Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Left_bar_bleue10/10KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Left_bar_bleue10/10KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Empty_bar_bleue  (10/10)

KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Empty
Bài gửiTiêu đề: KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN!   KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Icon_minitimeTue Oct 09, 2012 6:44 pm

KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN

Khi người ấy không yêu bạn, đừng bao giờ gọi điện thoại cho người ấy nữa. Xin bạn đừng chờ đợi, đừng bao giờ lừa dối chính mình.

Khi người ấy không yêu bạn, xin bạn ở trước mặt người ấy đừng bao giờ rơi nước mắt, khi đau ốm đừng bao giờ nói cho người ấy nghe. Chỉ là cần phải nhớ, chỉ có người yêu mình, mới thực sự có thể tiếc thương cho bạn. Mà không phải là sự đồng tình một cách thờ ơ, thương hại.

Khi người ấy không yêu bạn, tình yêu của bạn trở thành trách nhiệm của người ấy. Xin bạn đừng bao giờ tính toán rằng mình sẽ được gì, đừng bao giờ hy vọng có bất kỳ sự báo đáp nào.

Đang yêu người không yêu mình, thì bản thân không thể có báo đáp. Đừng so đo đúng hay sai. Như thế sẽ vui vẻ. Cần phải nhớ, tình yêu giữa bạn và người ấy là đơn phương, bạn có lòng, nhưng người ấy vô tâm. Cho nên cũng không thể trách người ấy. Là vì có lẽ ấy cũng muốn làm điều đó tốt hơn một chút, không cần phải hờ hững với bạn như thế kia. Chỉ là yêu một người, đối tốt với một người. Vốn dĩ chính là một thứ bản năng. Xin lỗi, người ấy không có thứ bản năng đó.

Khi người ấy không yêu bạn, mong bạn đừng mất đi sự tự tin của bản thân. Bởi vì yêu một người, không phải người ấy giỏi giang, mà đó chỉ là một thứ cảm giác. Người ấy khiến bạn có cảm giác đó, vì bạn yêu người ấy. Giống như vậy, người ấy không yêu bạn, cũng không phải là do bạn không giỏi giang. Giỏi giang, không phải là lý do để yêu.

Khi người ấy không yêu bạn, nhất định cần phải cầu chúc cho người ấy được hạnh phúc. Có yêu rồi không nên có hận. Cũng đừng cảm thấy bất bình. Ra đi. Người ấy mất đi một người yêu người ấy, còn bạn mất đi một người không yêu mình, nhưng thứ đạt được là một cuộc sống mới, một cơ hội yêu mới.

Xin bạn đừng nghĩ đến "vĩnh viễn". Yêu không có vĩnh viễn, nay bạn yêu người ấy sâu đậm, nhưng sẽ có một ngày bạn không còn yêu người ấy nữa.

Khi người ấy không yêu bạn nữa, xin bạn hãy thở thật sâu, trên đường đời, trải đầy những nụ hoa yêu, luôn có một nụ hoa nào đó thuộc về bạn, đó không phải là an ủi. Mà là, đời này kiếp này sớm đã an bài như thế rồi.

(st)

Lâu ròi hok gặp....cả nhà khoẻ cả chớ? lol!
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Left_bar_bleue0/0KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Left_bar_bleue0/0KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN!   KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Icon_minitimeWed Oct 10, 2012 9:34 am

hic. Thật sự là quên một người không yêu mình đã rất khó. Nếu cố quên một người yêu mình sẽ khó hơn rất nhiều.
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN!   KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Icon_minitimeThu Oct 11, 2012 9:27 pm

Bạn à :
• Bạn đã từng Yêu thương ...
• Một con người thật Đặc biệt ...
• Trong trái tim Nhỏ bé - Mỏng manh của Bạn ...

♥ Bạn à :
• Bạn đã từng dành tất cả Phút giây ...
• Dù chỉ là những Khoảnh khắc ngắn nhất ...
• Chỉ đên bên Người ta ...
• Để tâm sự những điều trong Sâu thẳm ...

♥ Bạn à :
• Bạn đã từng Cố gắng thật nhiều ...
• Để làm những điều Nhỏ bé nhất ...
• Để được thấy - Một nụ cười thất Ấm ...
• Để được nắm - Một bàn tay thật Chặt ...

♥ Nhưng :
• Sau từng ấy Yêu thương ...
• Sau bao nhiêu Khoảnh khắc ...
• Sau rất nhiều Cố gắng ...
• Một bóng người - Lại cất bước Ra đi ...

♥ Và :
• Bạn chợt Nhận ra ...
• Yêu thương Nhiều quá ...

♥ Thì nó :
• Rồi cũng hóa - Nhạt Nhòa ...

---•ღ•-
và khi người ấy không yêu bạn, hãy để người ấy ra đi
Lại 1 ngày vội trôi qua
Một lần nữa nghĩ về đôi ta
Khi cậu đến và mang đi tất cả cùng niềm tin đã vất vả để tìm kiếm và giờ thì???
Cậu đi ko có 1 lý do gì
Đốt cháy hết yêu thương thành tàn tro
Tớ vẫn còn đắn đo rằng
Nên lựa chọn cậu hay 1 cuộc sống mới để tớ bớt âu lo...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN!   KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN! Icon_minitime

KHI NGƯỜI ẤY KHÔNG YÊU BẠN!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!
» nguời biết không người...