Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em hãy......!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Em hãy......! Left_bar_bleue8/10Em hãy......! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em hãy......! Left_bar_bleue10/10Em hãy......! Empty_bar_bleue  (10/10)

Em hãy......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em hãy......!   Em hãy......! Icon_minitimeSat Nov 17, 2012 3:58 pm

Tình yêu chỉ đến với những người vẫn còn niềm tin khi đã từng bị thất vọng. Nó chỉ đến với những người vẫn còn muốn yêu khi họ đã từng bị tổn thương. Chỉ cần thời gian một phút thì bạn đã có thể cảm thấy thích một người. Một giờ để mà thương một người. Một ngày để mà yêu một người.
Nhưng mà em sẽ mất cả đời để quên một người. Chính vì thế mong em đừng bao giờ đi yêu một người chỉ vì bề ngoài diện mạo đẹp đẽ của họ tại vì cái đẹp đó rất dễ bị phai tàn. Và đừng bao giờ yêu người ta chỉ vì tiền tài danh vọng, tại vì những cái đó đều sẽ tan theo mây khói. Em hãy chọn một người mang lại được nụ cười trên môi của em tại vì chỉ có nụ cười mới có đủ quyền lực xua tan màn đêm u tối trong em…..

Em hãy chọn một người mà muốn những thứ tốt nhất đến với em và sẵn sàng để sự vui vẻ của em trên hết mọi thứ; trên cả sự vui vẻ của chính mình. Em hãy chọn người mà em có thể cùng tâm sự, chia sẻ niềm vui với nỗi buồn, sẵn sàng ôm em vào lòng khi cần thiết và hoàn toàn hiểu rõ tất cả về em và những gì em muốn. Em hãy chọn người mà chịu bỏ hết tất cả thời gian quý báu của họ để đến với em và không bao giờ đòi hỏi bất cứ điều gì ngoại trừ được nghe lời nói dịu dàng của em và làm một nơi nương tựa tốt nhất khi em cần đến…..

Tình yêu bắt đầu từ một nụ cười, chớm nở bằng một cái hôn và cảm nhận được từ những cái ôm ấp dịu dàng. Một tình yêu thật sự không thể xây dựng từ những mâu thuẫn đổ vỡ của quá khứ mà phải bằng những gì trong sáng ở tương lai. Em nên hướng nhìn thẳng về phía trước chứ đừng bao giờ ngoái nhìn lại dĩ vãng. Em sẽ không thể nào tiếp tục sống vui vẻ nếu như em không chịu bỏ qua những đau đớn từng xảy đến trong đời.

Em nên có nghị lực để làm những gì em cảm thấy là đúng và tốt cho những người bên cạnh em , nhất là chính bản thân em. Nếu em để cho một mối tình không vui vẻ luôn níu kéo em thì em sẽ càng bị nhiều đau khổ, tan nát con tim và cay đắng của sự chia tay.

Chính vì những thứ nói trên, em đừng bao giờ ngần ngại nói lên những gì em đang suy tư và những gì đang đến trong lòng em. Những lời nói mà không thể nói được, lúc nào cũng mang đến những bất hạnh cho chính bản thân. Những lời không nói đó có một lực rất mạnh mẽ và nó sẽ làm ảnh hưởng đến em rất nhiều nếu em không nói ra. Có những lúc trong cuộc sống khi em thật sự nhớ nhung một người và chỉ muốn lấy người đó ra khỏi giấc mơ và mong muốn có thể ôm lấy họ trong thực tại.

Em hãy mơ những gì em muốn mơ và đi tới những chỗ nào em muốn tới. Em hãy làm những gì em muốn làm, tại vì em chỉ có một cuộc đời và một lần cơ hội để làm những gì em muốn.
http://www.vuonyeuvn.com
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em hãy......! Left_bar_bleue0/0Em hãy......! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em hãy......! Left_bar_bleue0/0Em hãy......! Empty_bar_bleue  (0/0)

Em hãy......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em hãy......!   Em hãy......! Icon_minitimeMon Nov 19, 2012 6:17 pm

Hic, mình cũng đã từng mong muốn kéo một người ra khỏi giấc mơ và muốn ôm chầm lấy họ. hic. Nhưng giấc mơ ấy mãi mãi không thành hiện thực. Crying or Very sad

Em hãy......!
Trang 1 trong tổng số 1 trang