Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hứa với em anh sẽ không khóc..!

Go down 
Tác giảThông điệp
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45610

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hứa với em anh sẽ không khóc..! Left_bar_bleue0/0Hứa với em anh sẽ không khóc..! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hứa với em anh sẽ không khóc..! Left_bar_bleue0/0Hứa với em anh sẽ không khóc..! Empty_bar_bleue  (0/0)

Hứa với em anh sẽ không khóc..! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hứa với em anh sẽ không khóc..!   Hứa với em anh sẽ không khóc..! Icon_minitimeTue Aug 28, 2012 6:26 pm

Anh, hứa với em không khóc nhé dù là sảy ra bất cứ chuyện gì. Em không muốn nhìn anh khóc, anh là con trai mà, dũng cảm lên chứ. Anh đừng khóc vì em ra đi, đừng khóc vì em chẳng thể ở bên cạnh anh....đừng khóc vì ngày mai mỗi sáng thức dậy không có em bên cạnh. Anh hãy như những vì sao mà em vẫn thấy trong đêm, lấp lánh dù bất cứ chuyện gì sảy ra. Dù anh chưa từng khóc, nhưng em vẫn sợ anh sẽ khóc, nước mắt của anh sẽ làm em đau nhiều lắm đó...nên anh đừng khóc nhé!
Thời gian em bên cạnh anh em rất vui, cảm thấy rất hạnh phúc và ấm áp. Cảm giác mà chưa bao giờ em có được, cũng không biết từ khi nào mà em biết nhớ, biết mong mỗi khi anh trễ hẹn. Khoảng thời gian đó vui quá anh, những giận hờn, buồn khóc vu vơ giờ đây chỉ còn trong kỹ niệm. Mai em đi xa, trên con đường không có anh...Em không dám nói với anh, em sợ khi nói ra sẽ làm anh đau....nhưng không nói em càng thấy mình có lỗi vô cùng. Chưa yêu thì cái gì cũng đơn giản quá phải không anh, không cần phải đau, phải khóc và phải khổ như bây giờ. Tại sao em và anh lại yêu nhau để rồi những cảm xúc ấy cứ lộn xộn không định hướng được.
Hôm qua anh còn tặng em bình thủy tinh chứa đầy con hạt giấy bé tí. Nó nhỏ bé nhưng đẹp vô cùng, vì nó là do chính anh làm. Nhìn món quà trên tay nước mắt em cứ lăn dài trên má. Làm sao để không làm anh tổn thương, làm sao để những gì của chúng ta chỉ là khoảng trống? Anh vô tư hỏi em có thik không, em thik lắm nhưng không nói thành lời.....
Em phải rời xa anh rồi, phải về lại với cuộc sống trước kia. Cuộc sống không có anh, không có những câu chuyện cười và đôi mắt long lanh khi nhìn nhau. Trên trời cao giờ đây một mảng tối tâm, như tâm hồn em vậy. Hứa với em nhé anh, đừng khóc. Đừng khóc vì em hay vì tình yêu của chúng ta. Em cũng sẽ không khóc, thật đấy.........chỉ là nước mắt không biết khi nào lại rơi.

Hứa với em anh sẽ không khóc..!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa
» Em sẽ không khóc cho anh nữa đâu.
» Em không khóc đâu...
» Anh sẽ không khóc nữa