Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

XIN LỖI EM KHÔNG THỂ...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
LE THI MY NGOC
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54724

XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Empty
Bài gửiTiêu đề: XIN LỖI EM KHÔNG THỂ...   XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 3:11 pm

Bây giờ thật sự E nhớ A nhiều lắm
LE THI MY NGOC
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54724

Bài gửiTiêu đề: KHÔNG THỂ...   XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 3:39 pm

E đã hứa với A là sẽ không buồn và khóc nữa nhưng xin lỗi E không làm được... Đến giờ phút này E cũng không nghĩ rằng E đã mãi mãi mất A. Sao thời gian yêu nhau kỉ niệm nhiều như thế mà khi chia tay lại ngắn gọn quá. A nói "A không muốn E khổ" đó cũng được xem là lý do sao A? Giàu sang ai mà chẳng thích nhưng A không biết được rằng A mới chính là hạnh phúc mà E cần có. E biết A vẫn yêu E nhưng tại sao A lại chọn cách đó, tại sao A làm tổn thương E? Từ lúc chia tay nhau đến giờ E rất nhớ A. Có nhiều lúc E muốn chạy đến bên A để nói rằng E cần có A và muốn được ở bên A, nhưng cái tự ái của E lại trỗi dậy và không cho phép E làm như thế. Vì đã có nhiều lần E cầu xin tình yêu nhưng A điều bị A từ chối, A biết E đau khổ như thế nào không?
Có lẽ E còn yêu A nên khó quên mà cũng có thể là do A là người làm E đau nhiều nhất. Nhưng dù A có đối sử với E thế nào đi nữa nhưng A vẫn là mối tình đầu khó quên mà E đã từng yêu. Những kỉ niệm của chúng mình E sẽ giữ mãi trong tim. Yêu A nhiều lắm Ông Xã à.
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Left_bar_bleue90/100XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Left_bar_bleue100/100XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM KHÔNG THỂ...   XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 5:41 pm

Rồi thời gian sẽ rửa trôi nỗi nhớ
Em lại cười chứ đừng buồn nữa nha
Hãy hiểu rằng tình yêu có đi qua
Nhưng tim anh còn nhớ em nghìn kiếp!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM KHÔNG THỂ...   XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 5:51 pm

Yêu nhau trong thời gian dài nhưng chia tay thì nhanh chóng lắm chỉ cần 1 lời nói thì kết thúc quá trình yêu nhau ngần ấy năm của mình.chia tay với nhiều lý do.ai mà ko đau khổ khi kết thúc chuyện tình,để quên được phải cần thời gian có khi đến suốt cuộc đời cũng ko quên được.chia tay với mong muốn người yêu của mình được hph thì mình thấy nhiều rồi,đâu phải riêng 1 người đau khổ mà cả hai đều đau khổ,buồn lắm và mình rất hiểu tâm trạng của cả hai.nhưng hph nhất trong đời là có một người yêu mình thật lòng,sống bên nhau trọn đời,tuy tiền tài,vật chất ai cũng mong muốn nhưng nếu vì lý do này mà mất đi người mình yêu thương thật sự sẽ mang lại sự nuối tiếc suốt cuộc đời,chia tay như vậy có thật sự hph ko,có vui vẻ ko,biết là chia tay để người mình yêu được hph.mối tình đầu luôn là mối tình đẹp nhất,khó phai nhất nhưng kết thúc cũng thật đau khổ,một nỗi đau không thể nào quên được.mong sao mọi người có cách suy nghĩ khác để ko phải xa nhau vì lý do thế này.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI EM KHÔNG THỂ...   XIN LỖI EM KHÔNG THỂ... Icon_minitime

XIN LỖI EM KHÔNG THỂ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!