Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi về người tôi yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
lê đức lãm
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54569

Gửi về người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi về người tôi yêu   Gửi về người tôi yêu Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 9:34 pm

Bx Diệu Hương yêu dấu của xã!
Có lẽ đậy là lần đầu tiên xã viết thư cho bx hen! Một bức thư tình có lẽ vô cùng dở!Nhưng trên hết xã nhớ bx yêu của xã nên viết vậy thôi ! Đã gần trọn một năm rồi phải không bx! Hai đứa mình thường tự gọi nhau là cặp đôi kì lạ nhất thế gian bởi vì chuyện tình của hai chúng mình có lẽ là kì lạ nhất trên thề gian này ( chắc cũng có nhiều người như thế nhưng mà tại chúng ta yêu nhau quá nên thấy thế thôi!hihi!). Tại sao mình lại đến với nhau một cách bất ngờ như vậy!Bx biết không, nhiều lúc xã vẫn tưởng mình đang nằm mơ, một giấc mơ thật ngọt ngào và hạnh phúc!Bx đến bên đời xã một cách thật bất ngờ. Khi chúng ta đi ôn thi đúng một tháng trời nhưng lại không hề tiếp xúc với nhau một lần nào. Để cho đến ngày cuối cùng xã mới được ngồi gần bx! Cuộc trò chuyện của chúng ta hôm ấy được viết bằng bút chì và bàn học là nơi chứng kiến những câu chuyện không đầu cũng không cuối của chúng mình!
Chiều hôm ấy chúng ta chia tay nhau chuẩn bị cho kì thi đại học căng thẳng! Chúng ta chỉ gặp nhau một lần duy nhất ấy nhưng không ai quên được nhau, vì trời sinh chúng ta ra vốn là để dành cho nhau ma, phải không bx!
Suốt ba tuần xã bỗng nhiên mất liên lạc với bx! Thế là mình thật sự xa nhau! Xã không còn có cơ hội để giải thích với bx! Mãi mãi không còn! Vì niềm đam mê võ thuật mà xã đã đánh mất đi bx! Khi mất đi bx xã mới biết bx quan trọng với xã như thế nào!
Bước vào cổng trường đại học với trái tim đau chưa lành và lời hứa thi đỗ đại học đã thành nhưng bx thì ở nơi đâu! Lúc ấy xã dường như không còn động lực nào để phấn đấu!
Thế rồi mình lại gặp lại nhau như một giấc mơ, chỉ có trong mơ mới có những chuyện kì lạ như vậy! Hai đứa mình vẫn không ai quên được ai! Và mình lại đến với nhau, yêu nhau mãnh liệt hơn! Thề là bx lại xuất hiện trong cuộc đời của xã thêm một lần nữa!
Bx a! Xã đã mất bx một lần, xã không bao giờ và không thể đánh mất bx lần nữa! Đừng bao giờ rời xa xã lần nữa nhé vợ yêu của xã! Bx bây giờ đã là linh hồn, là lẽ sống của xã rồi!
Yêu lắm lắm vợ yêu của xã!
Hôn má bx cái nè!hihi! ❤

Gửi về người tôi yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» nguời biết không người...