Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chỉ là kí ức..

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chỉ là kí ức.. Left_bar_bleue0/0Chỉ là kí ức.. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chỉ là kí ức.. Left_bar_bleue0/0Chỉ là kí ức.. Empty_bar_bleue  (0/0)

Chỉ là kí ức.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Chỉ là kí ức..   Chỉ là kí ức.. Icon_minitimeWed Sep 19, 2012 8:06 am

Anh thân!
Thế là em cũng quyết định rời Cao nguyên để về đồng bằng được 3 năm rồi, 3năm dài thật dài, thời gian như thoi đưa mà chuyện tình cảm giữa chúng ta vẫn bế tắc như ngày nào.
Cuộc sống không bao giờ cho ta được trọn vẹn mọi thứ nhưng cũng không cướp mất của ta tất cả phải không anh? Cao nguyên ấy, anh có công việc ổn định, 1 gia đình hạnh phúc và biết bao người bạn thời thơ ấu.Nhưng ở đó em chỉ có mình anh thôi, những thứ khác là con số 0 tròn trĩnh.Em không thể hòa hợp được với gia đình anh nên em luôn cảm thấy cô độc khi mỗi lần đến đó.Cuộc sống của em sau ngày tôt nghiệp Đại học với vài người bạn còn trụ lại mảnh đất nắng và gió này.
Buồn chán khiến tính tình con người ta thay đổi phải không anh?
em ghét anh khi nói rằng em không còn là cô bé hồn nhiên anh yêu ngày nào nữa?
Cũng đúng, nhưng va chạm trong cuộc sống khiến em chai lì hợn, mạnh mẽ hơn và cũng khó tính hơn.
Khi chọn giải pháp cuối cùng là rời bỏ Cao nguyên,em đã nghĩ đến ngày hôm nay.
Cũng có những tình yêu không biên giới, không khoảng cách nhưng tình yêu của chúng ta lại không đủ lớn để chiến thắng những trở ngại đó.
3 năm,những cuộc điện thoại, những chuyến du lich thăm nhau-tuyệt nhiên cả 2 không nghĩ sẽ từ bỏ nơi mình sống để về 1 mái nhà chung.Bạn bè anh, ai cũng bảo, "mày ưa 1 đứa con gái gàn dở?Nó không theo mình thì thôi,mắc gì mày ra ngoài đó sống."Có lẽ anh không tạo được niềm tin tuyệt đối trong em nên em luôn lo sợ mình cô độc khi sống ở đó.Công việc của anh qua bận rộn,anh đam mê danh vọng hơn gia đình.
Em quyết định đi học tiếp 2 năm nữa và chuyện tình của chúng ta chỉ có thể dừng lại ở đây,chỉ là những kí ức đẹp về một thời sinh viên mà thôi.
Cầu mong anh hạnh phúc và thăng tiến trong công việc.
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Chỉ là kí ức.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ là kí ức..   Chỉ là kí ức.. Icon_minitimeWed Sep 19, 2012 9:09 am

hic, lại một chuyện tình buồn, một chuyện tình sinh viên.mình cũng không biết nói gì hơn, chỉ chúc bạn có cuộc sống và tình yêu, hạnh phúc để không phải ân hận với những quyết định của cuộc đời mình.
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chỉ là kí ức.. Left_bar_bleue10/10Chỉ là kí ức.. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Chỉ là kí ức.. Left_bar_bleue10/10Chỉ là kí ức.. Empty_bar_bleue  (10/10)

Chỉ là kí ức.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ là kí ức..   Chỉ là kí ức.. Icon_minitimeWed Sep 19, 2012 1:42 pm

Đôi khi những câu nói của bạn bè lại làm chính người trong cuộc phải tôn thương, mình hiểu cảm giác của bạn, chúc bạn sẽ sống thật an lành và hạnh phúc
Sponsored content

Chỉ là kí ức.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ là kí ức..   Chỉ là kí ức.. Icon_minitime

Chỉ là kí ức..
Trang 1 trong tổng số 1 trang