Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thất vọng nói tiếp thất vọng !

Go down 
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
thất vọng nói tiếp thất vọng ! Left_bar_bleue1/10thất vọng nói tiếp thất vọng ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
thất vọng nói tiếp thất vọng ! Left_bar_bleue2/10thất vọng nói tiếp thất vọng ! Empty_bar_bleue  (2/10)

thất vọng nói tiếp thất vọng ! Empty
Bài gửiTiêu đề: thất vọng nói tiếp thất vọng !   thất vọng nói tiếp thất vọng ! Icon_minitimeMon Oct 22, 2012 7:48 am

thất vọng nói tiếp thất vọng ! 56160842612654078217220

<ảnh st>
Từ khi mình kết hôn cho đến giờ đã được 2 năm, hạnh phúc có, vui buồn có, nhưng thực chất bên trong, nước mắt mình cứ rơi mỗi ngày.
Hôn nhân đúng là 1 quyết định sai lầm của mình, cứ nghĩ vì tình yêu mình sẽ vượt qua tất cả, vậy mà, ngày qua ngày, mình cứ phải sống thế này thì mệt mỏi quá ! Cuộc sống sao nó cứ như thế này mãi, biết đến bao giờ, bao giờ anh mới trở thành một người chồng biết quan tâm, lo lắng, cho vợ con và gia đình đây. Một mình em thôi làm sao cố gắng nỗi, chúng ta kết hôn với nhau là để cùng nhau cố gắng, cùng nhau vượt qua tất cả, nhưng chỉ một mình em cố gắng, một mình em thôi thì làm sao có thể xựng được một cái mà gọi là gia đình nhỏ này hả anh? Vật nặng thì phải hai người chung tay vào mới bê nổi chứ, xây nhà cùng phải có người phụ hồ, còn hạnh phúc cũng vậy thôi ! Nếu một người xây thì đỗ vỡ mất, làm sao mà thành hạnh phúc được. Biết đến bao giờ, bao giờ anh mới thực sự là người trưởng thành đây, thay đổi lại cuộc sống đây, anh cũng lớn rồi mà, đâu còn trẻ trung gì nữa đâu. Giờ thật sự em mệt mỏi lắm rồi, giờ tùy anh thôi, em không đủ sức để cố gắng, để cứ phải nói anh phải thế này phải thế kia nữa, vì anh là chồng em chứ phải con em đâu, mà ăn rồi em cứ phải quanh quẩn bên tai phải thế này phải thế kia, anh chỉ cần biết rằng “hạnh phúc mà chỉ một người cố gắng xây dựng thì nó sẽ đỗ vỡ nhanh thôi, chẳng thế nào bền vững được”. Hy vọng rồi một ngày anh sẽ hiểu, sẽ thay đổi, tuy điều đó quá khó hay mong manh đi nữa.
Ngahoang
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

thất vọng nói tiếp thất vọng !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em sẽ tiếp tục yêu anh...
» ĐI TIẾP HAY DỪNG LẠI... TUỲ ANH !.!
» NỖI LÒNG XA SỨ .
» tiếp tục ......
» Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!