ơn mưa nhé, lúc nào mưa cũng bên mình lúc buồn, chỉ có mưa là lắng nghe mình giãy bày tâm sự và cũng chính mưa xoa dịu nỗi đau trong mình. Mưa à, người ấy lại tổn thương mình, mình buồn lắm đấy, tại sao tất cả những gì mà cả hai cố gắng gầy dựng trong ba năm lại có thể phủi đi nhanh đến vậy đc chứ? Mình đã tha thứ tất cả những lỗi lầm của người ấy nhưng bây giờ vẫn ko thay đổi đc gì. Người ấy sống quá ích kỉ mưa há, sao người ấy ko một lần đặt bản thân vào vị trí của mình để suy nghĩ, để cảm nhận? Mà thôi mình ko trách, yêu mà, mình sẽ để thời gian lựa chọn giúp mình câu trả lời đúng đắn, còn bây giờ... đắp chăn thôi, mưa hoài lạnh quá Wink ...!!!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 3:35 pm

Cơn mưa đêm qua lớn thật đấy, lạnh kinh khủng. Nằm co ro trong chăn mình lại nhớ anh, ngoài kia mưa rơi buồn quá, mưa thức cùng mình phải ko?

Em ko thể quên anh, tại sao lại như vậy? Em ghét em quá, lại yếu đuối nữa rồi, có lần anh từng dặn mưa ko đc chọc em khóc nhưng mà bây giờ chính anh đang làm điều đó thay mưa đấy. Crying or Very sad
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 7:58 pm

Ngày nào trời cũng mưa, chán thật. Anh ak anh đang làm gì, có nhớ em ko? Em nhớ anh quá, ước gì trời ko làm cơn mưa bất chợt thì em đã có thể chạy đến bên anh rồi. Anh ko cho em đi vì sợ em bệnh thêm nhưng anh biết em rất muốn gặp anh ko???? Crying or Very sad
Mưa ơi... pùn quá!
Sponsored content

Mưa...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa...!!!!   Mưa...!!!! Icon_minitime

Mưa...!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next