Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc chơi "bất quy tắc"

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cuộc chơi "bất quy tắc" Left_bar_bleue10/10Cuộc chơi "bất quy tắc" Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cuộc chơi "bất quy tắc" Left_bar_bleue10/10Cuộc chơi "bất quy tắc" Empty_bar_bleue  (10/10)

Cuộc chơi "bất quy tắc" Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeTue Dec 04, 2012 9:28 pm

Em mệt rồi anh à, đừng phiền em nữa, hãy để em bình yên những tháng ngày ko anh
Em đã chọn cho mình cách sống lặng lẽ hơn, tuy đôi lúc cô đơn đến tận cùng nhưng ít ra sẽ ko tổn thương ai thêm nữa
Anh đi đi, ko cần,và cũng ko nên quay lại đây tìm em làm gì, hết thật rồi, em ko còn gì cho anh nữa đâu
Anh còn muốn gì ở em nữa hả anh?
Tình yêu - không
Sự thương hại - không
Cảm giác níu kéo - lại càng không
Em hết yêu anh rồi, thế nên anh cũng dừng yêu em đi nhé!
.
.
.
Em đang nói dối đấy, nhưng anh cứ tin đi, tin và bước ra khỏi cuộc đời em đi, nhẹ nhàng thôi mà anh, anh rời xa em bao nhiêu lần rồi mà, nên em nghĩ việc đó nếu 1 lần nữa, và cũng là lần cuối cùng thì em tin anh làm được
Bây giờ anh xa em dễ hơn là quay lại với em đó, vì giữa chúng ta đã tồn tại 1 khoảng cách quá lớn không thể lấp đầy
Anh không còn tin em, và em cũng vậy
Mà anh cũng hiểu 1 điều "yêu là phải tin nhau, nếu không tin thì đừng yêu, vì tình yêu mà không có niềm tin chỉ là cánh cửa đẩy người ta xuống địa ngục"
Em biết anh rất mệt mỏi khi ở cạnh em, anh luôn nói em chỉ mang đến phiền phức và khó xử cho anh, em lắm lời, em khó hiểu, em ương bướng, em vô tâm,.... Em là thế đấy, luôn là em với muôn vàn khuyết điểm, nên anh đâu cần lưu luyến làm gì.
Xa em, anh sẽ tốt hơn, thoải mái và tự do với cách sống anh đã lựa chọn, với những người đàn bà cần anh, biết lo lắng quan tâm anh và cho anh được những thứ anh muốn
Họ có tất cả, và họ sẵn sàng đạp đổ hình ảnh em trong anh để anh đến bên họ
Em nhỏ bé, vung về, thứ em có chỉ là tình yêu dành trọn cho anh, là thứ anh ko cần
Thế thì đâu có khiến anh phải mất nhiều thời gian để phân vân, phải không anh?
Giây phút anh nghe những lời nói dối đáng tởm ấy, em chẳng trách cứ gì anh đâu, chỉ thấy khinh con đàn bà giả tạo đó, và cũng hơi khó chịu khi nghe người ta nói sai sự thật về mình
Em sẵn sàng tát thẳng vào mặt những ai dựng chuyện, và với con đó, cho dù có là con đàn bà của anh thì cũng đâu phải ngoại lệ
Em xin lỗi nhưng còn cái tát dành cho anh, em chẳng cần anh phải nhớ ra người anh cần là ai, vì giờ đây trong em anh đã không còn ý nghĩa gì nữa, chỉ là em muốn để cho anh tỉnh ngộ, em không muốn chứng kiến người em từng yêu thương trở thành 1 thằng khờ, thế thôi.
Tình yêu gầy dựng từ sóng gió qua 4 năm cũng không bằng những câu nói nửa miệng 1 2 ngày, em thấy buồn cười lắm.
Em cười cho em quá ngốc, quá khờ, dành hết yêu thương cho 1 người không xứng đáng
Em biết quá rõ,quá đủ rồi, không phải cái gì mình dành dụm, nâng niu, gìn giữ thì đến cuối cùng nó sẽ là của mình, có khi chỉ là lo thừa cho chồng tương lai của đứa khác mà thôi.
Giờ thì em đã hiểu 1 điều
Cuộc đời là 1 trò chơi
Và luật chơi là "bất quy tắc"
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cuộc chơi "bất quy tắc" Left_bar_bleue0/0Cuộc chơi "bất quy tắc" Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cuộc chơi "bất quy tắc" Left_bar_bleue0/0Cuộc chơi "bất quy tắc" Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 10:41 am

Tình yêu bây giờ thật sự gặp nhiều sóng gió. Có lúc thổn thức vì nhớ thương da diếc nhưng liệu bây giờ quay lại có ý nghĩa gì không? Chỉ làm cả 2 càng đau thui. Thế thì mong ai kia hãy xem mình như một giấc mơ. Mãi mãi không tìm nhau nữa.
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47537

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 11:01 am

có thể nhớ có thể quên
có thể đến có thể đi
mà sao có thể nói không thể làm
Crying or Very sad mình hiểu tâm trạng của bạn lắm điều mà mình không làm được là từ bỏ
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeTue Dec 11, 2012 7:54 pm

.Đôi khi mún bật khóc nhưq lại sợ nước mắt đánh thức nỗi đau...
.Đôi khi tưởnq đã có nhau nhưnq nhận ra mình khônq là qì cả ...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeThu Jan 03, 2013 6:30 pm

Qua thời gian con người rồi cũng dần thay đổi ..
* Chẳng còn là ai của hôm qua nữa ..
* Sẽ bớt ngờ nghệch như ngày nào ..
*Lớn rồi phải chính chắn, thấu đáo hơn về tất cả mọi việc ..
Cái gì qua rồi hãy để nó qua đi ..
* Vui - giữ lại ..
* Buồn - vứt đi ..
Hãy sống theo cách mà mình muốn.!!!
songho1215
Thành viên mới
Thành viên mới
songho1215

Nam
Châm ngôn sống : cháy hết mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 40721

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeMon Mar 04, 2013 5:35 am

Hellangel , anh có thể hiểu được phần nào những nỗi đau trong em, hiểu phần nào những diễn biến tâm trạng của em ( em đã nói hết mọi người nghe đó thôi). Tuy chưa quen , chưa biết, chưa hề trò chuyện với em, nhưng anh có 1 sự đồng cảm sâu sắc, bởi vì, theo anh hình như tất cả những trái tim đều dùng chung 1 mật mã, đặc biệt là những trái tim đã từng biết loạn nhịp thương yêu. Rồi những tháng ngày bình yên liệu có quay về ? Cảm giác lâng lâng khi yêu và được yêu có được nếm lại hay mãi mãi chỉ còn trong ký úc? Đến đây có thể ai đó sẽ nói tùy ông Trời. Ông trời , nhìn góc độ nào đó, có vẻ gian trá lắm. Ông thương người này thật lòng, thương người kia giả dối. Khi đã cho ai đó tình yêu, sao lại có lúc ông lấy lại tình yêu đó ? Vô tâm nhất là Ông trời ! Thôi thì ta _ những người từng nếm trãi sự phản bội_ hãy tự biến mình thành cái máy tính vậy : thích thì save as , không thích thì delete ! Như vậy có khi lại hay em ạ...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeMon Jun 29, 2015 12:49 am

7 năm, đủ rồi phải không a? Để còn kịp nhận ra mình đã lãng phí quá nhiều thời gian cho những gì không xứng đáng. Thì từ bây giờ chúng ta nên cho đối phương một cơ hội mới với một người mới tốt đẹp hơn, hạnh phúc hơn. E và a là 2 đường thẳng song song, cứ như vậy lại đơn giản và dễ thở hơn nhiều.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeTue Jul 07, 2015 3:46 pm

Thật là một thời gian dài. Hic
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44728

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cuộc chơi "bất quy tắc" Left_bar_bleue9/10Cuộc chơi "bất quy tắc" Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeSat Aug 15, 2015 3:28 pm

chị ơi dạo này chị sao rồi, lâu lâu mới lên thây chị đăng bài buồn quá
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitimeSat Oct 24, 2015 9:49 am

chị vẫn ổn pé nhi ơi. tại giờ chị bận quá hok có thời gian onl nữa. chị nhớ cả nhà lắm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chơi "bất quy tắc"   Cuộc chơi "bất quy tắc" Icon_minitime

Cuộc chơi "bất quy tắc"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Topic:Thơ Tình
» Những chiếc lá chơi vơi giữa trống vắng cuộc đời
» Trò chơi ly dị ( sưu tầm)
» TRÒ CHƠI THẢ THƠ
» Trò chơi ..của gió