Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55796

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Left_bar_bleue90/100Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Left_bar_bleue100/100Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Empty_bar_bleue  (100/100)

Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em   Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Icon_minitimeSat Apr 25, 2009 5:00 pm

..............................

Được sửa bởi nguoidensau ngày Thu Oct 08, 2009 1:45 pm; sửa lần 2.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em   Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Icon_minitimeSat Apr 25, 2009 9:53 pm

hic,tình yêu dù có nồng nàn đến đâu thì cũng ko nên quan tâm quá mức như vậy dễ làm cho ngkhac khó chịu mà thôi.ai cũng có một không gian riêng cho mình mà dù cho người ta vẫn yêu mình,vẫn luôn muốn mình quan tâm đến họ.dù ở xa nhưng nếu 2 trái tim hướng về nhau,quan tâm,động viên thì vẫn hph mà.tình yêu lâu dài là phải làm sao cho cả hai cảm thấy thoải mái,đừng tạo áp lực sẽ dẫn đến sự nhàm chán,đôi khi sẽ dẫn đến chia tay dù không ai muốn điều đó xảy ra.ai mà ko mong người yêu mình quan tâm nhưng quan tâm thế nào làm người khác không nhàm chán là tùy thuộc vào suy nghĩ của mỗi người.mong bạn sẽ thay đổi 1 chút để có hph lâu dài.
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Left_bar_bleue90/100Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Left_bar_bleue100/100Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em   Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 8:54 am

khi người ta ghen tuông, tức giận và nghi ngờ ấy là khi người ta sợ hãi, sợ mất đi tài sản quý giá của cuộc đời mình, đó là tình yêu!
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em   Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Icon_minitimeMon May 18, 2009 10:21 pm

..............
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em   Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em Icon_minitime

Cho anh ngạt thở trong tình yêu của em
Trang 1 trong tổng số 1 trang