Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đếm..................... nhìn.................=((

Go down 
_RK♥GL_
noidaukhongquen
6 posters
Tác giảThông điệp
noidaukhongquen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
noidaukhongquen

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : vẫn biết rằng cố quên là mãi nhớ..tự dặn lòng cố nhớ để mãi quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55060

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue10/10đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue10/10đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (10/10)

đếm..................... nhìn.................=(( Empty
Bài gửiTiêu đề: đếm..................... nhìn.................=((   đếm..................... nhìn.................=(( Icon_minitimeSat May 16, 2009 2:05 pm

có 1 lần cây trót mộng mơ..yêu đến ngu ngơ say đến dại khờ..nghe gió ngọ ngào cây vội vàng trút lá ..để đến mùa buồn cây trụi cành trơ..
mỗi đêm ...mỗi đêm.....oài lại 1 ngôi sao
mỗi s mỗi s lại 1 chiếc lá...
ngồi đếm ngồi nhìn...
ước ư?...
ứơc điều ji đây...em quay trở lại ư?......em đã quay lại rồi...tại sao lại 1 lần nữa lại bước đi như thế....3 năm qua ...hahhaahahahahah.. giờ đây 1 mình anh ngậm ngùi cố chôn vùi xuống bao nhiêu kỉ niệm...1 mình anh ngồi tiếc nuối thấy tình yêu như 2 dòng nước chảy ngược ko thể nào níu kéo lại đc..... nếu trên thế gian này có thần tiên có ông trơì thì chắc họ chết hết oài mù hết oài...hahahaha...thượng đế ơi tại sao ông ban cho con người hp..rồi lại cướp hp đó đi khi con người hp nhất...tại sao tại sao chứ????
... " nếu 1 ngày anh rời xa em .em sẽ ko muốn sống nữa đâu"...." trái tim chúng ta luôn cùng chung 1 nhjp đập."...." em sẽ đợi anh đi làm về cùng ăn bữa cơm gđ hp.."..." chồng mà còn làm vợ giận vợ sẽ ko thèm nhìn mặt chồng nữa đâu.." ................đâu rồi...? đâu rồi..những lời yêu thương...những câu nói khiến trái tim anh cảm thấy ấm áp...nó ở đâu ở đâu rồi..?..." trả lại cho tôi trả lại cho tôi ,....ông trời ơi tại sao hahahhahah tôi căm thù các người căm thù các người...tại sao chứ.... tôi đã cố gắng yêu thương đã trân trọng tình yêu đó để bây g các người nỡ cướp nó khỏi cuộc đời tôi sao? tại sao tôi đã làm điều ji sai tôi đã làm điều ji sai....yêu ư? hahhahahhahhaa thế giới này còn tình yêu sao .......................
:(( 2 tháng qua anh đã sống trong thế giới của rượu và thuốc lá,...hihihi em nhớ ko trước đây anh đc lớp 12a7 mệnh danh là đàn 3` khi ko thuốc ko rươu mỗi khi đi chơi,.....em biết ko...bây g 2 chúng ta ra hà nội học tại sao mọi thứ lại thay đổi nhiều đến thế này...ngồi 1 mình trong phòng trọ anh đã khóc...uống và uống...người ta nói uống rượu có thể quên đc mọi thứ mà tại sao khi anh uống vào hình ảnh của em lại hiện ra nhiều như vậy...nhớ ngày nào 2 đứa vào quốc tử giám cầu nguyện..rồi đạp xe vòng quanh hồ hk cảm giác êm ấm vô cùng....bao nhiêu khó khăn anh mới có thể dc ơ bên em hp đến vậy...chỉ vì chỉ vì 1 người đã từng làm em đau khổ ...em đã nói rằng anh đến bên em đã khiến trái tim băng giá của em đc cảm giác ấm lại...tại sao bây g em vẫn quay lại với người đó...tại sao tại sao...tình yêu 3 năm qua chưa đủ để em cảm nhận đc hp ư? tại sao tại sao...quên 1 quá khứ ư...hahahahahahahahah quên 1 quá khứ ư?..em nói đến với anh là để quên 1 quá khứ ư....thật trớ trêu làm sao hahahahahah...
KHÓC CHO LẦN YÊU CUỐI........... anh hận em...........hận cái thế giới giả rối này hận tất cả...anh hận anh vì ...ANH YÊU EM
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue-100/1000đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue1000/100đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: đếm..................... nhìn.................=((   đếm..................... nhìn.................=(( Icon_minitimeSat May 16, 2009 8:29 pm

piết trước iu là khổ...nhưng vẫn cứ iu...vì đó là nhịp đập của con tim...
níu đã hok thể đến với nhau thj` nên wên đi tất cả bạn nhé...
rựu chè, thuốc lá..
nó không zúp bạn wên được , nó chỉ làm pạn thêm suy sụp mà thôi..
dừng lại đi bạn nhe!
hãy cố bước tiếp trên cuộc đời , mặc zù biết bây zờ mỗi bước đi là mỗi nỗi đau nhưng hãy cố gắng .....
thời zan rồi sẽ xóa đi vết thương lòng, rồi bạn sẽ tìm được tình iu thật sự của riêng mình...
vui lên pạn nhé!
chúc bạn ngày mới tốt lành....lun hạnh phúc!
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue70/100đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue1000/100đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: đếm..................... nhìn.................=((   đếm..................... nhìn.................=(( Icon_minitimeSun May 17, 2009 7:43 am

rượu và thuốc không thể làm bạn quên đi chuyện đó dc đâu nó chỉ làm bạn lu mờ lý trí và rồi sẽ rơi vào tình trạng không kiềm chế dc mình bạn hãy tin rằng thời gian là phuơng thuốc hữu hiệu nhất chữa lành mọi vết thương....
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue0/0đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
đếm..................... nhìn.................=(( Left_bar_bleue0/0đếm..................... nhìn.................=(( Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: đếm..................... nhìn.................=((   đếm..................... nhìn.................=(( Icon_minitimeSun May 17, 2009 11:23 am

Woà!
bạn thấy không?
khi bạn suy sụp như vậy càng làm cô ấy khó chịu
hãy vượt qua nỗi buồn vf sống tốt hơn, sẽ đau hơn bởi sự cô đơn và cuộc đời như vô nghĩa.
Bạn- tôi- những thành viên của diễn đàn này đêu đau khổ vì tình yêu
và còn bao nhiêu người nữa, chúng ta suy sụp nhưng phải sống
vì thời gian ko cho phép mình đứng lại đâu bạn ạ
sóng gió cuộc đời đâu phải chỉ bấy nhiêu.
cố lên nhé.........!!!!!!!!!!!!!!!!!1
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

Bài gửiTiêu đề: Re: đếm..................... nhìn.................=((   đếm..................... nhìn.................=(( Icon_minitimeSun May 17, 2009 10:57 pm

cho dù ban làm gì sống ra sao chìm đắm trong men say khói cay của thuốc lá ban nhìn thấy gì không?chỉ là mơ m,àng mờ mịt và nỗi buồn đâu đã tan biến như khói thuốc lịm như men rưuợu mà lại đau hơn phải ko?bạn rồi khi ban thưúc tỉnh ban se hối hận hay ko?ban se cười ra nưuớc mắt cho mà xem bạn sẽ nhẹ lòng bạn sẽ mạnh hơn rất nhiều và đau khổ nhiều hơn ?
kyotoshiro
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kyotoshiro

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Every time I reach for love, it always run away
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 54894

Bài gửiTiêu đề: Re: đếm..................... nhìn.................=((   đếm..................... nhìn.................=(( Icon_minitimeMon May 18, 2009 8:08 am

Một tình yêu mãnh liệt, nhưng mù quáng - theo tôi là như vậy. Những phản ứng của bạn là những tác dụng phụ của tình yêu đấy. Bây giờ hãy đứng lên và làm 1 người đàn ông chân chính đi, đừng có đắm mình vào quá khứ. Đâu phải lỗi tại bạn vì vậy cũng đừng nên tự trách mình quá
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đếm..................... nhìn.................=((   đếm..................... nhìn.................=(( Icon_minitime

đếm..................... nhìn.................=((
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Thơ vớ vẩn
»  Em vẫn im lặng nhìn anh........
» Hãy nhìn về phía.......
» CÁI NHÌN VỀ TÌNH YÊU LÀ THẾ!