Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ừ thì tớ hứa

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nhokngokxjt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokngokxjt

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : một cái nắm tay cũng làm nên điều kì dịu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46580

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeWed Aug 15, 2012 12:38 am

Tớ đã từng nói.........cậu đừng thương tớ, thương tớ khổ lắm, nên tớ luôn tránh cậu, tớ cố nói những lời lạnh lùng nhất có thể, vậy mà cậu vẫn không rời xa tớ..............
Rồi thời gian, làm tớ dần quen khi có cậu bên cạnh, quen với cái ấm áp mà cậu trao tớ,...........
tớ............tớ............tớ có tình cảm với cậu mất rồi...........
nhưng rồi chợt nhận ra tớ là mưa còn cậu là nắng, chỉ gặp nhau những giờ ít ỏi,,,,,,,,,,cậu nói cậu cần thời gian để xác định lại tất cả, và rằng tớ và cậu có thể đi cùng nhau trên con đường nhạt nắng kia không...
khoảng thời gian cậu im lặng là khoảng thời gian trong tớ lo sợ nhất, sợ tớ mất cậu, sợ rằng tớ không còn được thấy cậu nữa, dường như linh cảm nói cho tớ biết cậu sẽ rời xa tớ.
Nếu ngày hôm đó, tớ không nói chuyện với cậu, nếu tớ im lặng để cậu suy nghĩ, có lẽ, tớ mãi mãi mất cậu, nhưng cũng không thể ngờ..................
cho đến bây giờ...khi hỏi cậu những điều cậu cho là tớ ngốc nghếch...........tớ vẫn không thể hiểu tại sao chúng ta lại xa nhau, tại sao cậu muốn tớ mãi là bạn tốt của cậu, cậu nói không muốn mất tớ mãi mãi kia mà, tại sao cậu giữ tớ lại bằng cách này chứ, rồi cậu khóc, vì tớ sao??? vì tớ làm cậu đau sao???!!! sao cậu không để tớ ra đi khi giữ tớ lại cậu sẽ đau gấp trăm lần??? tại sao chứ??? cậu ngốc nghếch lắm!!!!!!! cậu có biết ............ tớ..........tớ.........thật sự tớ không muốn cậu đau lòng vì tớ.....nhìn cậu như thế tớ cũng rất đau cậu biết không.............tớ đã hứa với cậu,,,,tớ sẽ làm được,,,tớ sẽ mãi là bạn tốt của cậu, sẽ bên cậu những lúc vui buồn như điều cậu mong muốn, và cậu à, đừng giữ riêng niềm đau cho mình và đừng bắt tớ không được khóc khi mà nước mắt cậu vẫn rơi nhé...........
Bây giờ thì tớ đã hiểu, hiểu nỗi đau của cậu, hiểu cái đau xé nát lòng khi thương một người mà chỉ muốn người đó là bạn, để có thể giữ mãi người đó bên mình, vì bởi lẽ nỗi sợ chia xa quá lớn, và cậu sợ làm tớ tổn thương đúng không, cậu luôm muốn bảo vệ tớ nhưng cậu à.....lần này hãy để tớ bảo vệ cậu được không...........nỗi niềm riêng này tớ chôn kín
Vậy nên tớ sẽ...............không rời xa cậu nữa.............
P/s: tớ hứa đấy
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47727

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeFri Aug 17, 2012 3:39 pm

lời hứa đó rất hay, nhưng hãy làm cho nó có giá trị nhé, thương nhau quá cũng khiến người ta phải rời xa nhau, có những lời hứa khiến con người ta hạnh phúc vô bờ nhưng đó là hạnh phúc ảo tạo bởi lời hứa, niệm vui thật sự là niềm vui khi đó là lời hứa đc thực hiện.
chúc bạn sẽ thực hiện đc lời hứa của mình
nhokngokxjt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokngokxjt

Nữ

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeFri Aug 17, 2012 9:16 pm

cám ơn bạn..........mình ko chắc mình và người đó có thể trở lại như trước kia được ko,,,,,,,,khi mà chỉ là những người bạn tốt của nhau
nhưng mình sẽ cố gắng hết sức có thể, để người biết rằng luôn có mình bên cạnh cùng sẻ chia và ủng hộ...........như những người bạn đúng nghĩa
và.........tình cảm kia sẽ không còn là áp lực cho nhau nữa
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47822

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Ừ thì tớ hứa Left_bar_bleue8/10Ừ thì tớ hứa Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Ừ thì tớ hứa Left_bar_bleue10/10Ừ thì tớ hứa Empty_bar_bleue  (10/10)

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeSat Aug 18, 2012 3:33 am

Thật là cảm động qúa 1 lời hứa chứa đựng đầy tình cảm. Mình tin rằng hai bạn sẽ được bên nhau và có 1 cái kết đẹp và hạnh phúc. Không có gì là không thể, những gì hai bạn đã và đang bước sẽ là 1 sợi chỉ thông hợp và hiểu nhau hơn vì vậy hãy tự tin lên nhé bạn chúc hai bạn hạnh phúc và luôn ở bên nhau nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Điểm : 43234

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Ừ thì tớ hứa Left_bar_bleue8/10Ừ thì tớ hứa Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Ừ thì tớ hứa Left_bar_bleue7/10Ừ thì tớ hứa Empty_bar_bleue  (7/10)

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeSun Aug 19, 2012 1:11 am

Có gì là mãi mãi . Hãy trân trọng những gì mình đang có. Lời hứa khiến ta hài lòng nhưng ngược lại lời hứa k thành thì thất vọng. Chúc bạn may mắn với lời hứa đó.
http://google.com
nhokngokxjt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokngokxjt

Nữ

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeFri Aug 24, 2012 7:33 am

cám ơn các bạn
mình đang cố gắng để thực hiện lời hứa đó
hy vọng
thời gian sẽ là cầu nối thần kì
đưa yêu thương trở về như thuở trước
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeFri Aug 24, 2012 3:39 pm

Wink thời gián sẽ là cầu nối cho nhokngokxjt mà, chỉ cần nhokngokxjt biết dùng tình cảm chân thật của mình để tạo yêu thương, yêu thương sẽ k trở lại như thuở ban đầu đâu, chỉ 1 là chúng ta yêu nhau hơn và 2 là chúng ta giảm tình cảm giành cho nhau thôi Rolling Eyes
nhokngokxjt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokngokxjt

Nữ

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeFri Aug 24, 2012 10:11 pm

hy vọng là thời gian giúp mọi thứ gần nhau hơn ^^
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitimeSun Dec 02, 2012 4:03 pm

bạn đã giữ đc lời hứa bạn hứa chưa nhok
Sponsored content

Ừ thì tớ hứa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ừ thì tớ hứa   Ừ thì tớ hứa Icon_minitime

Ừ thì tớ hứa
Trang 1 trong tổng số 1 trang