Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45910

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Left_bar_bleue0/0Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Left_bar_bleue0/0Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Empty_bar_bleue  (0/0)

Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình!   Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Icon_minitimeThu Aug 16, 2012 11:12 am

Hôm qua mình giận nhau, hôm nay không có tin nhắn xin lỗi!
Có lẽ quá đủ cho một chuyện tình không bắt đầu, nhưng có hồi kết. Quen nhau không lâu nên mình chia tay nhẹ nhàng mà, có gì để đau và khóc. Nước mắt chưa bao giờ rơi trong tình yêu chúng ta. KHóc, vị mặn của nước mắt cũng sẽ không làm thay đổi được gì. Chúng ta hay anh và em điều nên dũng cảm đối diện với kết thúc tốt đẹp này.
KHông hiểu được cảm giác hai bên là gì, chỉ là vu vơ vài câu nói chuyện. Giận nhau, anh xin lỗi, nhận sai nhưng....vốn anh chằng cần biết nó là sai hay đúng. Trong tình cảm vốn chằng còn sai đúng mà nó đã trở thành một thói quen. Tự hỏi yêu anh là rung cảm hay chỉ là thói quen, nếu là thói quen thì thật đau đấy!
Hôm qua mình cải nhau, một chuyện rất nhỏ, em tức giận, anh cũng tức giận. Vậy là mình không nói gì nữa, mỗi đứa điều có cái tôi riêng của mình. Hôm nay em không thấy tin nhắn như bao lần trước. Cảm thấy trống rỗng, ừ thì còn gì mà trông ngóng, chia tay hay đi tiếp điều chẳng còn ý nghĩa gì nữa.
Quá đủ hay quá dư cho một tình yêu không thể giải thích lí do. Chúng ta đến bên nhau có lẽ là do muốn tìm một cảm giác lạ trong tâm hồn. Khi cảm giác đó qua đi rồi thì ta xem như chưa từng biết nhau. Có lẽ đó là lời giải thích hợp lí nhất.
Chỉ là giây phút này trái tim vẫn cảm thấy âm ỉ không phải vì tiếc nuối mà là vì cảm giác mất đi một thứ mình đã rất trân trọng.
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47617

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình!   Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Icon_minitimeFri Aug 17, 2012 3:28 pm

cãi nhau là chuyện bt, mới có 1 ngày mà bạn đã nghĩ là chia tay rồi, cái cảm giác này mình hiểu, nó cũng k phải nhẹ nhàng gì, khá là nặng nề, nhưng có 1 cách giải tảo nó khá hay:
1 là bạn hãy để cho bạn và người ấy thời gian suy nghĩ 1 chút, và khi đó hãy có kết luận chia tay vì k thuộc về nhau hay k.
2 là nếu cảm thấy nhớ người ấy, hãy lên tiếng đi, người lên tiếng trc k hẳn là người sai.
uhmmm. mình và người yêu mình mà có cãi nhau, người ấy lúc nào cũng nghĩ quẩn rồi buồn tủi, đôi khi mình muốn im lặng để nhìn lại đôi chút nhưng biết tính cách của người ấy thế nào cũng đang nghĩ vẩn vơ nên toàn phải chủ động hóa giải không khí thôi Rolling Eyes
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45910

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình!   Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Icon_minitimeSun Aug 26, 2012 6:24 pm

Vâng, có lẽ là như vậy. Cảm giác đầu mà, mình cũng không biết là đang giận hay thất vọng nữa. Nhưng mà không thấy vui vẻ, thấy tức. Mà thôi mặc kệ đi, mình cũng không biết ns sao nữa. Cám ơn bạn nhiều!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình!   Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình! Icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Bởi vì...Anh không thuộc về Em
» tạm biệt những thứ không thuộc về anh !!
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình