Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Không tên...

Go down 
Tác giảThông điệp
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47372

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Không tên... Left_bar_bleue10/10Không tên... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Không tên... Left_bar_bleue10/10Không tên... Empty_bar_bleue  (10/10)

Không tên... Empty
Bài gửiTiêu đề: Không tên...   Không tên... Icon_minitimeSun Sep 16, 2012 2:16 pm

Chuẩn bị nhập học, em sắp xếp đồ đạc...Mở khóa tủ, lục tìm một số thứ, vô tình em thấy những thứ ngày xưa của anh...
Đã từ rất lâu, em biết mình có một người anh, em đã tìm anh, một cách vô vọng vì anh đã không còn hiện diện trên thế gian này nữa. Em biết điều đó, cũng rất muốn biết anh tên gì, anh sinh năm nào, vì sao anh lại mất??? Những câu hỏi cứ vây lấy em. Tại sao e cứ phải tìm kiếm như vậy, được gì khi cứ đào xới quá khứ đau đớn ấy, em không dám hỏi ai trong gia đình về anh, vì em biết sự ra đi của anh là một nỗi đau quá lớn đối với ba mẹ...
Anh à, vậy mà giờ đây, ước nguyện này của em đã được thực hiện, em đã biết tên anh, biết được anh sinh tháng 9, anh hơn em hai tuổi. Nhưng anh à, sâu thẳm trong trái tim em dấy lên một nỗi đau khi nhìn thấy những bức ảnh của anh, người anh mà mười mấy năm nay em đã cố gắng tìm trong vô thức...Có một điều em vẫn thấy đau, em không biết anh bây giờ ở đâu, anh về với đất nhưng em cũng phải biết nơi anh an giấc chứ...
Tờ giấy khai sinh không có ngày sinh, không biết anh sinh ngày nào trong tháng 9 này, thôi thì ngày hôm nay em được nhìn thấy anh, em lấy ngày hôm nay làm ngày sinh anh nhé, cho phép em chúc mừng sinh nhật của anh, cho phép em gái gọi tên anh, anh Tài nhé!

Không tên...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!