Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
viettrien210892
Thành viên mới
Thành viên mới
viettrien210892

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : thanh that va chung tinh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Left_bar_bleue8/10Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Left_bar_bleue9/10Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)

Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!   Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Aug 22, 2012 12:37 am

Cho anh gọi em một tiếng mình yêu cuối cùng nhé em!

Hôm nay dù đã qua ngày sinh nhật của anh nhưng thật sự chưa bao giờ anh lại trải qua nhũng khoảng khắc làm con tim mình chết đứng như thế. Em biết anh nhớ em nhiều lăm không? anh không thể 1 giây phút nào không thể nhớ đến em, mình của anh. Sinh nhật anh anh lại phải một mình đón nó với tâm trạng buồn vô tận. Biển Vũng Tàu cũng như góp một phần vào nỗi buồn của anh, anh đã thật sự muốn nhảy xuống để nước biển cuốn trôi tấc cả kỉ niệm và tình yêu của anh giành cho em.

Em có còn nhớ những khoảnh khắc sinh nhật em không? Em thật đẹp và dễ thương đến nhường nào! Còn anh thì nghĩ ra mọi cách để làm em vui! Hii nhớ lại những khoảng khắc đó anh không thể không rơi nước mắt trước tình cảnh bây giờ. Tạm xa gia đình vì phải đi công tác trong lúc sinh nhật mình lại không có ai bên cạnh chỉ có một mình và một mình. Chẳng ai có thể hiểu anh và nhất là em, em chẳng bao giờ hiểu được tình cảm của anh giành cho em nhiều đến như thế nào! Em luôn ngộ nhận tình cảm của mình, em nghĩ em yêu anh nên em mới đến với anh, nhưng tại sao em lại nói vì anh có nét giống người đó nên làm em nhầm tưởng hihi! Thật trớ trêu em ah! Những giọt nước mắt hạnh phúc ngày em nhận lời làm người yêu của anh xem như đó là bắt đầu thời gian đau khổ nhất của anh.

Em có còn nhớ em nói lời yêu anh bao nhiêu làn không em? Thật sự 1 năm quen nhau em chỉ nói 3 lần em yêu anh chẳng có bao giờ em dám đứng trước mặt anh em mói như thế cả? Em sợ mình sẽ đưa lên vẻ mặt giả tạo của mình hả em? Anh thật sự kinh thường bản thân mình vì thấy em như thế anh lại mù quáng lại nhầm tưởng đó là tình yêu lứa đôi thật nhất anh gặp. Thật sự giờ anh mới cảm thấy mình tệ hại, cố gắng làm việc tao dựng sự ngiệp và một cuộc sống vững chắc anh không ngần ngại học liên tuc và làm việc cực lực, chỉ vi câu nói anh hãy cố gắng làm việc tốt để nuôi em nhé hihi.

Đến lúc anh đang bước dần về phía cuối con đường em lại là ngượi phá hoại con đường của anh, ngày 17 tháng 07 năm 2012 đó là ngày anh không bao giờ quên ai đã làm tan nát trái tim anh. Anh đã cố gắng yêu em nhiều hơn, quan tâm em nhiều hơn nhưng tại sao em ngày càng lại hững hờ với anh vậy em, rồi đến lúc em nói em muốn quay lại với người đó người mà em cho là thần tượng trong trái tim em. Hiiiii. Anh chỉ biết khóc như đứa trẻ về nhà không thấy người mẹ thân yêu hihi, thật buồn cười anh lại khóc như thế sau 19 năm trời! Không biết bây giờ có lẽ em đang nói cn vui vẻ với họ còn anh lại ngồi đây ở nơi xa nhà bên nét u buồn của thành phố cảng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Left_bar_bleue8/10Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Left_bar_bleue10/10Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!   Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Aug 22, 2012 8:43 am

Bước qua 1 con nếu là một con đường que thuộc thì ta rất tự tin và mạnh mẽ để sải chân nhưng nếu con đường xa lạ mới mẽ thì chẳng bao giờ ta biết được nó sẽ gồ ghề như thế nào. Tình yêu là vậy không bao giờ nó quen thuộc cả vì ta còn có nhiều chông gai và hiểm trở để vượt qua. Vì vậy mình tin sau những gì sãy ra bạn có thể mạnh mẽ và tự tin bước qua để rồi xem đó là con đường quen thuộc. Chúc bạn vui vẽ bình an và hạnh phúc.
http://www.vuonyeuvn.com
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47327

Bài gửiTiêu đề: Re: Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!   Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Aug 22, 2012 4:24 pm

buồn thật, 2 tiếng mình yêu giờ lại là xa lạ, thành phố cảng vẫn đẹp, cuộc sống vẫn tiếp diễn, hãy cố lên nhé bạn, hãy cố găng bình tâm bạn à, người ấy đã chọn 1 con đường mà con đường đó k giành chỗ cho bạn vậy bạn hãy nhường chỗ để tìm 1 lối đi khác. sẽ rất khó khăn vì từ nay đường đời sẽ k còn bóng dáng người ấy bên cạnh nhưng chúng ta vẫn phải bước tiếp thôi
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42834

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:
Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Left_bar_bleue7/10Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!   Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Aug 22, 2012 5:38 pm

Bạn ơi bạn giống mình 2 điềm
Thứ nhất người đó nói bạn là ngộ nhận tớ cũng thế.
Thứ 2 ngày 17/7 là ngày tới tham gia 4r và là ngày con tim tớ đau nhất.
Câu chuyện của bạn thật buồn.Nhưng hãy cố gắn vượt qua vì cuộc sống còn rất nhiều điều tươi đẹp đang chờ đón bạn phía trước
Wink
http://google.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Nội tâm:
Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Left_bar_bleue10/10Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!   Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Aug 22, 2012 6:10 pm

2 bahn đồng cảnh ngộ vậy hãy kết bạn và cùng nhau tâm sự. Đó cũng là bài thuốc hay cho 2 bạn đó nè. Chúc 2 bạn sớm tìm ra hạnh phúc cho mình.
http://www.vuonyeuvn.com
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42834

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:
Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Left_bar_bleue7/10Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!   Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Aug 23, 2012 2:39 pm

Cảm ơn thành nhé. Nhưng giờ mình và Thư đã nói lại quan hệ như trước kia rồi. Đang cố hàn gắn và vun đắp những gì rạn nứt. hì

http://google.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!   Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!! Icon_minitime

Một tiếng Mình yêu dù đã quá muộn màng!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» loi noi muon mang
» lời nói muộn màng
» Lời nói muộn màng
» thật quá muộn màng
» Tạm biệt em!