Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em không thể cho anh quên em!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
dammaynho0506
Thành viên mới
Thành viên mới
dammaynho0506

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Tới đâu hay tới đó
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42086

Em không thể cho anh quên em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em không thể cho anh quên em!   Em không thể cho anh quên em! Icon_minitimeWed Sep 19, 2012 1:53 pm

Ngày đó em đến với anh bằng tấm lòng cảm kích. Còn anh đến với em vì cái gì em cũng không rõ. Nhưng khi anh rời xa em thì em hiểu rất rõ...từ khi bắt đầu tới lúc chia tay trong tim anh không hề có em. Em hiểu diều đó nhưng đã quá muộn. Không đâu anh à, có lẽ có một chuyện anh không thể ngờ tới, ngay từ khi bắt đầu em biết rất rõ anh chỉ đùa giỡn với em. Nhưng em - một con bé ngốc nghếch - vẫn ngờ nghệch tin rằng bằng tình cảm chân thành em có thể cảm động được anh. Em không tốt như anh nghĩ đâu, em tỏ ra cao thượng chỉ là em muốn anh có cảm giác hối hận, em muốn anh suốt đời ray rứt vì em. Em không tốt đẹp, em không nhu nhược, em không yếu đuối như anh nghĩ đâu. Nhìn anh như vậy em thấy vui lắm. Vui càng nhiều thì em đau càng nhiều. Em muốn nói thật với anh nhưng em không có can đảm. Vì em không quên được anh nên em sẽ không để cho anh quên em dù bằng bất cứ cách nào!
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em không thể cho anh quên em! Left_bar_bleue0/0Em không thể cho anh quên em! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em không thể cho anh quên em! Left_bar_bleue0/0Em không thể cho anh quên em! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không thể cho anh quên em!   Em không thể cho anh quên em! Icon_minitimeWed Sep 19, 2012 6:24 pm

Không biết cho đến khi nào mới có thể quên một người . có lẽ đến hết cuộc đời vẫn khong thể quên được
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Em không thể cho anh quên em! Left_bar_bleue1/10Em không thể cho anh quên em! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Em không thể cho anh quên em! Left_bar_bleue2/10Em không thể cho anh quên em! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không thể cho anh quên em!   Em không thể cho anh quên em! Icon_minitimeWed Sep 19, 2012 9:52 pm

thời gian có thể làm lung lạc mọi thứ ! hay lạc quan lên để đón nhận những cái mới các bạn ak !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không thể cho anh quên em!   Em không thể cho anh quên em! Icon_minitime

Em không thể cho anh quên em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tại sao em không thể quên tôi
» Không thể quên anh !
» Không thể quên anh
» XIN LỖI ANH KHÔNG THỂ QUÊN EM !......******......!
» Làm sao đây? Anh không thể quên em...