Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em có thể là ?

Go down 
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Em có thể là ? Left_bar_bleue1/10Em có thể là ? Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Em có thể là ? Left_bar_bleue2/10Em có thể là ? Empty_bar_bleue  (2/10)

Em có thể là ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em có thể là ?   Em có thể là ? Icon_minitimeSun Oct 07, 2012 8:29 am

Em có thể là ? Dsc05407r

Hình như mỗi người xuất hiện trong cuộc đời ai đó đều có một định mệnh cần được hoàn thành. Anh, anh có biết lúc anh mới đến, vẻ ngoài đó, xa lạ, nhưng càng gần anh, thấy con người bình dị của anh, em thấy thật yên bình, gần gũi, cũng có lúc, em thấy mình giống nhau, có phải vì thế mà thấy không thể thiếu anh, không phải đâu, em cũng không biết vì sao, có cái gì đó em cũng không giải thích được, nhiều lúc cũng thấy anh thật ngốc, nhưng lại thấy cái ngốc đó yêu yêu. Anh, anh có biết em rất cần anh không? Có nỗi buồn, có lo lắng nào trong anh, em có thể cùng anh buồn, cùng anh lo lắng không? Có bao giờ anh thấy mệt mỏi, cô đơn và cần có ai đó ở bên cạnh anh, chỉ ở bên cạnh anh thôi? Em có thể là người đó không? Có khi nào anh muốn quan tâm đến người con gái nào đó? Em có thể là người đó không? Có lúc nào anh thấy bực dọc và cần cáu gắt với ai đó? Em có thể là người nghe anh phàn nàn không? Sẽ có những khi anh không muốn ăn cơm quán mà muốn ăn cơm ai đó nấu (trừ mẹ anh), có những lúc anh ốm cần ai đó chăm sóc, em có thể là người đó không? Có khi nào anh cần ai đó có thể bên anh bất cứ khi nào anh cần? Có khi nào anh cần ai đó đơn giản chẳng vì điều gì cả? Em có thể là người đó không? Có khi nào anh muốn ai đó nhổ tóc bạc cho anh hay nấu cháo cho anh ăn khi anh già đến mức không còn cái răng nào (dĩ nhiên là không phải em mong anh rụng hết cả răng :) )? Có khi nào anh muốn có ai đó bên anh trọn đời? Có khi nào anh muốn là cả thế giới của ai đó hay ai đó là cả thế giới của anh? em có thể là người đó không? Em chẳng có gì cả, không xinh đẹp, dịu dàng, không biết nấu nhiều món ăn ngon, em cũng không phải là mặt trời để có thể mang ánh sáng tới mỗi khi anh thấy cuộc đời tăm tối, nhưng em có thể là người anh cầm tay khi bóng tối cuộc đời đang vây quanh.
trích
AUM KOOTASTHA

http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

Em có thể là ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang